[H20] - Hái Hoa :D

Hoãn thế đấy!Cũng may hôm nay đi ghi cái đĩa mà ko đc. Thui thì đành ghi chỗ khác vậy..........( mà đi đâu cũng đc miễn 2 ngày .....,đi biển là tốt nhất nếu ko tốn tiền tớ mua áo bơi =.=')
Ah, tiện thể cho hỏi cái, bạn nào giỏi máy tính giúp tớ sửa cái lỗi này đc ko, lúc bắt đầu vào Win thì nó báo file hal.dll ở trong system32 bị lỗi j j đó, sau đó restart lại máy. Ai bít chỉ giùm nha!

Hoãn thế đấy!Cũng may hôm nay đi ghi cái đĩa mà ko đc. Thui thì đành ghi chỗ khác vậy..........( mà đi đâu cũng đc miễn 2 ngày .....,đi biển là tốt nhất nếu ko tốn tiền tớ mua áo bơi =.=')
Ah, tiện thể cho hỏi cái, bạn nào giỏi máy tính giúp tớ sửa cái lỗi này đc ko, lúc bắt đầu vào Win thì nó báo file hal.dll ở trong system32 bị lỗi j j đó, sau đó restart lại máy. Ai bít chỉ giùm nha!

8-> lỗi này thì bạn nên cài lại máy đi
tớ cũng sắp cài lại máy rồi

Sặc, ai bít cài lại ko, giúp cái. Ngại vác lên chỗ bảo hành sửa lắm, tít tận Lê Thanh Nghị mà toàn con trai.....................

Hải Thịnh thì ko biết nhưng Hải Long hồi bé đi 1 lần bị 1 con cẩu to vãi kỉ lục đuổi đánh 8-}:-w
Thấy nhà sàn hay hay muốn ở, ở đc hôm đầu tiên suýt chết vì nhiều muỗi quá:-<, muỗi ở đây đặc biệt cái là đuổi ko đi =)) nó đậu cho mình tha hồ đập =)). Hôm sau phải chuyển vào ks.
Trước cổng ks có nhiều vãi kỉ lục n~ con dài 1 gang tay trông như con rết :-s nhưng mà con này lành :D

Nếu nhà có 2 máy tính thì tháo ổ cứng của máy bị lỗi ra cắm cùng vào máy kia,rồi download file này về http://rapidshare.com/files/33484030/hal.dll.html
Copy vào thư mục System32 của folder windows trong ổ bị hỏng

lên núi xuống biển ko xong thì tôi ta ở đồng bằng cho lành :)|

đi đâu 2 ngày là đc rồi \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ thấy cô Bính bảo với mẹ tớ là chỉ cho đi 1 ngày thôi, thật đấy :(

Ối giời ơi y xì đúc nhà tớ :))
mà có lẽ là do máy nhà tớ lây cho tất cả các bạn đấy :-ss
nguyên do là từ 1 lần cóp clip từ nhà bác Dương xinh xắn về 8-} ko biết là máy nhà tớ hay máy nhà bác tớ mà usb tớ bị virus còn ko chạy nổi máy cơ. Cứ mở ra là nó báo lỗi liên tục. Xong nhờ Trung Dũng đến cài lại máy :-? nhưng hôm ấy vội thế nào nên virus trong usb vẫn ko diệt được :-s thế là mặc dù cài lại đến hôm nay nó cũng bị lỗi như của ấy :(

sau đấy tớ nhớ luk tớ cóp ảnh cho Tâm trong usb của nó cũng có file virus :-s có khi tại tớ lây cho mọi người đấy
Dương cũng bị y như thế :-ss

Tớ thấy cô Bính bảo với mẹ tớ là chỉ cho đi 1 ngày thôi, thật đấy :(

tớ thấy cứ đi Tam Đảo là hay nhất ;;)
chỗ ấy mát mẻ
rộng lớn
có sân vận động to đùng
đường thì mình mình đi ;;)

quan trọng là 2 cái không
không khí và không gian :)
tớ nghĩ thế :D

chứ địa điểm nào thì cũng thế thôi
mình đến đấy chơi với nhau chứ có quan tâm cảnh vật gì đâu :p

đi đâu chả được, miễn là có chỗ cho mình chơi + ât ơ :D

quan trọng nhất là 2 ngày
quả này ko biết bàn xong địa điểm rồi làm nào contact đc với các bạn =))

nghỉ hè rồi có 1 số mất tích luôn =))

ngoài ra còn 1 số đối tượng vô công rồi nghề thỉnh thoảng đi buzz trộm :-w

đi lên núi đê \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa chưa quyết xong vụ đi chơi à...
tưởng thấy ông Tek bảo là thứ 7 CN gì đó đi tham quan mà x.x ???

ê hê Đức Linh này, bao giờ về vậy, =)) giáp mặt với bọn đầu trọc chưa ;))

có khi là đi Cúc Phương 8-> rừng rú

các bạn nếu là đi 1 ngày thì cố gắng delay đến lúc nào tớ về rồi cho tớ đi với 8->

yeah yeah\:d/
Cuộc sống đã quay trở lại:x
Mấy ngày bặt vô âm tín chả thấy bạn nào mong ngóng:(

Đấy, máy nhà tớ phải mang sang tận Hà Đông diệt virus8-}
Mùa hè là mùa của những bệnh truyền nhiễm cho nên các bạn cẩn thận virus đấy:-ss

Back
Bên trên