:::.H1 join together .::: !!!!!

Trời ơi năm lớp 12 rồi mà vẫn câu như gì thế????
Lâu lắm rồi mới lên chào hỏi mọi người cái. Dạo này bận, mong sang học kì sau có thời gian chat chit với anh em.
Nhớ mọi người nhiều.
BB

Khiếp Thảo Gầy ol sớm thía 8-} 8-}
Nghe Mrs Thu bẩu Thẩu bíu sang bên kia thành công rực rỡ, có ai hỏi thì nhớ nói là :"Em có đc ngày hôm nay là nhờ cô giáo CN Ng Thị Thu của em " nhé ;))

Vẫn ko phải là Duy Minh /:)

Ôi , bạn Thảo béo :x

Lâu lắm k gặp :x

Cái j ???????? Sao Quốc lại được nghỉ cả 5 tiết trên lớp ??????????
Hay đấy là Duy Minh nghỉ còn Quốc giả vờ :p ??????
Mà các bạn tuyển ko phải kt hóa à ??????

ô giỏi :D Thế thì chắc Mrs Thu cũng bảo kê phần điểm giả cho luôn rồi nhey, sướng nhé :D
Tớ vừa post thêm loạt entry mới của Nhật ký Kiendvd - các bạn đọc đê nhé ( lần này đáng đọc đấy :D )
http://360.yahoo.com/kars_boy_215

góp ý với bạn Kiên 1 tí là bạn viết chứ to lên nhé, mắt tớ 10/10 mà đọc blog của bạn tình trạng 120% vẫn cứ phải dí mặt vào [-x
( mới đọc hết part 2 :D)

vừa đọc hết tất cả

có mấy ý kiến thế này, tớ đọc xong blog của Kiên thấy rất ư là nhiêu điêu hay ho, và tớ nghĩ thật là thiệt thòi nếu như Kiên viết ra chỉ để nhưng ngừoi online như tớ đọc
1 là Kiến tự viết lại vào sổ lưu bút để các bạn ở lớp cùng đọc, rồi cùng nêu cảm nghĩ trong quyển lưu bút luôn
2 là để tích kiệm giấy, tớ sẽ in ra rồi dán vào, ok ?!, khổ chủ cho phép chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
Sếp có ý kiến thế này :
1 là nếu em thik thì in ra, bởi vì viết dài như thế mỏi tay lắm :p Sếp đánh máy 1 lần đã đủ khổ rồi bi h bảo sếp chép lại thì 8-}
2 là phải chờ sếp edit lại nội dung trước rồi mới in. Còn 1 số cái sếp muốn sửa.
3 là em có thể nói cho sếp ( nói riêng thui :p ) nhg~ cái j trong Blog của sếp mà em thấy là hay ho ko ?? :p
4 là TIẾT KIỆM chứ ko phải TÍCH KIỆM , KIÊN chứ ko phải KIẾN, NGƯỜI chứ ko phải NGỪOI, ĐIỀU HAY HO chứ ko phải ĐIÊU HAY HO em ạ :))

Ngày thứ 6 ..........8-}

từ đầu tuần đến h có mỗi hôm t2 , tiết sinh T3 , tiết thể dục T4 còn lại chưa học tiết nào trên lớp cả, sao sếp ko đến trường chơi 8-}

Buồn quá :(

Ôi dào đến làm j :p Đến nhỡ giáp mặt Mr Sơn thì chít :p Đùa tí thui sáng nay cũng đã định đến đưa ku Sơn đống đĩa , nhg mà ngủ thế nào đến tận 8h30 , ăn sáng ưỡn ẹo thêm tiếng nữa xong rồi lười :"> thế là ở nhà chơi :p Sorry nhá :p
Thế quân ta thi Kỹ thế nào ;;)

Em với mấy đứa kia về sớm chẳng biết thế nào

Vừa mới đọc xong rồi , hay lắm ;)

Biết phải làm gì với cái này rồi:-?

Em chào các anh các chị lớp Hóa
Em là bạn của anh Quốc , anh Hoàng ,Anh Minh vào câu nhờ 1 bài thui

Back
Bên trên