:::.H1 join together .::: !!!!!

Tao biết rất rõ ác mộng với mơ ước của mày là gì

Hay là tao nói ra cho mọi người cùng nghe nhé ;))

Trời ơi, mai kiểm tra cả toán lẫn hóa , chết mất b-(

Wat ???????? Mai kiểm tra hóa à ???????????? Ừ đúng rồi nghe Mrs Thu nói rồi, tại mình làm bình vôi nên cũng chả để tâm lắm. Thế dặn KT Toán lúc nào thía ???
À tin mới nè : tối nay tớ vừa cầm được cái vé máy bay trên tay rùi. Giờ bay là 17h10' ngày 11/1. Có ai đi tiễn tớ ko :)
Còn nữa NGÀY MAI BẦU LỚP TRƯỞNG LỚP MÌNH NHỚ BẦU CHO BẢO NGỌC NHÉ. MỖI MÌNH NÓ XỨNG ĐÁNG THAY TỚ THÔI ( NÓI CÔNG TÂM ĐẤY :) ) ĐỪNG BẦU VỚ VỈN LÊN, CHẢ RA LÀM SAO CẢ !!!!!!!!

Sếp bảo được những người trên này liệu sếp có bảo được cả lớp ko /:)

Ko phải tự nhiên mà Quân nhoi làm được bí thư đâu /:)

Mai kiểm tra hóa ôn 2 chương giữa sách lớp 12 mọi người nhé ;)

2 chương giữa sách là 2 chương nào :|
sao Ngọc bảo là chương 123, hỏi thế thôi, chứ em cũng chả ôn nổi cái gì, đang học Hình :((

Post bài này trong khi đang ngồi trong thư viện và cả lớp đang kt hóa :)
BN làm lớp trưởng đê, mỗi BN xứng đáng :)

Đổ vỡ ..............

Chúc mừng Ngọc lên làm lớp trưởng nhé ;) Sorry vì hôm nay không bầu cho ấy được ;)

Gớm còn j nữa ;;) Mỗi mình con là đủ trình lên thay bố thôi :p Bạn Triệu Hà hiền quá ko quản nổi lũ quỷ lớp mình đâu, chỉ có con gái bố hổ phụ sinh hổ tử với giọng ca độc nhất vô nhị mới làm nổi việc đó :D

Câu 1 bài cho box đỡ mốc meo
Tao tưởng mày chỉ dùng nick tao câu trong lớp mình hả Hiếu ? mày làm cái gi` mà nick tao lên 102 bài rồi thế này?

Chỉnh sửa lần cuối:
tốc độ câu bài của Hiếu nhanh thật, kinh hồn

hôm nay lạnh thế này mà đến lớp học thêm, ông thầy còn bật quạt số to nhất :eek: :eek: :eek: 8-> 8-> sắp chết mất

chẹp chẹp, mới mua được cái khăn đẹp ơi là đẹp, mà chả ai khen :((, buồn thúi ruột :><

thế ah, mai mang đến lớp đi:D

đợi mãi bây giờ mới có 1 ng lên hao, đúng lúc iem phải đi về

heheh, tớ quàng cái khăn ấy, nhìn như con gấu bông, tại nó to lắm, nhưng mà rất thích :x

Back
Bên trên