[H20] - Hái Hoa :D

hôm nay mình được học môn những nguyên lý cơ bản của chủ nghĩa mác lê, thực chất là gộp kinh tế chính trị, triết và chủ nghĩa xã hội khoa học, tí nữa thì ngủ quên trong lớp :((, chết mất.

Cho đến bây h tớ vẫn thấy thấp thoáng dư âm GDCD lớp 10 nên tớ vẫn thấy môn này có vẻ hay:x

Nếu nó gộp 3 môn thì nó có kịp có 1 giáo trình mới tổng hợp ko ? :D hay là một lúc mình phải nghiên cứu 3 quyển :-? mình ko có ác cảm với mấy môn Triết lắm :p

mai thi Pháp luật đại cương 8-> cứ thấy lo lo :">

TIN ĐẶC BIỆT QUAN TRỌNG VỀ KẾ HOẠCH TỤ TẬP NGÀY 17.01.2009

Minh Trang chuẩn bị đi du học vào ngày mùng 5 Tết âm lịch, nhằm ngày 30.01.2009, nên sẽ tổ chức ăn uống chia tay vào trưa thứ 7 ngày 17.01.

Địa điểm : tại gia

Thời gian : 9h sáng những ai chưa biết nhà Minh Trang tập trung ở cổng trường Ams, bạn ý sẽ đến dẫn về nhà.

Thành phần tham dự : tất cả các thành viên Hoá 2 (vì điều kiện không cho phép, mặc dù đã cố gắng hết sức Minh Trang ko thể báo cho hết mọi người, do vậy ai nhận đc thông báo này xin có mặt đầy đủ)

Có thể tạm gọi lần gặp mặt này như bữa chơi bời đập phá tất niên :x hehe :D

thứ 7 tuần này là ngày bao nhiêu âm lịch :| ??? chết rồi có khi ko đi được 8-}

đi thi chiều, tầm 1h30 thi, muốn bao giờ ra cũng được. nếu ai đi đến mình ở GT được thì tốt quá.

nhà Minh Trang cũng ko xa trường Giao thông lắm mà :D
mà nếu ra lúc nào cũng đc thì vào lúc nào cũng đc chứ :))

ý là vào thi, sau đó là thích thì đứng lên về luôn do ko thi cũng biết kết quả.

quái nhờ, lính mới kiểu gì mà đã có 7 bài:-? 6 bài nữa ở đâu, khai ra mau :-w

ngoài football manager thấy bạn quan tâm từ nước Nga lạnh giá đến Trung Đông nóng bỏng ;)) lính mới ghê nhỉ ;))

mọi ng để stt Inauguration Day nhiều quá, mình cũng đi xem Obama nhậm chức :D thích nhất là có màn tống cổ Bush về quê :))

Có nhiều ý kiến mong muốn được tổ chức một bữa ăn tất niên của lớp mình :D các bạn thấy thế nào? tớ thì nghĩ từ nay đến tết nhà ai cũng bận, hơn nữa vừa tụ tập hôm chia tay Minh Trang rồi nên để khoảng mùng 5 Tết tập trung nhé :x trường tớ đc nghỉ 3 tuần :)) 9/2 mới phải đi học \:d/

tết mà mọi ng học hành ghê vậy.đc nghỉ tết 2 tuần rùi nè. ai ra NV ko

Back
Bên trên