:::.H1 join together .::: !!!!!

Hiếu ái nhất vòng 1 khao đê

tsb nó chứ, có khi bài này là của thằng Hiếu nó cướp nick thằng Trần bìu để câu bài. :))

chị Hiếu xài khổ nhục kế. :))

-----------------

Kiên ghẻ đã viết:
Tởm Dạo này thị Quốc rõ là đổ đốn Sáng nay suýt thì bị Mrs Hương TD đuổi, song rồi post bài thì cứ vcl với lại tsb. Chắc là dạo này thị ta dan díu ( hay nói cách khác là tằng tịu, vụng trộm v.v.... ) với thằng nào mất dạy nên mới suy đồi về đạo đức và tư cách như vậy.
Đề nghị thị chấn chỉnh gấp ko có 1 bài viết của Thông tấn xã Kiên péo sẽ được post lên nhằm hạ nhục thị, và đảm bảo lần này thị sẽ ko còn lỗ đâu mà chui

Thật là vcl. :)) :)) :)) :)) :)) :))
Sợ vcl. :)) :))

Hôm nay vui vcl. :)) :))
ĐI học thầy Hùng vui vcl. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp, lại còn trò nhạt như thế nữa sao b-(, hôm nay đang chán vì mất 90k đây nè

Tởm X( Dạo này thị Quốc rõ là đổ đốn X( Sáng nay suýt thì bị Mrs Hương TD đuổi, song rồi post bài thì cứ vcl với lại tsb. Chắc là dạo này thị ta dan díu ( hay nói cách khác là tằng tịu, vụng trộm v.v.... ) với thằng nào mất dạy nên mới suy đồi về đạo đức và tư cách như vậy.
Đề nghị thị chấn chỉnh gấp ko có 1 bài viết của Thông tấn xã Kiên péo sẽ được post lên nhằm hạ nhục thị, và đảm bảo lần này thị sẽ ko còn lỗ đâu mà chui X(

Why chán ? Thôi đc nhì rồi em ạ , rạng danh tổ 1 ( cũ nay đã tan đàn xẻ nghé :| ) .
Eo ơi , thị Quốc ngày càng bệnh :|
Em dám chắc nó ko chỉ dan díu với 1 thằng đâu sếp ạ , tởm vãi 8-}

Mong ngóng đọc bài báo mới phô bày bản chất cuộc sống thác loạn tận cùng của CHCH :|

Híu nhợn 19 thì khao đi chứ còn gì nữa

ui , hôm nay lúc ms Thu xem sổ tim ngừng đập
may húp ko sao :D

ốm rùi :((

mọi người nhìn váy lớp văn trông iu nhờ :) :D

hôm qua đến nhà Nhoi ăn ngon =P~
thịt nướng cho nhìu hành ngon thế

Bản tin số 3 của thông tấn xã Kiên péo

Rất vui mừng đc gặp lại quý vị và các bạn :) Chắc các bạn cũng thắc mắc vì sao Thông tấn xã chúng tôi lại vắng bóng 1 thời gian lâu như vậy :) Vâng, lý do là phóng viên quan trọng của bổn báo, Mr Kiendvd mắc bận nhiều việc hệ trọng ( cụ tỉ là j thì chỉ 1 thời gian ngắn nữa thôi quý vị sẽ đc biết ) nên ko có điều kiện tác nghiệp để gửi tới quý vị những thông tin nóng về quý bà Cờ Him Chửa Hoang ( Axetilen ) :) Nhưng thật tình cờ và cũng thật bất ngờ, anh đã trở lại trong bài báo ngày hôm nay , để thông báo cho chúng ta những thông tin sốt dẻo về người phụ nữ tai tiếng bậc nhất Hoallywood này :).
Vâng, vì điều kiện đường truyền đang đơ đơ, những bức ảnh mới nhất của Axetilen chưa thể tới tay quý vị, nhưng chúng tôi cam đoan rằng chúng sẽ được công bố trong thời gian gần nhất.
Và đây, để thỏa lòng mong ngóng của quý vị, bản tin về thị Chửa của chúng ta xin bắt đầu :
1) Thị Axetilen ngày càng đổ đốn : Vâng thật tiếc phải thừa nhận như vậy. Theo ghi nhận của phóng viên Kiendvd, người đàn bà của chúng ta đã và đang hồn nhiên sải những bước dài trên con đường tha hóa. "Tưởng gái đẻ sòn sòn đã là gái hư à ! Để chị đây cho chú biết thế nào là gái hư!!! " Vâng, đó là nguyên văn câu nói của thị với phóng viên Kiendvd. Chắc quý vị cũng tò mò muốn biết thị ta sẽ "hư" thế nào. Vâng, quý vị khỏi phải chờ lâu, bằng chứng sẽ có ngay sau đây với 1 loạt xì căng đan mới ghi nhận từ thị Quốc :

