[H20] - Hái Hoa :D

sao lại ko đọc được, vớ vẩn, t bị nhồi vào mông lúc nào thằng bựa kia :-w

P/S: mình đang tìm bài "Thư pháp" st: Nguyễn Duy Hùng do ca sỹ Anh Bằng thể hiện, bạn nào tìm đc sendlink cho mình nhá ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi ko cần giấu câu chuyện thương tâm đâu Tùng ới ạ, nhất là với Hoàng bựa. vì trong đêm tối mày ko nhận ra nó chính là một trong những thằng phục kích mày trên đồi chè Thái Nguyên và nó đã...đã...

đừng mang những nội dung bậy bạ vào đây 2 mày ơi :mad:)

đúng gắp lửa bỏ tay người *** chấp nhận được
điều này bậy bạ
*** hiểu sao tao có thể đến thái nguyên được
trừ khi thằng Nam lên đấy rồi giả danh tao
chuyện đấy là có thể
tùng ới có thể đi xét nghiệm để tìm rõ nguyên nhân=))

nếu mày ko lên Thái Nguyên thì sao chuyện trên đồi chè với cô giáo Tùng mày lại biết rõ thế?
thôi nghe theo Nam gỗ, hãy cho chuyện đã qua rồi trôi theo dòng đời đi. đừng nhắc đến nữa.

hô hô, hai thằng chạy lên đồi chè Thái Nguyên rồi tự *** nhau, tưởng là abc gì g ì đc tao àh =)) còn lâu nhá, tao hẹn 2 thằng lên cùng lúc nhân lúc nhá nhem cho chúng m tự xử nhau đấy =))

sắp đến 20/11 roài, hái hoa bàn kế hoạch tụ tập đê :">

Ôi lâu lắm tớ mới vào HAO:D chào các bạn:"> 20.11 chả biết năm nay có làm gì không nhỉ :-< lớp mình dạo này im ắng thế, có hội nào ngấm ngầm gặp nhau ngoài luồng hem:-?

Ôi lâu lắm tớ mới vào HAO:D chào các bạn:"> 20.11 chả biết năm nay có làm gì không nhỉ :-< lớp mình dạo này im ắng thế, có hội nào ngấm ngầm gặp nhau ngoài luồng hem:-?

thi thoảng có lên Thái Nguyên gặp Tùng ới thì có mấy bạn nam trong lớp mình, thầy giáo Hoàng với chú Nam gỗ thôi, còn lại o có lén lút gặp nhau gì cả.
20/11 này mọi người đi chơi đi, mình ko đi được.:(

vãi [Disney-Pixar's Animated Short Film] hay :>
pixar có nhiều phim hoạt hình hay \m/

hiện h thì kế hoạc của mình bận trong tuần tới là cả ngày t2, tối t3, sáng và tối t5 :)

Back
Bên trên