:::.H1 join together .::: !!!!!

oe'
ms Thu cho nhưng mà thầy Tuấn mí lị ms Oanh ko cho
mà mặc đến làm trò lố ah
cả trường người ta đang mặc đp nghiêm túc tự nhiên có bọn cù bơ cù bất ở đâu chui vào :D

Ê này , thứ 3 học mỗi 4 tiết sao ko chuyển sang ngày nào đấy 5 tiết mà mặc cho tận dụng tối đa luôn/

Thế còn quần nếu ko may thì mặc thế nào đây >

@ Quân : tin đồn nào huh mày >

hix, em cũng nghĩ nhà trường chẳng cho lớp 12 mặc ngày từ đâu năm thế này đâu, các lớp trước cũng tòan cuối năm mới được măc
hix, post mấy cái ảnh kia lên, ngắm cho thèm thuồng, ước gì áo lớp mình cũng đẹp như thế :((, áo nam 1 kiểu, áo nữ 1 kiểu, nhưng mặc cùng nhau thì ... cute ko thế tả được, ôi, 1 niềm mơ ước ..........
@ Hiếu: quá 1/2 những thứ hôm nay làm mình đã từng học và cũng đã quên sạch sẽ :)) :))

Thế thì chúng ta là những người đồng cảnh :))

Đến chán , em còn đc học rồi ............8-}

Như vậy là sẽ khó xin đúng ko :-/

Đúng là nhớ toàn cuối năm mới xin mặc đp lớp :-?

Sao đầu năm ko được mặc ???????
Ngay từ cuối năm ngoái ( ngay cả khi đã khôi phục việc mặc đp ) lớp A1 vẫn mặc được đp lớp của nó đấy thôi. Mà cái bộ đp í cũng đú chả thua j mình.
@ Phương : ừ em thèm quá thì rủ thằng Hoàng đi mà mua. Nhưng cái í là áo đôi , ko phải là áo đp lớp. Ai bảo ngay từ đầu thik làm sơ mi cơ. Mà nếu làm phông thật thì phải làm logo đp lớp chứ làm j có chuyện làm cái kiểu áo đôi của em.

sao bài 601 đẹp thế này mà không ai thèm post nhỉ :D

dạo này càng ngày mình càng nhạt ...

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua thế nào??

tớ nghỉ có bị cô soi ko, chắc là ổn chứ gì??

nghe tấm gương của Xuân anh mà sởn gai ốc

chết vì nụ cười của cô thu mới đau!!!

A Diệp !!!!!!!!!!!!!

này bảo này , việc mặc đp mà đc sớm như thế này thì xúc tiến nhanh lên . còn 2 điều sau đây cần bàn :

1 ) , ngày thứ 3 là ngày 4 tiết , có nên cho vào ngày nào đấy 5 tiết ko .

2 ) , những người ko may quần thì mặc gì ?

Cái áo đôi mà Phương nói , nếu thik thì may theo nhóm nhỏ lẻ , mặc khi nhóm đi chơi thôi em ạ , h đã xong vụ đp rồi , ko bàn nữa .

này nhé, em post lên vì em thích nó đấy, sếp ko cần phải nói cái kiểu đấy, em mặc với ai kệ em, lớp mình ko làm thì thôi

uây, khổ thế, có sao ko, còn sống hay đã chết???

