[H20] - Hái Hoa :D

haha lại nhầm nữa rồi, trong truyện Naruto dịch ko kĩ. thằng kakuzu nó chỉ nói là người đầu tiên của làng lá nó vs là 1st Hokage chứ có nói là nó giết ông ý đâu. theo Naruto Data book thì Kakuzu được cử đến ám sát the 1st nhưng thất bại và mặc dù đã chạy được về làng nó vẫn bị làng nó trừng phạt. sau đó nó trốn thoát và giết hết các elder trong làng rồi lấy tim họ và học được nhiều bí thuật sau đó thì sống đến ngày nó bị hạ. 1st Hokage chết trên chiến trường và vì sao thì còn ko rõ, chắc là có liên quan đến làng Mây như Yamato đã từng ám chỉ.

công nhận, chú Nam lố vẫn có những nhận xét hợp lý nhất, Chikki nói như đấm vào tai :|
trở lại với vđề 5 kage vs Madara, các bạn có nghĩ Madara thịt 5 kage ko? Theo quan điểm của mình thì có lẽ là ko, có lẽ Madara chỉ giỡn chút thôi :-?

có ai biết Vũ Thu Phương trong Cô gái bất đắc dĩ là ai ko? sao minh thấy quen quen.

siêu mẫu gì mới được, lòi đâu ra? vì sao mình lại nghe thấy cái tên này quen quen?

Lý 1 05-08 cũng có bạn tên như thế, bạn này hay post bài ở topic CLB nhạc Hàn :))

lol lố quá, thôi bỏ qua.
sắp có Naruto mới rồi, cơ hội cuối cùng để đoán thân phận thật của Tobi, mình thì mình nghĩ chỉ một trong những người sau: thằng bạn cũ của Kakashi, Mizukage đệ tứ Yagura, Danzo. thế thôi chứ chắc chẳng thể là ai khác. còn madara thì mình ứ tin vì như thế thì nhạt quá.

câu hỏi bây giờ là liệu còn có thể lố hơn thế hay là ko? và ai sẽ là siêu lố?

Có và cậu.=))

vừa đọc tin SNSD sắp đến Hà Nội.
thật là ghê gớm phết.

nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
ở trên là Girl Generation, một band nữ chân dài hát ko hay lắm nhưng mà vẫn lắm fan nghe và nhìn.
còn siêu nhân Sida thì là pigcon, vốn người HN còn đến HN vào đâu nữa?

:-| nói xấu j` s9 nhà tớ đấy. Ai bảo s9 hát ko hay = = ...

Mà sao tự dưng bi h các bạn bàn Naruto nhiều thế?

Tối hum qua, đội hình chính thức 12 người sẽ lên Thái Nguyên tháng 11 này và 3 người dự bị đã đc chọn. Hiện tại thầy vẫn đanõnin trường cho 3 người dự bị đi cùng. Mình đã may mắn ở trong đội hình chính thức :)

Thái Nguyên thẳng tiến! :)

lên đốn củi chặt cây khai hoang hả bạn :-?

mình đoán bạn sau khi ra trường sẽ mang 1 bầu nhiệt huyết lên thái nguyên làm giáo viên =x

Back
Bên trên