[H20] - Hái Hoa :D

có Bựa trụ trì lãnh đạo, lo gì ko hơn năm cũ, mỗi năm mỗi bựa. lozl.
nhân tiện giờ chủ nhật này có giải DotA for fun ở Net Viet, giờ cần hỏi chicki có tham gia team lớp mình ko? bạn mà tham gia là đủ team thì sẽ đánh, nên mong bạn hồi âm sớm.

hia hia, chu nha la ... mai a` , the thi so ban. ko di duoc :p tam mung 4 mung 5 thoi ^^

Là mùng 4 tết đấy còn gì =)), thằng này dọn nhà đâm ra lú mề à :))
@chik:Mùng 4 bọn tao đến chơi ;)), :">, xong rồi tối lại qua nhà mày để rủ bọn nó đã còn tao thì chắc chắn đi đc :))
@Chinsu:cho tao đánh team với, tao hâm mộ lớp mày vãi lìn :">

Chỉnh sửa lần cuối:
nghiêm túc ko đấy? nếu nghiêm túc thì được thôi, nhưng mà sợ lớp tao full slot rồi ý, mà nếu thằng chik đi thì bọn tao mới đi.

xoắn mùng 5 nhé
mùng 2 có ai ra Quốc Tử Zám ko?

----------

xoắn mùng 5 nhé
mùng 2 có ai ra Quốc Tử Zám ko?

thế con trai lớp mình có định mùng 5 đi nhậu với chơi một quả ko? nếu có thì bắt đầu hẹn hò đi là vừa.

QTG đê.:x

chik béo tao có đĩa saw4 chưa xem mùng 5 rủ bọn kia qua nhà mày a e coi cùng :"> + đại hội dota laptop luôn thể chia tay Tết :">

tôi đồng í

tôi có I AM LENGEN :"> vừa mua , đang xem, xem được 1/2 rồi, hay phêt

Giờ vẫn có đứa phải mua à =)), tao giờ chả bao giờ phải ra khỏi nhà, có khi giờ sống trong nhà 1 năm liên tục cũng được nghĩa là có tiền và không phải đi học :">. I am legend tao xem lâu rồi, cũng tạm nhưng mà có nhiều đoạn phi lí quá và kết thúc hơi nhạt T_T
@kuka: tao quyết mùng 4 rồi, không có chuyện mùng 5 đâu =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Giờ vẫn có đứa phải mua à =)), tao giờ chả bao giờ phải ra khỏi nhà, có khi giờ sống trong nhà 1 năm liên tục cũng được nghĩa là có tiền và không phải đi học :">. I am legend tao xem lâu rồi, cũng tạm nhưng mà có nhiều đoạn phi lí quá và kết thúc hơi nhạt T_T
@kuka: tao quyết mùng 4 rồi, không có chuyện mùng 5 đâu =))

cái phim quật quật mày chỉ tao down chả có nội dung gì hết, xem chán quá, tốn tiền down :(
mùng 4 sáng trưa ko đi đc, chiều tao mới đi đc
mùng mấy đi học ? + có bài gì ko hả mọi ng`

chẹp, tao cũng đâu có biết, chỉ tua đến cảnh "hay hay" để xem thôi :-?? =)

chik béo tao có đĩa saw4 chưa xem mùng 5 rủ bọn kia qua nhà mày a e coi cùng :"> + đại hội dota laptop luôn thể chia tay Tết :">

thằng nào đến giải quyết cùng tao cái trò obscure này xem nào, kinh dị co-op T_T, không thằng nào đến chơi cùng thì nó lên mốc trong máy tao mất :(

lớp mình cho ý kiến chuyện đi chơi không???lâu lắm lớp mình không đi chơi
hay những bạn đi chơi sẽ đi chúc tết những bạn không đi , để rủ những bạn đo đi chúc tết những bạn không đi khác , để rủ những bạn không đi khác mà không fải những bạn trước đi lặp lại những điều trên và́.....lặp lại như trên ----> :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên