[H20] - Hái Hoa :D

bọn điên kia, bàn việc đi 20/11 ko bàn :|

Về cái gọi là kế hoach 20/11 thì, T6 chắc ko kịp liên lạc rồi, T7 trg Ams tổ chức cho giáo viên đi chơi sông Hồng nên nếu đi thăm chắc chỉ đi đc vào Cn, còn tụ tập thi` có thể từ thứ 7, trời lạnh thế này hay nhất là đi uống cà phê, ăn lẩu hoặc uống rượu, ai có điều kiện đi đc thì cho ý kiến hoặc đứng ra liên lạc, tớ chỉ bàn vậy thôi l-)

Thằng Bảo kia, m đủ lớn để biết lúc nào nên đùa, lúc nào ko nên rồi đấy.

tao cũng bằng tuổi Bảo down và tao nghĩ lúc này chính là thời cơ và thách thức cho chúng ta đùa giỡn.
mọi người bàn thì cứ bàn còn các bạn hải ngoại đùa tí mình thấy vui quá còn gì. tóm lại là để cho ai có quyết tâm đi và đủ khả năng quyết định người đó chịu trách nhiệm và đưa ra kế hoạch cuối cùng. vấn đề là ai sẽ là người đó đây?

tao cũng bằng tuổi Bảo down và tao nghĩ lúc này chính là thời cơ và thách thức cho chúng ta đùa giỡn.
mọi người bàn thì cứ bàn còn các bạn hải ngoại đùa tí mình thấy vui quá còn gì. tóm lại là để cho ai có quyết tâm đi và đủ khả năng quyết định người đó chịu trách nhiệm và đưa ra kế hoạch cuối cùng. vấn đề là ai sẽ là người đó đây?

[YOUTUBE]2ekLO8BwxwE[/YOUTUBE]

http://www.youtube.com/watch?v=2ekLO8BwxwE

Chỉnh sửa lần cuối:
có cái để xem youtube luôn [youtube]code[/youtube]
thay cái code đấy = 1 loạt đằng sau dấu = của link youtube (2ekLO8BwxwE)
chúc vui

=))

Who :Tank
What :Mage
Idon'tknow : Priest
Why :Rogue
Because :Hunter
Tomrrow :Warlock
Idon'tcare : Paladin.

Chỉnh sửa lần cuối:
nhiệt liệt tán thành ý kiến của các bạn
kỳ này tớ đang bận luyện mắt :mad:)

đúng ngày 20/11 post ảnh lên rất là sướng.
chúc mừng ngày nhà giáo VN!!!!!!! chúc mừng Tùng ới!!!!!!!!!

Back
Bên trên