[H20] - Hái Hoa :D

Cái chủ đề VA này hot quá nhỉ, mà tớ hỏi cái, có ai bít cái thằng với con bé là thằng nào hok. Nhìn mặt ngu ngu =)), hình như dùng dd quay hay sao ý :D

Nhìn các bạn có liên tưởng đến ai hok

Chỉnh sửa lần cuối:
@Lan Ngọc: sao mày ngố thế??chẳng lẽ nó để thằng bỏ mẹ nào ngoài đường vào cho...ah>:p ..ng/ju nó chứ thằng nào:D t đoán chắc con VA bị chuốc rượu nên ko thấy có pứ mấy:D

pó tay mấy cha roài :)) cả ngày hum nay lúc nào cũng VA pó chiếu :))đổi chủ đề về Lucas đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tớ vùa xem phim "Return To Halloweentpwn" của anh Lucas chiều nay xong, bạn nào mún mượn hem hehehehehehe! >:)>:)

----------

àh còn cái chữ kí là lời đoạn điệp khúc trong "Go The Distance" do Lucas thể hiện :x:x:x:x

----------

wên mất cho em hỏi bác nào học quang lý chưa, giải thik giùm cái
xét khoảng giao thoa rộng 2,4cm có 3 vân sáng của 2 bức xạ giao thoa, trong đóa 2 trong 3 vân nằm ngoài cùng của khoảng, ai học dạng này chưa, giải quyết giùm
thanks nhiu`

Ới chắc xem từ sáng đến chán rồi
tình hình là đến lớp học thêm , bọn nó tụ tập thành từng nhóm bàn luận Vàng Anh , thật là bó tay!!!!

Miễn bình luận

Dù sao thì Em vẫn yêu chị Hồ Ngọc Hà hơn :D

vào topic NKVA ở túm lụm tán gẫu có thông tin đầy đủ. và còn khuyến mãi thêm vụ dọa chém nhau của một em T1 07-10

xanh rêu là bộ đội biên phòng
xanh cỏ úa là dân quân ở đồng bằng

:))

hôm nay đi mua áo thấy quả mũ đặc công to như mũ bảo hiểm :)) rất là ghê

xanh da trời bảo vệ bầu trời

còn xanh nõn chuối chắc là bộ đội về vườn rồi

Back
Bên trên