[H20] - Hái Hoa :D

chắc là hàng đống hàng tạ
hoặc cũng có thể là hàng họ hàng tên :-?

chú vào drexxel cũng giấu hàng nhớ ;)
hôm nọ thấy quả ảnh, dạo này chú có vẻ béo tốt nõn nà ;)

Từ ngày mai 2/5, BTC Made in 12 sẽ đặt hòm "thông điệp 05-08" ở sảnh.

Hòm thông điệp là gì vậy???

Đó là nơi mà bạn có thể tin tưởng gửi gắm tình cảm của mình với những thầy cô – người dìu dắt mình trong suốt 3 năm học,với những người bạn – những người cùng mình trải qua biết bao kỉ niệm vui,buồn của tuổi học trò! Mùa hè đang tới,những ngày học cuối cùng của đời cấp 3 đang trôi qua,ngày chia tay đã cận kề,chắc hẳn những thành viên 0508 có nhiều điều để nói với nhau những lời yêu thương,để cùng nhau quên đi những khúc mắc,hiểu lầm! Và cũng sẽ nhiều điều khó nói bằng lời,một lá thư có lẽ sẽ dễ dàng để bạn nói cảm xúc của mình hơn,là cách bày tỏ suy nghĩ của mình tốt hơn,hòm thông điệp sẽ giúp bạn mang tình cảm của mình đến với hòm thông điệp để gửi đi cảm xúc của mình những lời nghẹn ngào từ đáy con tim. Có lẽ sẽ chẳng khi nào có lại những giây phút hồn nhiên,vô tư như thời học sinh nữa và có lẽ sẽ chẳng lúc nào hơn lúc này đây để bạn bày tỏ yêu thương của mình!

Hãy ghi rõ họ tên người nhận trên phong bì và chúng tôi sẽ thay bạn gửi đi những lời yêu thương^^

tm BTC Made In 12
Chim

:x tớ cứ tưởng là chỉ có hôm khai giảng
:x ai ngờ vẫn còn cả hôm nay
:x thích thú thật
:x :x
:x cậu nào chép bài vè lên đây đi
:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Cám ơn các bạn gái hôm nay đã làm cho tớ nói riêng và con trai trong lớp 12h2 nói chung 1 buổi thực sự hay và nhiều ý nghĩa và kỉ niệm :)
Sắp xa nhau rồi, hy vọng là Out Of Sight chứ ko Out Of Mind ;):)

kịch hôm nay rất hay
mãi về sau tớ mới biết Đào Trang hôm nay đóng vai Hoàng Hậu chứ không phải Má Mì :D :D :D
kết nhất là đoạn Dương nhảy xổ ra đọc bài vè
:D :D :D
ngày nào cũng mặc thế đến lớp nhé Dương !! :D :D :D

:">
Bài vè thì tớ có đấy, nhưng phải hỏi bạn Hương xem bạn ý có cho phép phát tán bản quyền đi không đã chứ không gặp rắc rối phải bồi thường thì phiền lắm:p
Còn vài phút thôi là hết 3/5 rồi
Chúc các bạn nam mọi điều tốt đẹp nhất;)
Và có 1 câu trong thiệp đã ghi rồi đấy "Con gái Hóa 2 tự hào về các ấy lắm"!:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
no cmm về kịch của con gái lớp mình hôm qua :x, tuyệt

T.T hok bạn nào chịu comment cái thiếp hả... mặc dù ko phải một mình tớ làm nhưng trong đó có hình tớ vẽ mà ...
Còn mí tuần nữa là bb nhau rùi :D nhưng mà tớ đảm bảo hội ở VN có dịp sẽ ăn chơi đú đởn thỏa thik =))
@Bảo: bao h anh về vậy?

=)) cái dòng "i'm bựa nhân" là do tớ nghĩ thêm đó :))
up cái nì cho các bạn cần lấy hình làm ava
ocxinh

Thông báo cần tuyển partner học khiêu vũ với tớ hè này. Tc ko có j nhìu:
free mấy tháng hè *tất nhiên sau khi thi ĐH*
cao hơn tớ
đủ tính kiên nhẫn và ko bít ngượng :))
Lúc đầu rủ gấu bông nhưng sau mới nhớ ra hồi học khiêu vũ, mỗi lần gấu bông nhảy tưởng nhưng có ai đang hành quân nơi xa =))

Back
Bên trên