:::.H1 join together .::: !!!!!

ack tao có mỗi 2 cái quần ( ko kể quần đp ) để mặc thoai
bi h chưa có xiền , tết mua quần mới sau

tội nghiệp mày quá :(

Có cần tao cho mượn ko , mà thôi , toàn quần rộng và ko hợp cho bạn Long Quân mặc .
3 vòng như 1 thì chui vào cái gì chẳng xấu :))

Dạo này ko dạy thêm dạy nếm gì nữa hả cu ;;)

dạy cái gì nữa
chúng nó thi xong hết rồi
dạo này thất nghiệp
mà làm sao em mặc được quần của chị hả chị Híu
quần bò nam nữ nà nó khác nhau nhìu lắm
mặc sao được :))

th­ực tế thì kêu vẫn kêu nhưng tớ chuẩn bị hết tinh thần cho ngày mai mặc đp lớp rồi bg không mặc nữa hẫng quá :(

uh. lại không mặc nữa cũng chán nhỉ, hay mai em vẫn chơi trộ mặc nhỉ^^
nói chung là sếp đang rất bức xúc( em nghe sếp gọi điện đến hỏi ý kiến còn thấy tức lây cơ ma) mai một số thằng sẽ chết.

ủa, gọi điện cho ai hỏi ý kiến ?!
hix, mà Kiên tức làm gì, em báo cho sếp tin này cho sếp vui lại :D, ít ra cái áo của em cũng ko tệ như em nghĩ, hơi rộng, chắc giặt lần nữa co lại là vừa :D, nói chung là được :D, đấy thế là bớt 1 lời chê nhá :p
@ còn vụ bảo vệ, thì tớ thấy sếp Kiên nói cũng đúng, các bác bảo vệ chỉ là quản lý học sinh ra vào trường, còn lại ko có quyền quyết định chúng ta có được mặc hay ko, nhất là khi lớp mình đã đầy đủ thủ tục, thích thì mai ai đấy mang 1 cái áo đồng phục của lớp đi, cho các bác ấy xem cho biết mẫu mã :), còn lại thì tớ nghĩ chẳng có gì phải lo lắng :D
@ Thảo: mai sát phạt tiếp ko, ai mang bài đi đây, hay là để tớ mua bộ mới :D

mấy hôm nay toàn thua thôi :(

ko biết còn đủ tiềm lực kinh tế để ăn chơi kiểu tư sản này không nữa :((

Tình hình là Mrs Oanh yêu cầu các lớp 12 mặc đp vào 2 ngày thứ 3 + 5 đấy. Thôi lớp mình đổi ngày mặc đp vậy, cũng ko vấn đề j lắm phải ko nào :D
Sếp ko bức xúc bảo vệ đâu, sếp bức xúc 1 số bạn nhất định trong lớp mình X( Mai có đứa chết X(
Mọi người ai còn chưa ưng cái đp lớp thì liệu liệu đem ngay đi sửa đi X( Thứ 3 tuần sau đứa nào ko mặc đừng có trách X(

ack trên này toàn những người ngoan ngoãn nghe lời sếp -> đe dọa vô ích :D

chẹp, vấn đề này sếp đến lớp nói trước lớp thi tụi nó mới biết chứ trên này có mấy mống, nhưng theo em biêt thì, các bạn nam lớp mình rất "manly" ghét "lèm bèm" nói nhiều, nên các bạn đều ngại mang đi sửa :))

Ko sửa thì ráng mà mặc.
Mặc xấu thì thằng mặc chết chứ sếp chết đâu ???????????
Ngại mở mồm ra thì phải chịu
Dù j thứ 3 tuần sau cả lớp cũng phải mặc đp, ai ko mặc thì sếp xử. Thế thôi.

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Ko sửa thì ráng mà mặc.
Mặc xấu thì thằng mặc chết chứ sếp chết đâu ???????????
Ngại mở mồm ra thì phải chịu
Dù j thứ 3 tuần sau cả lớp cũng phải mặc đp, ai ko mặc thì sếp xử. Thế thôi.
thiệt là khíp sợ
ko bít sếp định xử thế nào đây
nín thở chờ đợi
cầu cho linh hồn những người bị xử siêu thoát [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
:D
chắc thế, tớ thấy áo nhiều bạn nam bị thành áo body lắm, nhìn áo Hải Tung thật là ...
mà vải đấy, áo nào giặt mà chả co :|

ờ theo tớ nghĩ là việc sủa như vậy là ko thể. trông mấy thằng gầy mà mặc áo body thì .......

hix sao mọi người cứ kêu áo body nhỉ
áo tớ chả body gì cả
rộng thùng thình
lạ thiệt
hay tại người mình chuẩn wa' mặc gì cũng đẹp :D

các bạn nam, nếu ko thể mặc được kiểu áo đấy, hoặc có lý do gi đấy ko thích áo thì có quyền được may lại ko mất thêm tiền ( áo tớ vừa may lại vì quá chật), may lại thì may kiểu gì tùy mọi ngừoi
nhưng mang ra cửa hàng may lại bắt đầu từ hôm CN nhé, tại cô ấy bảo mùng 1 mùng 2 ko nhận sửa áo :D

ủa, thế thì bao giờ mới sửa xong, tình hình lại phải dời ngày mặc đồng phục rồi papa ạ.
Mặc thứ 5 à? thế sao trêu được MR Sơvin đây.

Ack , spam nhanh vật +D>

Áo Hải Tùng làm sao huh Phương :-/ ,

Thực ra thì cũng chẳng có gì, muốn sửa sang gì đấy hẹn ngày nào ra đấy từ h đến hết chủ nhật sửa sang tí là xong , sao phải ngại nhỉ :-/

Nói đến chuyện sát phạt nghe bảo Phương với Gầy , My Trang hôm nay bị lột sạch ???????????????:))

Back
Bên trên