[H20] - Hái Hoa :D

này lớp mình định tụ tập ăn Tết vào hôm nào thế :D
tớ nghĩ trước Tết thì ko kịp rồi, với cả nhà ai cũng bận

trong Tết thì đầu tiên tớ đề xuất mùng 5, nhưng Vương mùng 6 mới ở miền Nam ra :p nên là tập trung mùng 7 đc ko nhỉ?

vì tết nhất ăn uống hàng quán cũng linh tinh nên tớ nghĩ đến nhà bạn nào đấy là tốt nhất :x mình đề nghị nhà bạn Dương xinh xắn :"> yên tâm ko sợ chật đâu :D

mọi ng xem thế nào feedback đi nhé, đừng để mình nói một mình :p Vương bảo là ăn uống đầu năm kế hoạch nên chu đáo ko là xui cả năm :p

tại sao lại mùng bảy, mùng năm đi :|

mùng bảy có người không đi dc i.i

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi thế từ từ để xem thế nào đã, mọi ng cho ý kiến địa điểm đi chứ

mùng 5 đi, mùng 7 mình cũng không đi được:D
Nhưng đến nhà tớ thì chật đấy, tại vì là Tết nên không được kê bàn kê cửa gì cả để bố mẹ tiếp khách 8-} với lại nhà tớ h không có cái gì chơi:(, xưa nhà tớ có karaoke, h karaoke hỏng lên xuống:-<

happy new yearrrrrrrrrr :x
chúc lớp mình năm mới ai cũng có nhiều cái mới nhé :x ai muốn thay đổi theo hướng tích cực như đồng chí Obama thì sẽ tiến lên, ai mong giữ gìn những gì đang có thì sẽ nắm nó thật chặt :p

và luôn giữ cho topic lớp mình đông vui nữa :D thực ra là mong năm nay sẽ tụ tập gặp nhau được nhiều >:-D<

It's a new year :x
Chúc các anh chị năm mới vui vẻ trẻ khỏe :x <:p

Chúc mừng năm mới các bạn xinh xắn>:-D<
Năm mới thắng lợi mới, niềm vui mới nhớ, hãy tận hưởng cuộc sống xinh đẹp này:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng năm mới mọi người :-c

Chúc mọi người năm mới tiếp tục theo đuổi ước mơ của mình :x và... có thêm nhiều mơ ước mới ;;)

Chúc mừng năm mới đi
Chúc mừng năm mới nhé
Chúc mừng năm mới này
Chúc mừng năm mới vậy
Chúc mừng năm mới kìa
Chúc mừng năm mới nào
Chúc mừng năm mới :D

tình hình là sau khi thu thập feedback của mọi người thấy ngày mùng 7 gặp nhau là hợp lý nhất, cụ thể 3 ng gặp khó khăn ban đầu là Dương, Trần Trang, Vương đều đi đc :D vậy nên quyết định là sáng mùng 7 nhé :D

ko có nhà bạn nào host đc hay sao í, cho nên có thể là đi ăn ở ngoài thôi :D

tình hình là sau khi thu thập feedback của mọi người thấy ngày mùng 7 gặp nhau là hợp lý nhất, cụ thể 3 ng gặp khó khăn ban đầu là Dương, Trần Trang, Vương đều đi đc :D vậy nên quyết định là sáng mùng 7 nhé :D

ko có nhà bạn nào host đc hay sao í, cho nên có thể là đi ăn ở ngoài thôi :D

sao dạo này mình cứ bị hắt hủi kiểu gì, post bài chả ai reply mà toàn chuyện ăn chơi quan trọng :-?

hay là mọi người ko hứng thú gì? :-?

Mình nhắc lại, Hà Linh gọi cả lớp nghe rõ trả lời :))

10h sáng Chủ nhật này (tức ngày 1.2 hay mùng 7 Tết âm lịch) lớp mình tập trung ở cổng trường Ams để đi chơi nhé ;) thành phần bao gồm đồng bào xa tổ quốc và đồng bào trong tổ quốc :D

NGHIÊM CẤM CAO SU dưới nhiều hình thức (buna, isopren...) vì bây giờ ai cũng bận mà đúng ko ;)

>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
đi chơi đâu thía, hum nay trót đi chơi rùi, mai hem bít đi đc hem nwax >"<

Đây là 1 đường link quan trọng, bạn có biết những chuyện xui liên tiếp xảy ra là do đâu không: Xanhpon nhận được link ko thực hiện và gửi đi đã bị ốm, Pigcon lý do tương tự và bị ốm, Đạt thì bị mẹ mắng http://blog.360.yahoo.com/blog-ctVmUrM5dKcjGRSHFxmfvz9sEJkNUKp8GbpgVrZQguo-?cq=1&p=541 đừng để là người tiếp theo hay đọc và làm theo hướng dẫn bạn sẽ gặp may mắn trong năm nay

:-s mọi người có nhận đc ko

chắc chỉ mình mày thôi :-?
j/k

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên