:::.H1 join together .::: !!!!!

Ko hề em ạ :)) Sếp chỉ mất thời gian viết thôi :)) Gì chứ viết văn kiểu hạ nhục thì sếp thừa trình :))

cám ơn bài thông tấn tuyệt vời của kiên ú! E rất cảm kich & vô cùng xúc động vì có người tận tâm vì nhân dân như anh, đã cố gắng ko ngại vất vả để truyền tải những thông tin nóng hổi và chính xác nhất cho mọi người ...........

Ơ thế Phạm Ngọc Hải Long vs Phạm Ngọc Hải Anh nó ... nó ... có liên quan rì ko thế ạ????????????????

Vâng, y lời hẹn, chúng tôi đã chuyển tải đến quý vị 2 bức ảnh mới do phóng viên bổn báo chụp được. Quả thật nhìn vẻ ngoài thị Quốc ko thay đổi j nhiều, vẫn cái tư thế gác chân vào ngăn bàn cho nó dễ đẻ, vẫn cái sự bẩn tưởi nơi bàn chân mà vì điều kiện ánh sáng quý vị ko thấy được rõ, nhưng quả thật bên trong thị ta đã thay đổi ghê gớm.
Vẫn chửa và đẻ sòn sòn ( dường như giờ đây nếu có giây phút nào ko chửa thì thị sẽ cảm thấy rất trống vắng, nên thị phải cố chửa và đẻ liên tục ) nhưng giờ đây thị ko còn thèm kiêng cữ j nữa. Theo phỏng đoán của chúng tôi, có lẽ thị ta đã có quá nhiều con nên bây giờ đẻ được hay sẩy thì cũng thế cả thôi ( mà thật ra chúng tôi ko nghĩ là thị có thể sẩy thai đc - dường như cái bụng của thị đã được xử lí consixin để tứ bội hóa cái dạ con, đồng thời sử dụng cả 5BU và NMU để giúp thị chửa được nhiều đứa cùng 1 lúc, và thành bụng thị dầy đến mức có dùng mũi khoan kim cương khoan thì cũng ko làm thị sẩy thai được - chính vì vậy dù anh Phạm Ngọc Hải Long đã cố gắng hết sức để hạn chế, nhưng thị vẫn chửa và đẻ sòn sòn ).
Lý do cho những biểu hiện loi nhoi của thị hiện nay là j ??????????? Chắc quý vị đã từng nghe đến 2 cụm từ "thường biến" và "đột biến xôma". Vâng, kết quả của nhiều ngày theo đuổi anh Phạm Ngọc Hải Long ( và tất lẽ dĩ ngẫu là thị tiếp xúc rất nhiều với anh Nguyễn Minh Quân _ tân bí thư Hoallywood ) - tức là sống trong 1 môi trường mà nồng độ loi nhoi lên đến 99,9 % - thì tất lẽ dĩ ngẫu là thị trở nên nhoi rồi. Ko phải nhoi mà là rất nhoi mới đúng.
Tuy nhiên, cũng để quý vị yên tâm thì chúng tôi xin khẳng định : bản chất của thị vẫn ko thay đổi. Thị vẫn mang những đặc điểm khó lẫn lộn của 1 cô gái quê đậm đặc ( dù đã bị những sóng gió cuộc đời vùi dập đi ít nhiều ) như cái tật gác chân ko thể bỏ ( thị Quốc có thể cho 2 chân vào ngăn bàn mà ngồi học cũng được - cá nhân phóng viên Kiendvd cho rằng đây là 1 hành động cực-kỳ-khiếm-nhã ) hay cái bàn chân lội ruộng đặc trưng của thị ( khi nào có điều kiện phóng viên Kiendvd sẽ chuyển tới quý vị 1 bức ảnh đẹp hơn, sắc nét hơn về cái bàn chân ấn tượng này của thị ), hay những câu chửi tầm thường của thị ( tsb, vcl là những câu mà chỉ bọn nhà quê mới chửi - bây giờ dân thành thị người ta ưa dùng ****, bullshit hay bitch hơn :)) mà nặng hơn nữa thì là "thần ỉa bao tải thánh đái ống bơ" :)) ) Nghe những câu chửi còn ngượng mồm của thị thật là ngứa như bị giun kim đốt đít :-& :-& Xin lỗi quý vị và các bạn vì đã dùng từ ngữ khiếm nhã như vậy nhưng bổn báo chỉ muốn dạy bảo cho thị ta 1 chút về bài học "chửi cũng là 1 nghệ thuật và thằng chửi giỏi cũng là nghệ sĩ". Đến đây bản tin xin kết thúc. Xin chúc quý vị và các bạn có 1 buổi tối lãng mạn và ấm cúng. Và xin chúc thị Quốc của chúng ta vẫn cứ giữ phong độ là người đàn bà đẻ giỏi nhất , tai tiếng nhất, bệnh hoạn nhất Hoallywood chúng ta :D

