:::.H1 join together .::: !!!!!

Tại em online mà có vào đâu 8-}

A2 vượt mình 40 bài rồi :(

ack
hôm nay học thấy bùn ngủ thía
cái tiết thể dục làm trò lố ,hix , mấy đứa trẻ kon đi qua cứ cười mỉm
tóc dài wa' mà chưa đi cắt được
nóng wa'

Đợi mãi .......

Biết thế hôm nay xuống học thể dục cho xong , lần sau tập ko biết thế nào đây 8-}

Thật là buồn ,về sớm thế ko biết .........

Tháng sau phải đi sửa sang đầu tóc mới đc .

:)), Hiếu còn nghĩ tiết sau mình còn được xuống tập TD sao ;;), dĩ nhiên là từ bi h các hôm thứ 4 có khả năng sẽ bị học 3 tiết Hóa hết cả thôi :((
đằng nào tháng 11 cũng đã thi rồi, có hơn 1 tháng

>Winning Eleven TROPHY< Mong anh em nhanh chóng hoàn thành việc đăng ký giải WE để BTC bốc thăm, lên lịch và khai mạc :|

mai mặc đồng phục lớp!
tình hình mọi người đều bảo em mặc cái áo đấy đẹp^^ nhưng vẫn ngại
mai lớp mình lập hội ngoài cổng trường rồi cùng đi vào cho nó hoành tráng nhớ!

Thông báo thông báo nè
Ngày mai lớp mình chưa mặc đp lớp vội tại vì có bạn Trọng Đức đến bây giờ vẫn chưa may đp lớp X( Và rất nhiều bạn mặc dù ko thik mặc áo bo đì hoặc áo của mình có vấn đề j đó ( bị co chẳng hạn ), nhưng lại ko biết mở mồm ra yêu cầu nhà may sửa áo cho mình. Vì vậy sếp quyết định lớp mình hoãn việc mặc đp lớp lại đến thứ 3 tuần sau, để bạn Trọng Đức may đp và những bạn nam / nữ muốn sửa đp thì đi nhanh nhanh mà sửa.
Chán cái lớp này lắm rồi đấy. Cái lúc cần mở mồm ra mà nói, mà kêu thì cạy răng ko nổi 1 từ, cái lúc ko cần / ko thể thay đổi đc j nữa thì cứ mở mồm ra mà nói vớ nói vẩn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko phải mà tình hình mới sẽ là như thế này :

hôm nay tôi , Diệp và X ANh đã ở lại trường hỏi mấy bố bảo vệ về chuyện mai mặc đp lớp đi học thì thấy bảo là :
1 ) lớp mình đăng kí thứ 6 là sai ngày , lão ấy bảo chỉ đc mặc thứ 3, 5 vì thế thứ 6 nếu mặc sẽ ko đc vào trường .
2 ) lão ấy hỏi đã đưa mẫu đp cho ban giám hiệu duyệt chưa , và hình như phải trình cho cả ban bảo vệ xem .
Tóm lại là ngày mai ai mặc đp khác đến trường sẽ ko đc vào .

Thế thì tình hình mới nữa sẽ là như thế này :
Bảo vệ ko có quyền quyết định các lớp 12 được hay ko được mặc đồng phục vào ngày nào cũng như ko được quyền duyệt đồng phục lớp ta . Lớp ta đã làm đơn gửi BGH đàng hoàng, có chữ kí + dấu của cô Oanh ( đại diện BGH ) và chữ kí đồng ý của cô CN lớp. Đơn đăng ký hoàn toàn hợp lệ và bản thân cô Oanh cũng ko hề yêu cầu lớp phải đem mẫu đồng phục để duyệt cũng như bảo rằng lớp ta đăng ký mặc đồng phục sai ngày.
Chính vì vậy bảo vệ ko có quyền yêu cầu lớp ta ko được mặc đồng phục vào ngày mai cũng như đòi duyệt đồng phục lớp ta. Nếu các ông í tiếp tục hạch sách vớ vẩn thì sếp đã có tờ đơn cộp dấu của BGH Nhà trường đỏ chót đây, ko cãi đi đâu được cả.
Lý do ko mặc đồng phục vào ngày mai đơn giản chỉ là có khá nhiều bạn vẫn chưa sửa được đp như ý mình + có bạn Trọng Đức vẫn chưa may đp lớp. Thế thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cũng nghĩ giống hệt thế luôn >>>>>>>>>

Nhưng cái vụ mặc Thứ 3 , 5 hình như là có thật . Dù sao cũng hỏi lại cái này ko đến lúc bảo vệ ko cho vào thì lúc đấy ai cũng có lí do để cãi >>>>>>>>>>

Nếu như cũ được thì tốt .

