Hai bố con bác Dũng tắm Nuy

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Bác Dũng lấy vợ, có con. Hai bố con nhà bác Dũng lại rất hay tắm nuy :D ở cái giếng giữa sân. Một lần nóng quá 2 bố con cùng cởi hết quần áo ra lông nhông tắm mát. Bỗng do sân trơn thằng bé mới bị trượt chân ngã chúi, nhưng may thay tay nó đã chụp vội vào cái.. ấy của bố nó và thế là khỏi ngã. Bố nó chỉ kịp áiiiii..lên một tiếng nhưng cũng kịp kéo được thằng con dậy.

Xoa đầu thằng bé, bố nó nói: "May cho con hôm nay đi với bố đấy nhá, mày mà đi với mẹ thì mày ngã vỡ toác đầu :D"

Chuyện này chú Tuấn không nên để là chụp vào cái "ấy", chỉ cần chụp vào cái gì đấy thôi, kết luận là câu nói của bố ở cuối cùng thì mọi người ai cũng sẽ phải hiểu hết và dễ cười hơn :)) :))

Nếu Liên Hương có ở đấy thì phải cúi thấp thêm tí nữa, cũng có chỗ để chụp đấy chứ ;)
Ko lo ko lo :)) :))

Thôi, sau chịu khó đi dép cao su, vừa an toàn cho người ngã, mà vẫn đảm bảo khả năng sinh đẻ cho người bị bám :D

chẹ...
em đi cùng thì em ngắm thoai
chả nàm gì tai hại cả

[-x Đúng, con gái ai lại đi tắm cùng con trai, không hay tí lào [-x

Hey hey cho tham gia cái nì với được không? Ý mà nếu thế răng chị Hương là vợ bác Dũng thật nhỉ?

haha, may cho đời nhà anh Quách với em hương nhỉ, lần truớc pháo ko nổ nên nay con bác ấy mới có cái để bám ;;)

Mẹ kiếp,anh kô vào là chúng mày lại bàn luận linh tinh[-x em Hương em chỉ thik tắm với ku Linh thôi :biggrin:mà thèng Chào Mào nhé,sau vụ bị phá ổ chào mào giờ kô dám đi tắm với em nào,vì sợ em í ngã vỡ đàu vì kô bám đc vào đâu :))

Quách Trung Dũng đã viết:
Mẹ kiếp,anh kô vào là chúng mày lại bàn luận linh tinh[-x em Hương em chỉ thik tắm với ku Linh thôi :biggrin:mà thèng Chào Mào nhé,sau vụ bị phá ổ chào mào giờ kô dám đi tắm với em nào,vì sợ em í ngã vỡ đàu vì kô bám đc vào đâu :))
Híc híc, nghe anh Quách nói thấy cảm động ghê :D.

:)). Thế hóa ra là tắm rồi à? Thảo nào hôm nọ thấy đưa tin có 1 đôi trai gái trên sông Tô Lịch tắm nuy. Là mày hả Linh :)) :))

Mẹ ơi! Tắm nuy ở đấy để mà body của em thơm tho hết ỳ à :(

Back
Bên trên