chết thật
tình hình là lại sắp có vụ oánh ghen giữa Minh đen với thị Quốc đây
ai sẽ là người chiến thắng??
gọi số 113 ấn phím 1 để chọn Quốc thắng phím 2 để chọn Minh đen thắng phím 3 để chọn HLong sẽ chọn cả 2

mà chửi cũng thành nghệ sĩ ah :))
mới lạ mới lạ đây

@em AQ : câu hỏi này các nhà khoa học đang tìm kâu trả lời
theo 1 số nguồn tin ko chính thức thì Phạm Ngọc Hải Anh có thể là đời F1 của Phạm Ngọc Hải Long và thị Quốc

hôm nay mình trốn học về nhà :))

sự kiện này cần đánh dấu lại

mà ko biết trên lớp có chuyện gì ko nhỉ :D

tớ bảo bạn ấy rồi , bạn ấy rất nóng lòng xem ;;)

Sao nhiều người cứ có thói quen thích nghe chuyện mình đi rêu rao thế ko biết :))

@ sếp : sếp ko nên đầu độc trẻ con [-x

Hôm nay chán lắm, chẳng có gì đâu , T4 tuần sau kiểm tra lí 1 tiết ôn tất cả nhé ;)

Mai kiểm tra sử 1 tiết được giở sách vở .

hix, công nhận thứ 6 là ngày tẻ nhạt nhất trong tuần, mà bi h sao em ko còn hứng chơi bài như xưa :((, làm mình hôm nay buồn chán ko chịu được :((

Sao ko về trước 8-|

tại em đấy chứ .

Ôi , nhạt nhòa thế

Chẳng biết làm gì bây h :|

mai kt toán lo wa'
lần này mà ko được ít nhất 9 thì tập xác định lun

Chán nản

Chằng nhồi được cái gì vào đầu 8-|

Sao lên muộn thế hả em :-/

tao đang ốm lăn quay ra đây
bò lên được đây đã là cố gắng lớn lao lắm roài b-)
mà mày chán cái gì mà suót ngày kêu thế mày

Chán nhiều thứ , nhưng h chỗ này không an toàn nữa nên tao không muốn biến đây thành box nhật kí 8-|

Chẳng thấy sếp Ú lên hạ nhục bạn Chửa hoang, chán quá 8-|

Không đi học đâu hả em , chán quá, tao chẳng biết có nên đi học toán bây h không nữa 8-|

đi học đê
mai ktra học được thêm tí nào hay tí đấy
mí lị đi ra đường nhìn mọi người cũng là 1 cách để đỡ chán

Ra ngoài đường cũng đỡ chán hơn à

H mới biết 8-|

Dạo này bỏ học thêm điên cuồng

Phải như hồi lớp 9 , 10 , 11ko dám bùng lấy 1 buổi /:)

ra ngoài lạnh lắm

Lại đi 1 mình nữa ....... :|

đi 1 mình mới nhìn được mọi người đi lại chứ đi 2 người nói chuyện với nhau thì nhìn được gì
lạnh thì mặc áo vào
mày cứ lượn 1 vòng các đường đông đông mà ko tắc thấy đỡ chán hơn nhìu

Đáng tiếc là số tao đen . chẳng bao h kiếm được đoạn đường nào ko tắc cả

CHán học nữa , T3 tuần này đang ở nhà định đi học , nghe bạn bảo tắc đường , thế là bùng luôn

Tinh thần học hành của mình xuống thế cơ chứ .

À quên, vừa xem cho 2 bạn Tùng ,Mai , nếu có quên tên truy nhập thì Mai là kieumai còn Tùng thì là nhtung nhé ;)

Thôi tao đi học đây , tối câu nốt 8 bài cho nó len 6789 rồi nghỉ vậy 8-|

bb :-h

Tao thấy rất sung sướng khi thấy mày bị hạ nhục :D

Vì tao thấy thỏa mãn khi thấy mày tức đến phát khóc mà chẳng nói được câu nào :x

Và lại , mày cũng rất thích được nói đến cơ mà ;;)

mày chẳng thích bạn PNHL quá đi :)) =))

Ôi mình thật là .....:))

Tao vừa về , lại tắc đường , chán càng thêm chán :))

Đấy , đầu óc bấn loạn quá 6789 , phải là 9 chứ :))

Tao thấy rất sung sướng khi thấy mày bị hạ nhục :D

Vì tao thấy thỏa mãn khi thấy mày tức đến phát khóc mà chẳng nói được câu nào :x

Và lại , mày cũng rất thích được nói đến cơ mà ;;)

mày chẳng thích bạn PNHL quá đi :)) =))

Ôi mình thật là .....:))

Tao vừa về , lại tắc đường , chán càng thêm chán :))

Đấy , đầu óc bấn loạn quá 6789 , phải là 9 chứ :))

Mày o học hành gì à ??????

Mai KT toán rồi. :))

Mà tao thấy mày máu thi vòng 2 lắm cơ mà ???? :))

Thôi học HÓA+ TOÁN đi cho tao nhờ. :))

Back
Bên trên