Xì căng đan 1 : sự đổ đốn của Cờ Him Chửa Hoang được ghi nhận bắt đầu từ chuỗi ngày thị ta tập tành chửi bậy. Vâng, mặc dù thâm niên thì chưa bằng ai, chửi thì còn ngượng mồm bỏ m.i.e, nhưng thị ta vẫn hồn nhiên chửi với những cụm từ chẳng thằng zai tử tế nào mê nổi như tsb ( thường thôi ) vcl ( ko phải vãi cả lúa đâu nhé ) v.v.... Theo điều tra của chúng tôi, thị ta trở nên như vậy là do có 1 khoảng thời gian tằng tịu vụng trộm với những nhân vật tai to mặt lớn trong thế giới ngầm Hoallywood, đó chính là anh Phạm Ngọc Hải Long. Vâng, thật tình cờ và cũng thật bất ngờ, sau nhiều lần bị anh Long vùi dập ko thương tiếc giữa lớp, thị ta đâm ra phải lòng cái sự mạnh mẽ đàn ông của anh. Thật ko còn lời nào để nói. Quả là"hoa lài cắm bãi cứt trâu" ( mở ngoặc là hoa lài ở đây ko ám chỉ thị Quốc :) ). Mặc dù anh Long đã ra sức chối từ bằng nhiều cách, từ nhẹ nhàng duyên dáng đến bạo lực vũ phu, nhưng xem ra thị ta vẫn ko thay đổi. Chính bản tính mê zai giời cho của thị đã giúp thị có sức mạnh theo đuổi anh Long đến giờ phút này. Và thị làm j để anh Long nhận ra tấm chân tình của mình ??? Thị ... tập chửi bậy :) Bởi theo thị "Người ko biết chửi bậy ko xứng đáng là vợ anh Long!!!!!!"
Vâng, đến đây thì chúng ta đã hiểu tại sao thị lại tập chửi bậy.

trời ơi hay quá

kiên viết tiếp đi

tiện thể, ava của sếp là ai vậy

Hello mọi ng` em đây mọi ng` poz bài nhộn ghê

Chỉnh sửa lần cuối:
Xì căng đan số 2 : liệu có phải là do nghén ??
"Ông tưởng dọa được tôi à ??? Cứ thử xem. Cô T cũng chỉ là loại vớ vẩn thôi, đầu năm lớp 10 cứ tưởng ghê lắm, bây giờ đ.e.o sợ !!!!!!!!" Vâng, lại là 1 câu nói gây shock của thị Quốc với phóng viên Kiendvd. Liệu đây có phải là do nghén nên tính khí thất thường ??? Theo chúng tôi thì không !! Liệu đây có phải do cuộc tình thầm lặng đơn phương và đau khổ với Phạm Ngọc Hải Long ??? Theo chúng tôi lại càng không. Vậy thì do đâu thị lại trở nên như vậy ???
Câu trả lời sẽ có ở bản tin tiếp theo !!
Xin mới quý vị chờ xem !!!

