[H20] - Hái Hoa :D

Tối hum qua, đội hình chính thức 12 người sẽ lên Thái Nguyên tháng 11 này và 3 người dự bị đã đc chọn. Hiện tại thầy vẫn đanõnin trường cho 3 người dự bị đi cùng. Mình đã may mắn ở trong đội hình chính thức :)

Thái Nguyên thẳng tiến! :)

;)) lên đấy hái chè cần thận gặp thằng cướp nó đè ra đấy=))

cuối cùng đã rõ kế hoạch của Tobi là gì rồi, nhưng vẫn chưa biết nó là ai.

[youtube]OCblwaj9m5g[/youtube]

các cậu xem cái này đi
với tình thần thế này thì không hiểu có sức mạnh phản động nào lật đổ được chúng ta nhỉ

tao bảo ông í não à ? =)) tao bảo não ông í đặc sệt tư tưởng cách mạng đấy chứ [-x

tí nữa thì mình gọi C2 đến đưa thằng Chik đi vì tội phản động. mà C2 nó đưa đi một lần rồi là ko thấy về nữa đâu.

@Chikki: mình sẽ cố gắng về Ams đoàn tụ với chị Đào Nguyễn Thu Hà :D

đang ngồi đọc Naruto đây, nhưng mà đói quá, đi ăn cái đã ^^

cái chị mày nói tới có phải sau khi về trường đã đổi tên thành một cô giáo rất nổi tiếng trên phạm vi thành phố và thậm chí toàn quốc đúng ko? một cái tên rất dễ xương:....

[youtube]FoZmtoV-ubo[/youtube]

các cậu xem tiếp cái này đi
naruto hay sao = cái này

nghe Nam lố nói có vẻ như là????? một cái tên rất gần với xương ?????????????/

vâng gần đúng rồi. dừng hình để tôi gợi ý. khi nói đến xương thì bạn nghĩ đến một con vật..., mà con vật này lại liên quan tới một năm.... tôi ko gợi ý thêm được nữa, đó là?????

chị Đào Nguyễn Thu Hà chính là thế hệ phải học Bính trước chúng ta 3 năm. Nhưng khi đó lớp Hoá 1 đồng loạt kiến nghị xin đổi GV nên chị Hà chỉ phải học Bính 1 học kỳ :D

2 năm thì chắc là thấm nhuần tư tưởng đường lối của cô rồi đấy nhỉ, tùng ới nối gót chị ấy được đó, 10 năm nữa các em học sinh sẽ lãng quên cô Bính vì đã có 1 thần tượng mới, đó là...;)) tôi ko phải dừng hình gợi ý như Nam lố nữa vì đó là kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy =))

Đẹp ko các cậu =x , hô hô, mới refresh cái window :

soft Muziic : radio

Picaxa :

Chrome =x :

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên