Hana Yori Dango - Japanese Drama

Anh ý hình như có trong Gokusen 2 ko ý nhỉ? Em ko nhớ rõ lắm :-? trong Hana Yori Dango em thấy trông đao đao :-?? nhưng cười xinh :x

À có Hana Yori Dango 2 rồi đấy ^^ có ai xem chưa vậy?

Đang nói Hanadan 2 mà em.

Diễn viên đóng Rui là diễn viên đóng Gokusen 1 , cái đứa học sinh mà nhuộm tóc vàng ấy ! Ko thể nhận ra đc 8-X:

Chị mới xem sang phần 2. Phim này hay nhỉ, cảm động quá mà sao bà mẹ yêu quái thế

Các bạn ơi, ở bên này mới khởi chiếu phim Hanayoridango Final ở rạp đó. Mọi người thử lùng xem ở VN đã có chưa? hay lắm đó ;) No1 mấy tuần rồi

実は、ドラマを見ずにいきなり映画を見たんだ。本当に面白かったよ!
それで開き直って、ドラマを最初から見ることにした。う~ん、半分ぐらい見てるけど、何か引っかかるな~
今やイジメはあれだけ社会問題になっていることが誰もわかっている。自殺だって、不登校だって絶えず発生している。なのに、このドラマはイジメから始まっている。正直なところ、何じゃこりゃーと思っちゃって、ムカッとした。しかも、セレブ高校で金持ちが尊敬されるなんて、オレが一番嫌いな話題なんだよね。
確かに、日本では成金主義なんて昔からあった。それにしても、金持ち+イジメ=これだけの人気があることが理解できない。
でも、松本淳の演技が相変わらず下手だね(笑)

Uầy, fim có hay = show không em, mà ai đóng thế, lâu rồi chị ko update fim nhật cho lắm :D

Ui em cũng là fan của HYD nè, mọi người. Em xem hết phần 1 và 2 rồi, hay lắm. Yêu Mao chan và Jun dễ sợ, y hệt như Makino và Tsukasa từ manga bước ra.

@anh Hưng : HYD Final chưa có DVD, nên trên mạng cũng chưa có bản raw anh ạ. Anh xem HYD Final chưa? Hay ko anh? :x

Ảnh Hana Yori Dango

Tsukushi nè, giống manga nhỉ? ;))

F4 và Tsukushi

vừa đi xem HYD final hôm qua ( bị gf bắt đi , óa óa :(( ). Chắc tại mình không đọc manga trước nên không hiểu lắm. Một số chỗ khá buồn cười, kết thúc kiểu cổ tích, nói chung là xem được :D

xem kết mỗi thằng cha chủ khách sạn ( không nhớ tên ) :D >:) Rui trông cũng ok >:)

Mọi người ơi, đã có Hanadan Final rồi. Đây là bản camera, quay trộm nên h/ảnh ko rõ lắm, nhưng chất lượng audio thì tốt. Và ...chưa có sub
Ai ko chịu nổi chờ đợi thì xem tạm :D
http://www.megaupload.com/?d=CPZC8QGR
(credit : nana komatsu

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, link chet rui ban oi....
Minh xem Final roi nhung ma muon xem lai qua

Em xin lỗi off topic 1 tẹo :"> lúc ở bên kia có ngờ ngợ nhưng ko sure, về vào box xem mới lại biết đúng là anh Hưng thật ;)) anh ơi ava khác thế :p mọi người khoẻ chứ anh ^^

oh chao em :) moi ng` van khoe em ah. Hoa ra la` em cung la Amser :) Anh lau roi khong vao nen bay gio moi reply duoc.

e cũng xin off topic 1 tẹo :d cái ảnh của a Hưng sao trông lạ thế làm e luận mãi mới ra:d

ôi trời, sao dạo này toàn gặp người quen thế này :| quay lại topic đi chứ

Em Mai là fan của 1 litre of tear à? Anh cũng thích phim đấy lắm. Best Japanese drama, mọi người đều nên xem.

Erika Sawajiri ở tuổi 22 lấy ông chồng hơn mình 22 tuổi =((.
Anyway,1 litre nói chung ko thể ko xem ;))

Ai thic xem cả hai season và phim final thì lên mysoju xem ý ^_^ nó có trên đấy hết mà.

À mọi người đã xem phiên bản Hàn Quốc chưa? Em mới xem đến tâp 10 :D

http://www.ntv.co.jp/nobuta/
có cái drama này cũng hay lắm nè, nói về tụi học sinh cấp 3 ở Nhật. Cũng lâu rồi không biết trên mạng có không.

ah, em Đức đang ở đâu in JP vậy?

Em đang ở Osaka,2 tháng nữa sẽ đi Nagoya ạ :D
Dorama Nhật thì vào trang này có khá nhiều đấy
http://krfilm.net/f/forumdisplay.php?fid=60
Có phụ đề tiếng Việt luôn.
Còn ko thì cứ vào google cứ search tên phim sẽ ra 1 đống link mà download :)) kể cả phim mới thì cũng chỉ ra chậm hơn so với tivi bên này chưa đến 1 tuần(bản ko có phụ đề nhé)

link hay đấy. cảm ơn em :D
lúc nào lên Tokyo gọi anh nhé

Trời! Lại phải vào quảng cáo cho JPN rôì. Ai mà mê fim Nhật thì cứ phải gọi là qua japanest.com/forum xem fim chât lg cao nè :D Nhiêù fim hay lăm í.Mà chất lg khỏi chê luôn ^^

Back
Bên trên