[H20] - Hái Hoa :D

Khiếp đùa, ức chế thằng pigcon quá/:) câu bài như đúng rồi ý:| loãng cả topic[-x[-x

Sao lớp mình ngoan thế nhở chả ai câu bài mấy trong khi nhìn các lớp khác xem 1 ngày tăng 4 trang, còn lớp mình 4 ngày mới tăng 1 trang,thật là ngoan .Chúng ta thật đáng tự hòa.Đề văn ngày mai này:cá 1 ăn 10 là chỉ kiểm tra Nguyễn Khuyễn mà 90% là rơi vào 3 bài thơ thu.

Hạnh ,thì ra mày ở đey
Tao tìm mãi cơ Thì ra đang xxxx vs mấy anh chị
Thật là hư wa đey

Em chào mấy anh mấy chị
Hum nay là lần đầu tiên e lên topic của lớp 11 Hóa 2 ;;) ;;)
Các vị đại ca đại tỉ cũng rôm rả ghê;;)
Theo chân đàn anh đàn chị e đang tích cực pháy huy truyền thống tốt đẹp của dân tộc Hóa 2 để ko hổ danh là con rồng cháu tiên:):):):D
Chúng ta sẽ cùng đoàn kết xây dựng HÓA 2 thành một cương quốc ko ai sánh bằng:):):):):):):)) <bi h đã mạnh lẳm roài đêy nhỉ:D>

hị hị, bị bắt quả tang roài, hị hị. mà sao mày lại bít thế, hị hị, ngượng quá :">:">, hị hị :">:">

Híp ui, về lớp mình nhá, hị hị, ko đc kâu ở topic lớp anh chị í >:)>:), hị hị, anh chị í lại mắng cho, hị hị >:)>:)

>:)
Ơ mày câu roài lại cấm tao là sao:-w :-w
Chỉ đc cái chê người khác :-w Với lại thôi thì cùng là HÓA 2 cả nên câu ở đâu cũng như nhau thoai:D:D:))

khác nhau ko it đâu em :|, câu nó làm nhạt topic , thằng pig con câu it thôi >"<

Sao lớp mình ngoan thế nhở chả ai câu bài mấy trong khi nhìn các lớp khác xem 1 ngày tăng 4 trang, còn lớp mình 4 ngày mới tăng 1 trang,thật là ngoan .Chúng ta thật đáng tự hòa.Đề văn ngày mai này:cá 1 ăn 10 là chỉ kiểm tra Nguyễn Khuyễn mà 90% là rơi vào 3 bài thơ thu.

:| đọc đc bài này thì có phải tốt ko :|
ko onl là cũng khổ thế đấy :-t

Chết rồi :( quên ko mượn vở sinh của Dương béo rồi :( Mai ông ý gọi tớ :( Bạn béo nào chép hộ tớ bài sinh lên đây đi :(

Tao có câu àh? Mà Noel có ai định đi đâu ko?
muốn đi lắm cơ...;;) nhưng mà ngay trước hôm thi tập trung....8-} tớ ko còn đủ khả năng để thư giãn...:| nhất là môn Văn...:(( ôi Nguyễn Khuyến...nông thôn tôi...8-}

gọi cả tao nữa, tao chưa có điểm miệng +_+
"người chưa có điểm miệng chưa chắc bị gọi...:-? còn người có rồi chắc chắn sẽ bị gọi lại...:| be aware!" (trích lời thầy tôi :>)

Chỉnh sửa lần cuối:
HAO down ah...8-} nãy h đổi chữ kí như hâm ý...:|

* Mylink ơi, nói chung chữ kí h ko đc dùng font Comic giè nữa đâu...:| ấy bỏ cái đấy đi là ổn đấy...:> I guess...8-}

Ko hiểu HAO nó nói cái gì...8-} hoặc tớ đọc chả hiểu giè, kể cả chữ số nó viết...

Nó kêu tớ "ko đc quá 6 dòng"...:| tớ làm có 4 dòng nó gào loạn lên...:|
Nó kêu tớ "ko đc quá 6 dòng"...:| tớ làm 3 dòng thì okie...:D nhưng...:| đổi màu chữ nó lại kêu tớ "ko đc quá 6 dòng"....8-}

Nó còn kêu "ko đc quá 500 kí tự kể cả BB code (gì đấy)"...:>
tớ nghe theo...:> (dù chả hiểu giè...8-}) và sau khi tớ bỏ đi một lô chữ thì...
nó lại kêu "ko đc quá 300 kí tự ngoại trừ BB code"...8-}

:((..... cứu với...:(( có ai hiểu HAO đang làm giè ko...:(( bực ghê người...:(( chữ kí muốn đổi cả năm rồi mà chả đổi đc...:(( như điên ý...:((

Trang bạn :))
bạn còn nghiên cứu kĩ thế cơ ah 8-|
tớ thử vài lần toàn BB code với ko đc quá 6 dòng gì gì đấy 8-}
mình 3-4 dòng vài chục chữ nó cũng có cho đổi đâu :|

thôi thế để đi PM anh Đỗ Việt :D ah thôi có gì cứ Shin đã ;)

Back
Bên trên