[H20] - Hái Hoa :D

chẳng phải mỉa nhưng ông đọc không kĩ
tôi bảo đi 2 ngày nhưng địa điểm do CBinh quyết
ông lại cứ khăng khăng bảo là đi chùa thế tôi mới nói lại

ừ thế quên mẹ cái viết bài kiểu ý đi
hỏi thì trả lời , tao bảo khăng khăng đi chùa lúc nào, tao chỉ đang đấu tranh để bảo với phụ huynh để mọi người khỏi phải đi chùa 1 ngày thế thôi.
Ko trả lời thì thôi 2 bạn còn vào cười rồi làm như tao ngu lắm ko hiểu bọn mày nói gì.
Nói ch tử tế thì lại ko đc.

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ thế quên mẹ cái viết bài kiểu ý đi
hỏi thì trả lời , tao bảo khăng khăng đi chùa lúc nào, tao chỉ đang đấu tranh để mọi người khỏi phải đi chùa 1 ngày thế thôi.
Đ' gì cứ phải cười đểu rồi làm như tao ngu lắm ko hiểu bọn mày nói gì.
Bàn ch nghiêm túc thì lại ko đc.

ý mày là tao đừng viết bài dõ dàng nữa à
lúc tao nói thì ko có nghe 8-> thôi
kệ tôi ông thích đọc bài tôi thế nào thì đọc

=)) (cười đểu này)

Tớ thấy lớp mình lên núi nhiều rồi, xuống biển 1 lần cho nó biết ko khí. Lớp mình cứ bắt chiếc lớp A2 ý, thuê công ty du lịch cho nó nghiêm túc cũng đc. Nói chung sao cũng đc, đi Cát Bà đi, hoặc biển nào cũng đc, cứ đi biển là đc.

uầy hôm nay các bạn con trai lớp mình chắc shock lắm nhỉ ... Hóa 2 GIRLS R THE BEST <:p

con gái lớp mình quá tuyệt vời :x
thik cái vở kịch " hai ng đàn ông " thế ko biết :x ( cười vỡ bụng luôn :D )
phục trang rất chi là pro :D ( thik nhất là cái đôi dép tổ ong ;)), ko lẫn vào đâu dc =)) )
diễn xuất thì khỏi nói , Dương ghi đề với HLinh đóng như thật :)) :x ( Chấy với Trung Dũng mặt đỏ phừng phừng, nhất là Trung Dũng còn ko dám ngẩng mặt lên xem =)) )
còn cái tiết mục văn nghệ thì trông bạn nào cũng duyên dáng, đáng yêu :x( thế mới chết chứ :D )

hôm nay mình có quà \:d/

tuyệt vời xem hay ứ chịu được8->
tuyệt quá:D

:x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :* :x :*

<:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D< <:p >:-D<

uầy xem cái này bọn nó làm đều vật =))

đầu tiên nhá, cứ 1 dàn icon :* vừa kiss xong thì chỉ số tình yêu tăng cao :)) các trái tim đập liên tục :x

cái dưới thì, 1 loạt bọn xoè tay ra ôm >:-D<, rồi những cái kia vừa thổi thổi thè cái lưỡi hồng ra <:p thì bọn nó lại rút tay về =))

Back
Bên trên