đâm lúc nào, vì sao lại đâm,

chắc lại nghía thấy tình yêu của đời mình ah??

mà trong cái rủi cũng có cái may thảo ạ. Hôm nay, phóng xe đạp hộc tốc đến BK, ngồi chờ nửa tiếng, cuối cùng lại bị tuyên bố giải tán lớp, đau khổ ko nói hết

lại còn bị đau cổ nữa, chán mù

mà dạo nầy tự nhiên thấy học hóa hay quá, quyết định lại là thi tiếp, thử vận may xem sao, ko chừng lại được:)

Hoàng Hương Thảo đã viết:
tớ vừa đâm xe :(

bg thì trốn học vì không dám tự đi nữa :((
lí do trốn học rất chính đáng :))
hix sao mọi người kêu thầy hiệp dạy hay
chả thấy hay gì cả
nói nhanh như gió
ko học trước thì ngất

@ Phương : hiển nhiên là lớp mình ko làm. Thế thì em post cái đấy lên đây làm j ???????????
@ Everyone else : ai ko may quần đp thì mặc quần j cũng được. Thật ra cái quần đp nhà may may sai toét so với mẫu hết cả, trông cực kỳ là bẩn bựa :( :-& Nhưng mà vì bi h đã vào năm học rồi + lớp mình cũng ít bạn may quần đp nên sếp ko bắt sửa lại nữa ( sửa lại bi h tức là phải may lại toàn bộ ). Sozy những ai đã trót bỏ tiền ra để may quần đp :( Thật là ác mộng :(
@ LQ : thầy Hiệp dạy thế còn kêu ca j ??? Đúng là đc voi đòi tiên. Thày dạy nhanh phần hình bởi vì những cái í lớp 10 học hết rồi. Còn phần đại thì thầy dạy chậm thế còn j nữa ?????

b-)
Phạm Long Quân đã viết:
lí do trốn học rất chính đáng :))
hix sao mọi người kêu thầy hiệp dạy hay
chả thấy hay gì cả
nói nhanh như gió
ko học trước thì ngất

@ LQ:
Thầy Hiệp dạy thế là chắc roài, còn kêu ca gì nữa. :))

Hồi xưa cô Dung dạy nhanh gấp 2,5-3 lần như thế ấy chứ. :))

Chú LQ lại muốn có thầy dạy chậm nữa để đi thi ĐH với các em 11Hóa a???:)) :)) :)) :))

@ Diệp:
Diệp lại quyết tâm thi Hóa rồi à? b-) :D :D

Welcome back!!!!! :D

Ấy đạp xe ra tận BK để học thêm cơ a ???
Môn gì đấy ??

@ H.Thảo

Đâm xe cÓ sao o ???? ( Chắc o sao đâu nhỉ, còn post bài là O sao. :D ) MỌi

MỌi người vẫn ổn cả. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lên 8-20 rồi , mình làm ăn thế nào thế này :eek:

@ Diệp : uh, đi học đi để tớ với Gầy còn có đồng minh chứ ;)

Như vậy là mặc quần gì cũng đc nhưng vẫn phải có sự đồng bộ ,điều này giải quyết thế nào , hay là vẫn mặc quần đồng phục thôi :-/ , nhưng mà mặc quần đồng phục với áo đấy thì ngớ ngẩn lắm . Mọi người nghĩ thế nào :-/

@ Gầy : lại đâm xe à , sao khổ thế :(

@ Phương : Phương có biết chỗ nào vẽ mũ , giầy ko chỉ cho tớ :-/

hic hic khủng khiếp nhưng may quá không sao lắm

vẫn phải học bài làm bài và đi học bt ( thế mới xui )

thật là may vì hôm nay không phóng xe đi lên BK :))

nhưng nói chung cũng có thiệt hại về cả người và của:((

Về vấn đề quần đp : thiết nghĩ chỉ cần áo giống nhau là đủ. Vì vậy bà con muốn mặc quần j thì mặc ( theo tin vỉa hè thì khá nhìu bạn muốn mặc quần bò --> tư tưởng lớn gặp nhau chăng ??????? )

bởi vì theo em biết quần bò là dễ mặc nhất với tất cả loại áo

sếp ơi vụ này bg bắt đầu áp dụng thế ?

Dự định : mai làm đơn thứ 4 xin chữ kí cô Thu , sau đó đem trình BGH, đến thứ 6 cả lớp mặc đp :D

Back
Bên trên