Nếu thật sự khối 12 chỉ được mặc đp lớp vào thứ 3 + 5 thì khi trình đơn cô Oanh đã nói. Như sếp đã bảo, cô Oanh đã kí và cộp dấu, ko hề yêu cầu lớp đổi ngày mặc đp hay là đòi phải trình đp lớp cho cô duyệt.
Vì vậy ta chẳng có lý do j để tin lời bảo vệ cả.
Dù sao ngày mai cũng chưa mặc đp vội, sếp sẽ ra làm việc với bảo vệ sau.

Phải thế chứ =D>

Thôi nói như vậy thì ổn thỏa đến 90% rồi . Còn mỗi khoản quần chắc tự lo được , mong là ko phải sơvin , ko biết mình mà sơvin ra cái thể loại gì nữa .
T3 tuần sau mặc :D

hi`, đơn là em nộp mà :D, đúng là lúc nộp, cô Oanh cũng bảo là, chỉ được mặc 2 ngày thứ 3 và thứ 5, nhưng mà lúc đó, em đã nói với cô là :" nhưng bọn em đã ghi là thứ 3 với thu 6 rồi" cô nghe xong, đọc xong giấy xin phép, ko nói thêm câu nào --> như thế có nghĩa là: muốn mặc ngày nào mà chả được, chỉ cần là 2 ngày
@ áo em chiều nay vừa đi lấy, mai cũng chả mặc được ngay, thứ 3 tuần sau nha'

Về mặt pháp lý thì rất rõ ràng nhưng vẫn cần phải nói với mấy ông bảo vệ :))

Đùa , bọn L2 định mặc T2 , 7 đấy , bó tay thật , T2 ai cho mặc đp lớp bao h :))

ah, mọi ngừoi thử măc thế này nhé, ao đồng phục đấy + quần bò nhạt màu ( xanh nhat+ mài)---> đi giầy trắng, em thấy mặc thế kha' ổn

Giầy trắng , nghe có vẻ hay đấy , những ai ko có giầy trắng đi giầy bata chắc cũng đc :)) Đùa chứ h thể dục cũng toàn thấy giầy trắng .
Quần bò à ? Đang định mặc , nhưng có nhiều loại quá chưa biết thế nào
Với lại quần bò mài thì :-?
Mặc cái gì mà sơvin đc ấy :))

mài thì ko hẳn, em thấy cứ cái quần bò nào dáng đẹp thì tự khắc mặc cái áo nào cũng đẹp :D, bản thân thì thấy quần bò nhạt màu đẹp hơn :)

Nói tóm lại là cao mặc đẹp tất , cái lí thuyết đáng sợ này đúng với hầu hết các trường hợp :((
Giời ạ , xuống nấu cơm mà vẫn còn cố 1 bài :))
Tủ mình toàn quần bò .............

Đỗ Minh Phương đã viết:
ah, mọi ngừoi thử măc thế này nhé, ao đồng phục đấy + quần bò nhạt màu ( xanh nhat+ mài)---> đi giầy trắng, em thấy mặc thế kha' ổn
oh` tình hình là ko có quần bò xanh , chỉ có bò đen thui
mặc được ko
@sếp:sếp cứ ra làm việc với mí bác bảo vệ nhưng mà tốt nhất là ko nên làm căng làm gì , chuyện nhỏ ko nên làm ầm ĩ lên
có gì sếp cứ thủ cái áo mang đến cho mấy lão ý còn quần thì bảo mí lão ý là ko có quần đp lớp nên mặc quần bò
chắc mí lão ý mún xem cái áo để còn bít trông nó như thế nào để còn cho vào trường tránh bọn vớ vẩn giả danh H1 thui

mà nói chung là ai ý kiến gì chứ tớ thấy cái áo đấy oki , mặc vào hút fan lắm :D B-)

Cái áo cứ trình ra là xong , lẫn lộn thế quái nào đc :))

Thế thì nên đi mua quần mới đi 8-}

Tao nhớ là mày mặc đc 2 năm rồi đấy :-?

Back
Bên trên