[H20] - Hái Hoa :D

Sao thằng tuấn lại quan tâm đến việc có 1 bạn trai đẹp giai đến lớp mình nhỉ?=))=))=))

chuyện này khó nói lắm Toàn ạ.đại khái nó liên quan đến giới tính thứ 3.nói rõ hơn thì nó liên quan đến micheal Hà với cả Tùng ới.

tao đấm chết tụi mày bây h.Chẳng qua nó từng học với tao nên tao langxe nó thôi.Thằng siêu nhân lởm kia tao cho 1 hit lại chẳng lạy siêu nhân TQ làm bố ấy chứX(

acc Vũ Tuấn :)) blackboyh2 :))

này cả Vũ Tuấn với Tex vote topic lớp mình 5 sao đi :D
Hoài Nam nữa :D cả Đào nữa :p
mọi người có acc mà chả chịu vote gì cả :">

các bạn nói thế thì cháu cũng chả gọi cho Pit nữa :( nhưng mà kt thật ah :(( hết cả phè phỡn :| thầy đã nói thế là chắc chắn rồi còn gì vì vào lớp 1 cái là đầu bàn đề 1 xong 1 2 1 2 cứ thế mà tính xong phát đề :| kiểu ấy thì xin xỏ thế nào đc :-s

8-} Mưa đá :(( :-s
Nước với đá xộc vào nhà tớ tràn lênh láng :| :-s

Trong tình trạng tuyệt vọng tớ đã gọi cho thầy Pit ;)) :x Thầy bảo mai chưa KT Lượng đâu \:D/ :*

tao đấm chết tụi mày bây h.Chẳng qua nó từng học với tao nên tao langxe nó thôi.Thằng siêu nhân lởm kia tao cho 1 hit lại chẳng lạy siêu nhân TQ làm bố ấy chứX(

Í chưa thấy thằng fan nào lại láo như thằng fan này.=)) Anh lại nửa đêm lấy súng phun nước tỉa vào CPU của chú bây giờ.:>

chúng mày spam mà ko thấy chán ah.tao cũng....ko biết chán là giề.:)):)):)):)):)):)):))

Hic!!!! Cái mái tôn nhà tao ko còn hình thù là cái mái nữa rồi:(( .Bọn mày làm ơn quyên góp tiền cứu giúp đồng bào lũ lụt đê.

Thực ra anh cũng định giúp chú đấy nhưng tại vì hôm qua chú... nên anh cũng....>:)

Hôm qua mưa đá thôn Lưu Phái của chú Pôn chắc thiệt hại nặng 8-}
Năm nay chắc mất mùa đói kém =))

Vũ Tuấn dạo này hăng hái nhỉ @-) poz bài liên tục thế mà hỏi thì lại bảo là tao có vào HAO bao h đâu tao cho bạn tao mượn nick đấy chứ :-"

Back
Bên trên