[H20] - Hái Hoa :D

à là 1 nhân vật truyện tranh (hoạt hinh) nôỉ tiếng đang được các bạn trẻ 18+ mến mộ

thấy chưa, túm lại là HL sau 7 năm học cùng mình vẫn hiểu mình nhất ;)) các cậu còn non lắm ;))

cuối tuần này tại rạp Khăn Quàng Đỏ, Cung thiếu nhi Hà Nội có chương trình "Liên hoan đàn phím điện tử Hà Nội", mình sẽ cùng Blue Sky Band diễn khai mạc. Đây là lần trở lại đầu tiên của mình từ năm 2006 sau khi rời Band :)

thời gian cụ thể thì mình cũng chưa biết :)) cũng mới tập với band có 1 buổi :D

thế lần xuất hiện đầu tiên của bạn với band là khi nào?

mình cũng có cảm giác hơi hiêủ tùng ơí
@Nam lố: ngay hôm trước :))

mình nghĩ là mình khá hiểu Tùng ới, cho đến khi HH bảo HH khá hiểu Tùng ới thì mình hoang mang liệu mình có hiểu sai Tùng ới vì HH thường hiểu được những điều ko tưởng mà ko ai hiểu được ví dụ như những điều Tùng ới làm dù những điều Tùng ới làm thường khiến người ta tưởng như hiểu nhưng thực ra ko hiểu như kiểu mình tưởng là mình đã hiểu Tùng ới dù nó khó hiểu nhưng lại hoang mang vì mình đúng ra ko thể hiểu những điều HH hiểu dù nó thường khá là dễ hiểu. có ai hiểu điều mình đang hiểu nhưng thực ra ko hiểu dù tưởng như mình hiểu nhưng lại có cảm giác là mình ko hiểu ko?

hiểu hay không hiểu không quan trọng
quan trọng hiểu là phải hiểu mà không hiểu tức là không hiểu.
qua những điều mày nói tao có thể hiểu là mày hiểu nhưng mày lại hiểu theo cái kiểu hiểu nhưng không hẳn đã là hiểu, ở cái phạm trù cao hơn của cái việc hiểu thì qua đó có thể cho chúng ta hiểu được là mày đang hiểu cái gì, nhưng dù thực ra là hiểu vấn đề dễ hiểu hay vấn đề khó hiểu thì quan trọng là có hiểu vấn đề đó hay không, hiểu thì không có hiểu khó hay hiểu dễ cả.
tao nói vậy mong mày hiểu mà suy xét cho cái việc mày đang băn khoăn về hiểu hay là hơi hiểu,

mình nói vậy có ai hiểu mình đang hiểu về cái vấn đề hiểu gì không nhỉ 0:)

uh mình thấy hiểu phết đấy :D khá là hay bởi vì hiểu là hiểu ko hiểu là ko hiểu chẳng có hiểu khó hay hiểu dễ gì hết :D như kiểu Toán chỉ có đúng hoặc sai ko có thiếu :))

gõ một lúc tự nhiên quên cả nghĩa của từ HIỂU, chả hiểu nó có nghĩa gì. nhưng nghĩ đến đấy thì lại hiểu ra nghĩa của từ HIỂU. cái này mình cảm thấy nó rất là tinh tuý.

thật ra trong các loại nhạc cụ mình thấy ghet và lởm nhất là đàn phím điện tử :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) thật ra thì mình chưa hiểu ý bạn chiki nói gì ở đây
post nhầm hay là ngầm ý

mình nghĩ các bạn chưa hiểu nhau rồi, theo mình là post nhầm. vì nó chả liên quan đến bài của ai cả, chả liên quan gì đến bài của Tùng ới luôn. hay tại mình chưa hiểu bài của Tùng ới?

tạm thời cho nó trồi lên đi đừng ngầm nữa, mình ko hiểu.

các cậu xem mấy cái hiểu ngầm này đi hay vãi ra

[youtube]Mx0fy-9NWFg[/youtube]

[youtube]ukend4gh9tU[/youtube]

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên