[H20] - Hái Hoa :D

Ngày mai, 28/6/2007,15h,lớp mình ai rảnh ra sân Vạn Phuc chơi, ra đá bóng được thì càng tốt!

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin chào pà con. :D
Hôm nay , tôi xin giới thiệu với pà con một câu lạc bộ Tiếng Anh Smart club mới toe của Tập đoàn giáo dục EMG và Khối các trường đại học Bắc Anh (NCUK).Tại đây pà con sẽ được giao lưu , trao đổi về các đề tài đang hot hiện nay như:
  • leadership\:d/
  • food and accommodation8->
  • culture shocks8-}
  • jobs and money$-)
  • .......etc...
Hoạt động đầu tiên của câu lạc bộ chúng tôi là "How to be bad leader?" vào lúc 5:00 p.m -7:00 p.m thứ 7 tuần nay( 30-6-2007)14-16 Hàm Long (EMG Education Building )
Tham gia câu lạc bộ bạn có cơ hội gặp người nước ngoài , một buổi discussion cùng những trò chơi sôi nổi với các teenagers tại Hà Nội và đặc biệt là khám phá khả năng lãnh đạo của chính bạn*-:) !!!!
Vào cửa tự do<:p
Nếu bạn nào có thắc mắc thì có thể gọi vào số máy 9446664 hoặc gửi email vào địa chỉ [email protected]

Xin chào pà con. :D
Hôm nay , tôi xin giới thiệu với pà con một câu lạc bộ Tiếng Anh Smart club mới toe của Tập đoàn giáo dục EMG và Khối các trường đại học Bắc Anh (NCUK).Tại đây pà con sẽ được giao lưu , trao đổi về các đề tài đang hot hiện nay như:
  • leadership\:d/
  • food and accommodation8->
  • culture shocks8-}
  • jobs and money$-)
  • .......etc...
Hoạt động đầu tiên của câu lạc bộ chúng tôi là "How to be bad leader?" vào lúc 5:00 p.m -7:00 p.m thứ 7 tuần nay( 30-6-2007)14-16 Hàm Long (EMG Education Building )
Tham gia câu lạc bộ bạn có cơ hội gặp người nước ngoài , một buổi discussion cùng những trò chơi sôi nổi với các teenagers tại Hà Nội và đặc biệt là khám phá khả năng lãnh đạo của chính bạn*-:) !!!!
Vào cửa tự do<:p
Nếu bạn nào có thắc mắc thì có thể gọi vào số máy 9446664 hoặc gửi email vào địa chỉ [email protected]

Lớp mình ơi đi cái này ko :">
đổ bộ cả tập đoàn ;;)

chiều nay tớ ra trường xem bóng rổ nhưng ko thấy bạn nào :|

Tin buồn.Vào hồi 16h 1' ngày 28/6/2007 có 14 học sinh trường Ams đã phải nhập viện với tình trạng hết sức nguy cấp.Một người bảo vệ ở sân đá bóng Vạn Phúc đã phát hiện họ với tình trạng đang 'lăn quay' ở trong sân, ( người đứa nào cũng quắt queo ,đen sì ,chân tay phỏng rộp,mồm há hốc vì khát.....).
Bộ y tế đã có công văn tới từng địa phương yêu cầu các địa phương :
-Đóng cửa toàn bộ sân vận động của toàn quốc.
-Yêu cầu các phụ huynh trông nom con cái cẩn thận ko cho la cà buổi trưa.
Tin chót : kẻ chủ mưu vụ đầu độc các học sinh trường Ams đã bị cảnh sát bắt tạm giam vào đêm hôm qua.Y tên là Phạm Minh Vương 17 tuổi con bố Đặng Vũ Tuấn.(2862007 tiền án tiền sự)

P/S: Đặng Vũ Tuấn 2862007 tiền án tiền sự, Phạm Minh Vương phạm tội lần đầu =))

Ôi cách post bài của bạn này giống Hưng thế:-?
Làm mình cứ nghĩ đến thằng Hưng:-?

bài đấy bạn HƯng được truyền lại sau buổi chat sex hôm qua hay sao í

có ai xem Việt Nam đá bóng ko :">
<:p
thật là thích thú :x

Back
Bên trên