:::.H1 join together .::: !!!!!

He he
Em thấy anh Hoàng dạo này đi học gì mà toàn đến muộn chắc là đi chơi vs người yêu
Mà người iu anh Hoàng là ai thía

Tuấn nào nhỉ /:)

CHẳng quen ,bon chen vớ bon chen vẩn

Chưa ưa gì lớp sinh /:)

ặc, sếp ko thấy là tối qua em học hành vất vả làm cái đề cương lý ( mà dek được chấm, cáu :|) mà vẫn cố ngồi reply cho sếp như thế đã là rất tốt rồi ah [-x, ko được bới móc, thế là ko tốt [-x
khi nào sửa xong thì bảo, để in ra, cho các bạn lớp mình đọc, tự nhiên cảm xúc nhiều viết cho sếp cũng tốt hơn :D

PHƯƠNG ƠI !

Ko in ra được .

Em paste cái đấy vào thư mục mới lập

Ngoài part 1 in ra bình thường , còn lại đen sì 8-}

Sếp xem lại xem nào 8-}

Ai bảo bố print vớ print vửn =)) Gà thía =)) Đã bẩu rồi, để đấy để sửa đã, chỉ hết cuối tuần này thôi rồi thik in j thì in :p
Anh Hoàng thì chưa có ng` iu cũng đi muộn rồi :p phong cách riêng :p
Cảm động quá, các bạn khen tớ vít blog hay :x
Mà sao mọi ng` xỉa em Tuấn ghê thía :p Khổ thân em í chắc chạy de kèn rùi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Đâu , ai xỉa đâu :|

Print ra được mỗi 1 phần , chán

Nhờ sếp mà cái máy in nhà em hết mực rồi đấy , sướng nhé b-(

Mai ở nhà tranh thủ viết nốt phần kết cho loạt phóng sự đi :p

Gà ơi là gà :p Máy in hết mực à, mua mực mới đổ vào đê :| Xong thứ 2 còn in cho sếp :p
Mà phóng sự nào ý nhỉ ?????

Phóng sự , Chửa hoang - yêu và đời ;)) ;;) =)) :))

à quên , Chừa hoang , yêu là đẻ chứ ;))

hết mực , ko biết mua mực ở đâu

Ko có tiền mua vì mực đắt lắm :((

Mà tại sao tôi phải in cho sếp nhỉ [-x

Thì tại chị cứ tự ý đem tác phẩm vàng ngọc của tôi in tán loạn ra đấy chứ [-( Vi phạm công ước Berne nhé [-(
Ừ nhey, có kết quả thi HSG vòng 2 rồi B-)
Anh iem chờ nhé, chỉ nay mai sẽ phát hành phóng sự mới về thị Quốc B-)

Này , hay thì mới in lậu ra chứ

Sao sếp ko cảm ơn tôi vì nhờ tôi mà tài năng của sếp mới được khai quật khỏi lòng đất [-x

Ko nhờ tôi in lậu thì sao mấy em 10 địa bon chen mới biết đến sếp mà hâm mộ tài năng viết của sếp [-x

Thị Quốc dạo này đỡ láo hơn nhưng lại phạm thêm nhiều tội lỗi mới ko dung thứ được , phải cho thị 1 bài học để biết mùi đời [-x

Nhờ chị mà tài năng sếp mới đc khai quật á ??????????? Ở đâu ra đấy :p Nhận vơ ko bít ngượng :p
Yên tâm quả này chọc thêm Chửa và 1 số nhân vật cộm cán nữa ;)) Vui lắm đey ;))

Sếp cứ viết đi đã

Tôi chẳng dám hứa trước là sẽ xuất bản tiếp lần này đâu [-(

Mà chẳng đúng là như thế à ,bây h sếp lại phủ nhận tôi 100%

Hóa ra là tôi bị điên à :|

Mà tôi có hơi thắc mắc là quyển sổ lưu bút của sếp lưu lạc đến đâu rồi

Chưa được nửa lớp viết mà có vẻ sắp hết rồi đấy

Có khi nào sếp định mua quyển nữa ko :|

Sao ko :p hết càng tốt , chứng tỏ tình cảm các bạn dành cho sếp rất dạt dào, mua thêm quyển nữa cũng chả vấn đề j :p Nhưng mà chỉ sợ mọi ng` ko kịp viết hết thôi :|
Chị chỉ có công giới thiệu tài năng của tôi đến các em 10 Địa thôi, còn tài của tôi nó có từ bé, tôi cũng biết từ bé, đâu có phải do chị khai quật [-(

Thế cơ đấy :|

Ack , sếp thật thủ đoạn,chẳng kém gì em Trúc 11H ;))

dạo này sếp rỗi rõ nhiều cơ mà , sếp phải tích cực vào chứ [-x

à , tài năng từ bé á , hóa ra sếp từ bé đã viết bêu rếu hả , ai bị sếp đâm bị thóc ,chọc bị gạo đấy [-x

=)) gen đấy chị ạ :p Mẹ sếp là GV dạy Văn mà, mẹ sếp cũng văn vẻ kinh lắm =)) Sếp kế thừa được cái khoản đấy ;)) Nói đểu rất là .... ko đểu, rất là thâm thúy, và rất là độc địa ;)) Đừng ai dại mà chọc vào sếp nhé ;)) như thằng Chửa là sếp trêu nó thôi chứ ko chủ tâm chửi nó đâu nhé ;)) Sếp mà chửi thật thì ;))

Đọc trong blog của sếp là đủ hiểu rồi :-h

hay nhỉ , gen quy định nhiều nhỉ ;))

sau này thất nghiệp nếu ko làm ông giáo già dạy hóa sếp có thể làm phóng viên của 1 tờ báo lá cải nào đấy :-?

Tối nay ít người vào thế nhỉ

Lợn Long Quân vào mà ko post bài :(

giá mà em biết cách lập blog :((

mà chuyện lưu bút của sếp thì sao đây :-/

Lưu bút sếp làm sao ????????
Ừ LQ vào ko chịu post bài, đợi đấy ông viết phóng sự ông đập chít ;))
Thôi out đây, khiếp câu với kéo [-(
Nói thêm câu nữa ko liên quan : mọi ng` ơi nghe Mary JBlidge hay nhỉ :x :x Chuyển sang hâm mộ Mary J.Blidge :X

Back
Bên trên