[H20] - Hái Hoa :D

spam nào anh em..........................................
hum nay bị rape te tua.....
2 ván sirty
2 ván solidfox
:((

hôm nay tôi rất vui.........

uh, cho tôi cảm ơn các đồng chí nhá!!!!<:p

tôi chẳng biết nói gì nữa cả.....

cảm ơn rất nhiều

=:) ;;) :D <:p 0:) *-:) 8-> ;))

<04/01/2007>

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) mừng sinh nhật Minh...
hình như cái đống bóng bay ở dưới tên của Minh...
ở đó trong suốt 1 tuần đúng ko?!

Minh òi sửa lại cái chữ ký đi...
khóa khung color thiếu dấu "]" kìa!!

như kiểu thằng chik ý, phá bàn, bẻ ghế, đấm tường, phang hành lang, táng thằng ..Hưng :| đại loại nó thế :|

Minh Lâm, tao sẽ mua cho mày cái đĩa " Bắp Cải " của Lưu Hương Giang cho mày <~ ặck ( nếu có )

Chúc mừng sinh nhật bạn Minh GL ( hay Minh lợn ) - chiến hữu tốt của mình hồi cấp 2 tí nhể :D . Chúc sớm cưới được em HỒ NGỌC HÀ nhé :D

Chắc là Cải Bắp đấy :|

Minh lâm kết Hồ Hà lớp mình :">

hic...trước khi đi ngủ mới sực nhớ...
ơ...
Ông Minh...ổng có phá bàn đập ghế oánh bạn bè đâu?!...Sống bình thường, vui vẻ...thế là...bấn?!
...với lại...
tui cũng chẳng đánh đập gì...chỉ hơi...quậy =))...
....
tui bấn?!...

uầy bạn xung kích:x:x chúc hay vật=))
Minh em, nhân dịp sinh nhật em;;) thầy muốn gửi lời chúc mừng thân thương nhất tới người học trò đáng yêu có con mắt rất tinh tường khi đã nhận thầy làm thầy:x:)), trong tuổi mới này thầy chúc em ngày càng béo:x, đánh bài ngày càng hay:x , đá cầu ngày càng giỏi:x, học hành càng luk càng prồ để xứng đáng là đệ tử của thầy:x:x và hơn nữa em hãy cố gắng gọi thầy 1 tiếng thầy chứ đừng để thầy ghen tức với thằng Vương mà oánh chết nó em nhá:x:x love em nhiều:x:* à với lại em cũng từ bỏ Hồ Ngọc Hà đi:-? em cứ nhìn lại đi ngoài việc người nó dài như con rắn thì có điểm nào nó quyến rũ hơn thầy ko cơ chứ:))=))=))

nhắc thằng Hồ Hà mới nhơ cuối giờ hôm nay thấy nó đang làm bài mạch cầu ko cân bằng,nó kêu vẽ lại mạch,mình hỏi"sao mày vẽ lại đc?",Hà"tao dùng định luật Kennedy"=))(John Kennedy chăng?=)))

Back
Bên trên