:::.H1 join together .::: !!!!!

Hí hí hí sợ dek j mà ko nói dek j :)) =))
Thôi nói vừa thôi ko mang tiếng vô học chết :p
Thông báo lại là thứ 7 chủ nhật tớ lại bận hết rùi ( dạo này nhìu chiện wa' ) nên ko có thời gian ngồi mà vít cái chap 2 đâu, mặc dù ý tưởng thì thật là .... quả này cho Híu chít :))

Ôi, 1 ngày lạnh nhạt

Đau buồn

Tâm trạng ta cũng giống hệt như cốc cà phê mới pha để ra ngoài thử độ nóng .......

Buồn ......

Sao đã post từ hôm qua rồi mà tên của người gửi cuối cùng lại là Quốc nhỉ /:)

Bực thế , thà không lên cho xong b-(

Thích phá thế cơ à 8-}

Thằng Quốc bon chen các box khác vừa vừa thôi mà bỏ quên cái box này đi /:)
Vớ vẩn b-(

Mình làm cái gì cho đỡ buồn bây giờ nhỉ :-<

Tối thứ 7 sao buồn chán thế không biết :-<

Tối thứ 7 là 1 buổi tối rất vui :p
Nhiều niềm vui lớn :))
Bi h em đâm ra rất thik học TA bà con ạ :x dạo này tiến bộ lên thấy rõ :x Listening bây h bét nhất cũng được 36/40 ( tương đương > 7.5, đấy là nghe băng rè ko rõ ) còn bt làm bao giờ cũng được từ 8 trở lên :x Cao nhất là 40/40 ( = 9 :)) ) tự hào quá :)) Còn reading cũng được đến 7.5 rồi, writing thì siêu sẵn ko cần bàn, duy chỉ có speaking vẫn phọt phẹt 6.5 :((
Thi bi h chí ít cũng được total 7.0 IELTS rồi :x :x :x
Thôi ol tí lại học TA típ đây :x Thik TA thế :x

Trời ,mất tích cả ngày hóa ra là để ..... :|

Nể mày lắm Quốc ạ

Phải chăng mình quá hiền nên dễ bị bạn bè bắt nạt [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Đang tích cực câu bài đấy à ;))

4 cái đầu ở 06-09 cái nào cũng thấy tên em này [-x

Lo gì ,có tớ với Quốc ở đây thì lo gì Quốc nhỉ ;))

Dạo này chán lắm mày ạ , tao chẳng học hành được gì cả , nhất là toán ,lí 8-{

Chẳng biết là nếu ko nhoi vào đc tuyển QG thì đời mình phiêu bạt đi đâu về đâu :( :-<

Đến ngày hôm nay tao còn nhận ra thêm cả mình chẳng học hành được môn nào trừ môn THỂ DỤC b-(

Thật là đau lòng biết bao .... điểm văn be bét :))

Chỉ cần chờ có kết quả là chuyển hướng , thế mà sở nó còn om đến ngày hôm nay :))

Mong trượt cũng đâu có nghĩa là sẽ trượt , chính ra tao thấy những người tâm lý thi thoải mái thường lại hay đạt điểm cao hơn . Ít sai hơn những người khác . Còn tao thì sai 2 bài dễ nhất ,2 bài mà cả tuyển chẳng ai sai cả :))

Tao không giống mày , mày vẫn còn con đường để lựa chọn ,nhưng tao vào ngõ cụt rồi ;)

nik meo này! I_al0ne
ai add vào rồi ra chửi nhau với meo. Meo chờ từ lúc 8h50 đến 10h ngày 02-12-2006

Back
Bên trên