có sao đâu, quốc bon chen

đưa ra lời bình luận cho bản tin của Kien đi

từ khi biết KQ sáng nay, tôi đau đầu tưởng chết

Vâng, y lời hẹn, chúng tôi đã chuyển tải đến quý vị 2 bức ảnh mới do phóng viên bổn báo chụp được. Quả thật nhìn vẻ ngoài thị Quốc ko thay đổi j nhiều, vẫn cái tư thế gác chân vào ngăn bàn cho nó dễ đẻ, vẫn cái sự bẩn tưởi nơi bàn chân mà vì điều kiện ánh sáng quý vị ko thấy được rõ, nhưng quả thật bên trong thị ta đã thay đổi ghê gớm.
Vẫn chửa và đẻ sòn sòn ( dường như giờ đây nếu có giây phút nào ko chửa thì thị sẽ cảm thấy rất trống vắng, nên thị phải cố chửa và đẻ liên tục ) nhưng giờ đây thị ko còn thèm kiêng cữ j nữa. Theo phỏng đoán của chúng tôi, có lẽ thị ta đã có quá nhiều con nên bây giờ đẻ được hay sẩy thì cũng thế cả thôi ( mà thật ra chúng tôi ko nghĩ là thị có thể sẩy thai đc - dường như cái bụng của thị đã được xử lí consixin để tứ bội hóa cái dạ con, đồng thời sử dụng cả 5BU và NMU để giúp thị chửa được nhiều đứa cùng 1 lúc, và thành bụng thị dầy đến mức có dùng mũi khoan kim cương khoan thì cũng ko làm thị sẩy thai được - chính vì vậy dù anh Phạm Ngọc Hải Long đã cố gắng hết sức để hạn chế, nhưng thị vẫn chửa và đẻ sòn sòn ).
Lý do cho những biểu hiện loi nhoi của thị hiện nay là j ??????????? Chắc quý vị đã từng nghe đến 2 cụm từ "thường biến" và "đột biến xôma". Vâng, kết quả của nhiều ngày theo đuổi anh Phạm Ngọc Hải Long ( và tất lẽ dĩ ngẫu là thị tiếp xúc rất nhiều với anh Nguyễn Minh Quân _ tân bí thư Hoallywood ) - tức là sống trong 1 môi trường mà nồng độ loi nhoi lên đến 99,9 % - thì tất lẽ dĩ ngẫu là thị trở nên nhoi rồi. Ko phải nhoi mà là rất nhoi mới đúng.
Tuy nhiên, cũng để quý vị yên tâm thì chúng tôi xin khẳng định : bản chất của thị vẫn ko thay đổi. Thị vẫn mang những đặc điểm khó lẫn lộn của 1 cô gái quê đậm đặc ( dù đã bị những sóng gió cuộc đời vùi dập đi ít nhiều ) như cái tật gác chân ko thể bỏ ( thị Quốc có thể cho 2 chân vào ngăn bàn mà ngồi học cũng được - cá nhân phóng viên Kiendvd cho rằng đây là 1 hành động cực-kỳ-khiếm-nhã ) hay cái bàn chân lội ruộng đặc trưng của thị ( khi nào có điều kiện phóng viên Kiendvd sẽ chuyển tới quý vị 1 bức ảnh đẹp hơn, sắc nét hơn về cái bàn chân ấn tượng này của thị ), hay những câu chửi tầm thường của thị ( tsb, vcl là những câu mà chỉ bọn nhà quê mới chửi - bây giờ dân thành thị người ta ưa dùng ****, bullshit hay bitch hơn :)) mà nặng hơn nữa thì là "thần ỉa bao tải thánh đái ống bơ" :)) ) Nghe những câu chửi còn ngượng mồm của thị thật là ngứa như bị giun kim đốt đít :-& :-& Xin lỗi quý vị và các bạn vì đã dùng từ ngữ khiếm nhã như vậy nhưng bổn báo chỉ muốn dạy bảo cho thị ta 1 chút về bài học "chửi cũng là 1 nghệ thuật và thằng chửi giỏi cũng là nghệ sĩ".
Đến đây bản tin xin kết thúc. Xin chúc quý vị và các bạn có 1 buổi tối lãng mạn và ấm cúng. Và xin chúc thị Quốc của chúng ta vẫn cứ giữ phong độ là người đàn bà đẻ giỏi nhất , tai tiếng nhất, bệnh hoạn nhất Hoallywood chúng ta :D

Sao mọi ng` bức xúc thía :))=))
@ anh Quốc : em đâu có dám hùa theo anh Kiên chỉ dám nhận xét thật tình là bài đó hay =)) sozy trước :))

Đây là em Hải Tùng à . nhoi thế :-/

Ôi sếp của em , h em mới hiểu

Sếp đúng là rất có năng khiếu trong việc hạ nhục thị Quốc CHCH :)) =))

Chết cười , nhất là cái bài thứ 2 =))

Ôi yêu anh Trí Hiếu wá
Sao bố mẹ ko đặt tên có chữ đầu là H.. để ngồi gần anh Hiếu anh ý nhắc bài cho nhỉ :((
Vòng 2 chắc em surrender toàn tập ruồi
Mong chị Phương B..... nhắc bài thoai
Hic buồn ngủ quá :D
bye các bác
zzz

Đừng yêu anh em ạ , anh muốn làm cậu bé ngây thơ :((

Em Sơn bon chen nhỉ , chưa gì lên đã rủ các em 10H chơi bời hư hỏng ;;)

Thật là có chí khí :))

anh cũng đang tìm người ngồi gần để nhắc vòng 2 đây :|

Ôi chán thế, tối này mà chẳng ai lên sao .....

Hí hí hí có bạn ủng hộ tớ nè Chửa ơi ;;) ;;)
Để ko phụ tấm lòng các bạn tớ sẽ nhanh chóng viết thêm 1 series nữa về Chửa của chúng ta ;;) ;;)
Kia là em Nam em Tùng bìu post hay là bạn Tùng lớp mình mượn nik post đấy nhỉ ????? Nếu là Nam thì, em ơi về gọi anh em là Thúy bìu đê, đảm bảo nó tức lồi mắt :)) :))

sếp ơi :)) cái bài văn trên của sếp chắc là phải được đầu tư trí lực kinh lắm đây :))
chúc mừng bạn Hiếu:D có ng yêu ấy kìa :D

Back
Bên trên