[H20] - Hái Hoa :D

thế thì tốt thôi, 1 trong 2 team chắc chắn có mặt ở vòng sau rồi.

CÒn khối D, ĐHHN toàn nữ, cực kì khan hiếm zai ( còn nói chi zai đẹp :)) )

Ava của tớ xinh hok? em nì người Nhật, là con zai mới có 14 tuổi thôi ~~> dễ thương nhất nhóm của em ý

Chỉnh sửa lần cuối:
ý j đấy benzen = = ?
Đừng chê em ý, khổ em ý xinh quá nên có nhìu bạn ghen tức. Chứ con zai lớp mình thì đúng là nothing rồi :))

ko biết đâu nhá :-<
tưởng con gái T_T

khổ thân Ngọc thay đc quả avatar ưng í thì bị ném tạ =((

is it a worth having,
If its too much to hold ?
When It can dig so deep .
That your heart left with a hole ?
Does the lover with a bag full of cold ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Toán tầm 8-9
Văn chắc 5 là kịch kim
TA là 7.625 :))
tớ đỗ ĐH HN hok nhỉ?

lol the la pa hon con TA roai ... con co moi 7 thoi ...chac truot NT rui
ne` hoa ra cac cau keu to giong Nhat la ngam y ''thảm nào xấu thế ''8->

Kon thấy em Chinen của papa kute thế này mà các bạn cứ kêu là xấu, em ý xinh thế cơ mà T.T

Yes team DotA lớp mình hôm nay đi train for WCG, thắng cả hai trận quá tởm,đặc biệt ngôi siêu kiêm siêu nhân kèm theo vai tài tử điện ảnh, diễn viên phim hành động Đức Chấy đã có một trận đấu quá tuyệt vời. Hiện Bảo down đang ngồi nhà sửa chứng minh thư, bỏ ảnh mình ra thay ảnh Đức Chấy vào để Chấy trá hình đi dự WCG thay.:)):)):)):)):))

Chicki có thuộc bên kia đâu? Hôm qua là đội hình chính của các bạn ý thì phải?
Ăn uống khó chịu quá, thôi thì ai có lòng thì ngồi ăn cơm bụi đi.
Nhắn tin: những bạn ra NV hôm qua có ai cầm quyển Naruto của tớ thì nhắn tớ nhé, đang đi tìm.

=), tiếc quá, đấy không phải đội hình chính, thằng em thằng Toàn làm gì có trong team =), mà thằng Toàn thì chỉ nằm trong 1 matchup dự bị thôi =), kể ra thì bọn mày sang xem máy thằng phoenix nó thế nào :-j, di màn hình 1 phát từ top xuống bot mất 3s =), tầm 2fps thôi :-j.

Back
Bên trên