[H20] - Hái Hoa :D

sorry có cần up lại hok ai ngờ đc. ủng hộ dữ vậy

Huhu:((Chờ cả tối mà chị Trang ko gọi cho em ah`:-/Vậy rốt cuộc là có mua xốp ko ah:-/Để mai em còn đi mua .Hay là mai rồi quyết định nhé dù sao ở đấy cũng có sẵn xốp roài mà:)

Mọi người cho em nhoi 1 tý thôi..:D
1' cho quảng cáo : Hãy đến với chúng tôi, dân chuyên Lý trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam...Các bạn sẽ đc hòa mình trong sự lộng lẫy của các bóng đèn, âm thanh rộn ràng, đồ ăn thơm ngon ( do chính tay các bạn nữ chuyên Lý chúng tôi làm... ). Các bạn sẽ có đc n~ giây phút kỳ diệu khi ở chuyên Lý...Đến với chuyên Lý, các bạn sẽ đc đón chào 1 cách nồng nhiệt nhất, tận tình, chu đáo nhất...Trại chúng tôi nằm ngay bên trái sân khấu ( nếu bạn đi từ cổng vào ) Hãy đến với chuyên Lý chúng tôi... Chúng tôi yêu các bạn...
Cảm ơn các bạn đã đọc QC này...

Sao em này lại có thể loại vừa thik MU vừa thik Arsenal nhỉ 8-} @-) :-B
thật là khó đỡ :)) ArseMu 8-}

Sao em này lại có thể loại vừa thik MU vừa thik Arsenal nhỉ 8-} @-) :-B
thật là khó đỡ :)) ArseMu 8-}
Lý do là :
Trong lớp iem tổ chức giải đá cầu, đội iem gồm 2 ng ` ( iem + 1 thằng nữa ), iem thì thik Ars, còn thằng kia thik Mu ---> Thế là lấy tên đội là ArseMu..--> 8-}
em ơi trong thức ăn có nam châm ko thế ;))

Ăn nam châm để sau khi ăn thì 2 ng` hút vào nhau àh... ;;)
Sao anh khôn thế... ;;)

Anh thề là anh éo bao giờ làm việc theo nhóm nữa.
bực mình vl.

ồ ghê, Toàn béo đã lớn lên trong ngôn từ :-t , vỗ tay nào bà con (icon vỗ tay thế nào T_T ?? )

Mai bọn tớ sẽ phát vé prom tận lớp, các bạn chưa đăng kí + đóng tiền mang để nộp nốt nhé :D

mai có ai đến trường ko????

hôm nay xem tổng duyệt

TRAng nhảy cũng được phết;;) :D

xem hết rồi thì mai chắc cũng chẳng muốn xem nữa!!!!!!!

Back
Bên trên