[H20] - Hái Hoa :D

như m là thiếu văn hoá, như t là có văn hoá :)) thế mà cũng hỏi :))

tao bảo nghe nhạc đi
thằng bựa hết bựa
thằng thiếu văn hóa thì thành thừa nun ^o^

[youtube]ONDc7Uog3NY[/youtube]

t chỉ nghe Shania Twain thôi, ko nghe Taylor đâu :)

để chữ to cho dễ nhìn
người đọc người ta thấm cái ý của mình

mày bị dở à mà bới móc?

Hoàng bựa duờng như dđng mất kiểm soát bựa công hay sao ý, kiểu như Âu Dương Phong bị tẩu hoả nhập ma :-?

Thôi chúng ta sẽ chuyển qua chủ đề mới :"> BOF :"> các bạn có thể cho biết mức độ yêu thích của mình đc ko :">

Chỉnh sửa lần cuối:
chính xáccccccccccc
tick bài hay cho bạn Hoàng nào ;;)

hờ hờ, cái này mãi, mãi, mãi mới biết nghĩa của BOF là gì :)) mà nhìn mặt mấy thằng cha này có gì đặc biệt đâu mà cũng "over flower" nhỉ :-? mấy tên Hàn Quốc nhìn cứ na ná nhau, ko thể phân biệt đc :))

ko thik xem :|

*** hiểu mọi người nghĩ gì chứ tôi thấy phim này nhảm nhí vl
giống kiểu đang làm hỏng thế hệ đi sau của VN ý ạ
toàn những cái lãng mạn vớ va vớ vẩn, motyp' con nhà giàu yêu con nhà nghèo h *** bao h có thật luôn ý. ngây nga ngây ngô vớ vẩn vl

đây ví dụ 1 số đoạn mình xem như này: thằng tóc vàng dẫn con dv nữ chính trong cái sảnh, tự dưng thấy cái đàn piano, ngồi mẹ vào đánh đánh, thỉnh thoảng lại ngước mắt lên cười cười ra vẻ lãng mạn. rồi hay kiểu con dv nữ cứ có kiểu cười gỡ gạc kiểu kiểu ngây thơ trông nhảm kinh khủng

rồi kiểu phim này tạo trào lưu giả ngố ở VN rất là vớ vẩn, 100% sau một thời gian sẽ bị đào thải, giống như hồi Kim Hee Sun đóng cái phim gì bôi môi thâm (thực tế là để quảng cáo cái hãng mỹ phẩm đó) thì sang VN loạn mẹ hết lên bôi kinh vcl 1 thời gian ko còn hợp lý là bị đào thải

với cả 1 điều nữa, motyp con giàu yêu con nghèo h *** có thật đâu

Mấy đời bánh đúc có xương
Mấy đời gái đẹp lại thương trai nghèo
(and vice versa)

vấn đề này đúng chỗ ngứa của mình nên mình nói nghiêm túc
thật đấy
*** đùa đâu

*** hiểu mọi người nghĩ gì chứ tôi thấy phim này nhảm nhí vl
giống kiểu đang làm hỏng thế hệ đi sau của VN ý ạ
toàn những cái lãng mạn vớ va vớ vẩn, motyp' con nhà giàu yêu con nhà nghèo h *** bao h có thật luôn ý. ngây nga ngây ngô vớ vẩn vl

đây ví dụ 1 số đoạn mình xem như này: thằng tóc vàng dẫn con dv nữ chính trong cái sảnh, tự dưng thấy cái đàn piano, ngồi mẹ vào đánh đánh, thỉnh thoảng lại ngước mắt lên cười cười ra vẻ lãng mạn. rồi hay kiểu con dv nữ cứ có kiểu cười gỡ gạc kiểu kiểu ngây thơ trông nhảm kinh khủng

rồi kiểu phim này tạo trào lưu giả ngố ở VN rất là vớ vẩn, 100% sau một thời gian sẽ bị đào thải, giống như hồi Kim Hee Sun đóng cái phim gì bôi môi thâm (thực tế là để quảng cáo cái hãng mỹ phẩm đó) thì sang VN loạn mẹ hết lên bôi kinh vcl 1 thời gian ko còn hợp lý là bị đào thải

với cả 1 điều nữa, motyp con giàu yêu con nghèo h *** có thật đâu

Mấy đời bánh đúc có xương
Mấy đời gái đẹp lại thương trai nghèo
(and vice versa)

vấn đề này đúng chỗ ngứa của mình nên mình nói nghiêm túc
thật đấy
*** đùa đâu

tao nghĩ bọn f4 ko nghèo đâu :|

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ hờ, đấy lại nhắc đến cái chữ "F4", cũng mãi t mới biết F4 kà chỉ bọn đóng BOF, hồi trc cứ nghĩ là nhóm F4 Đài Loan có Châu Du Dân =))

Back
Bên trên