[H20] - Hái Hoa :D

Em đang ở trường chờ mấ anh chị mà có thấy ai đâu:-/
Kỉu này làm trại thía nài đây:((

tình hình là hôm nay giải đá cầu đã chính thức khởi tranh ở bảng A
trận khai mạc giữa Kute.no1 và Quanhoa. Quanhoa thắng 2-0

Trận thứ 2 giữa XKT1 và MT2. XKT1 thắng với tỷ số 2-1

Chỉnh sửa lần cuối:
Cám ơn mọi người Hóa 2 nhá ^^

Nhất là cái cồng phù thủy ý. Tớ đã chuẩn bị thuyết trình về cái đấy rồi, ai dè về đến nơi thì đã bắt đầu rồi T_T, nên chị Linh 12 H2 nói luôn phần của tớ, nhưng bị thiếu cái cổng ^^

Còn ông bạn nào lắp điện hộ tôi ấy nhỉ :)) Đáng học tập :D Cám ơn nhá. ^^

(mọi người làm ăn được ko? )

mất cặp, mất mp3, mất ... vé promb :| b-(

hôm nay bốc vác khoẻ quá :)) :">

----------------------

ra trường nào anh em >:), clear time :|

Chỉnh sửa lần cuối:
cái chương trình hôm qua nhạt vãi,mà nhạt nhất chắc phải kể đến chương trình của khối hóa ....,H2 mình có đúng 2 cái ảnh mà ko có đủ ảnh của cả lớp nữa:-t ,đoạn sau thì sự cố lệch nhịp8-} ,nói chung thất vọng:-w ,còn tiết mục lớp Văn thì chả hay như quảng cáo,nhất là cái tiết mục nhảy *** ,nhạc chán,vũ đạo trung bình,và.....(cái này hỏi Minh Lâm;;) )

chương trình hôm qua nhìn chung là hay, hơn là tao mong đợi.nhưng mà khối Hóa mình quả thật là nhạt nhẽo vô đối rồi.văn nghệ thì còn được đi chứ còn cái trại và cái clip thì tao thấy chán.nhất là cái clip, xem buồn ngủ ko chịu được.trong khi các khói khác làm hay như thế mà lại có bản sắc riêng với cả có một số nhân vật nổi bật của khối đấy,còn khối hóa mình toàn ảnh.chán.cơ mà hôm qua các khối làm công phu với cả đẹp thật.ko bõ công đi xem.với lại buổi chiêu còn làm được 3 ván dota,thế là vui rồi, hihi.

chương trình hôm qua nhìn chung là hay, hơn là tao mong đợi.nhưng mà khối Hóa mình quả thật là nhạt nhẽo vô đối rồi.văn nghệ thì còn được đi chứ còn cái trại và cái clip thì tao thấy chán.nhất là cái clip, xem buồn ngủ ko chịu được.trong khi các khói khác làm hay như thế mà lại có bản sắc riêng với cả có một số nhân vật nổi bật của khối đấy,còn khối hóa mình toàn ảnh.chán.cơ mà hôm qua các khối làm công phu với cả đẹp thật.ko bõ công đi xem.với lại buổi chiêu còn làm được 3 ván dota,thế là vui rồi, hihi.

chú trốn đi dota ko bỏ sức ra mà làm trại của khối còn chê gì ;))

tức là nếu thêm tao vào nữa thì trại khối Hóa sẽ từ nhạt nhẽo thành hấp dẫn á?mày hơi đề cao khả năng của tao rồi đấy.:))mà dùng từ ngữ cho cẩn thận, tao đi chơi đàng hoàng tử tế gọi bọn nó ầm ỹ cả sân trường lên chứ chả có núp núp trốn trốn gì hết.:))
hehe nói về công thì tao ko dám nhận nhưng mà tội thì tao chả ngu gì mà hứng.hôm qua lúc mọi người về vãn rồi thì tao vẫn ở lại dọn dẹp trại đó, chắc cũng ko đến nỗi là ko làm gì đâu nhỉ.
mà nói thật chương trình nhạt thì nói ra, người trong cùng khối góp ý cho nhau mà còn ko nghe thì người ngoài nó nói chắc là lại chửi nhau rồi.hôm qua tao cũng chỉ đến xem khối Hóa làm thôi nhưng mà xem xong thấy thất vọng quá nên tao cũng ko xem nữa.may mà các khối khác làm hay thế là ngồi lai xem đến hết.

ai chụp ảnh thì post lên đi nhá

@Hưng: hỏi tao là sao?

mày nhận xét các bạn ấy thì cứ nói ra đi8-X:

MỌI NGƯỜI UP ẢNH ĐI :)

chán quá, đc hôm cần viết nhiều thì gặp phải 1 sự cố super ngu
bàn phím bị hỏng 8-}

Lại còn type "osk" nữa chứ :)) Start > accessories > accessibility > on-screen keyboard ;)

đáng cười nhất là các ông đấy... nó ko biết chỉnh thì sao viết đc bài ở trên kia =))

Back
Bên trên