Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
aya aya chúc anh thi tốt, thế là HAO tạm mất đi 1 tay spammer " tuyệt đỉnh " rùi :)), nhờ ;;) :))
Chắc biểu diễn thế này nhiều nhân vật phụ lắm nhỉ, nhưng diễn cho ai xem thế ah ;;)

Khổ thân thằng Đức , ai bảo trong năm ko chịu học ... Tôi có gọi là học trong năm nên vẫn onl đều , học vẫn được 1 đống :))

Dạo này, hội mình ol ít nhỉ. Ko còn cái không khí sôi nổi, náo nhiệt như hồi trước. Spam thì cứ gọi là

Hehe spam thì vẫn spam chỉ có điều hồi trước còn buôn với nhau chứ bi h mấy đứa buôn thì phải đi học , điển hình là thằng ĐỨc :D

Uh, bi h hội mình chả thấy sôi nổi gì cả, thi xong đợi chị My cho tập kịch là vui thui mà ;;)

Ai bảo tôi ko học [-x
Nói là ít lên thôi chứ có ai bảo ko lên đâu [-x
Toán giờ ngon lành rồi, đề thu thử 9,5 là chuyện bt b-)
Hóa.... :( 8 đều :(
Lý.... :(( :(( :(( :(( Còn 1 chương chưa biết gì hết :(( Tại Long Sex ngày nào cũng đem cái SamSung đến lớp cả năm nay :((

Cái Sam Sung là cái rì ? Ipod của nó í hả , trong đấy có cái rì hay ngoài nhạc ra ko?? Tôi nghe nói có game , ko bit có phải ko??:D

Lúc đấy tìm mãi chả thấy ai cả :( thế là ăn một mình :D cùng anh Đức :)) kể chuyện Pit với cái tai nghe:))

A Trung ủng hộ bố em ko ủng hộ em à?
Ko có á? Em ở cổng trường suốt. Bố với chị Hương ăn mảnh nhé!!!

Thế ah, thế cái lúc mưa em cũng ở cổng trường ah ;;), lúc chị đứng đợi bố em ở cổng trường có thấy em đâu ;;)
Mọi người thi tốt nhá ;;) cố lên, aya aya;) pai sa ;)

Thảo cố lên:D, thi tốt, <mà chắc chắn là tốt rồi> thế nên anh mới ko chúc
Còn anh Đức thi đại học rất quan trọng nên anh mới chúc lucky:D
Chúc cả hai thi tốt tốt tốt tốt:))
Cả hai đỗ là phải cảm ơn em nhá:))

He nghe có câu : Now I sit , all alone wishing all my feelings was gone ...thấy cả đời vẫn đúng :D

Ốc: nó mới có cái sony erricson (bao nhiêu đó) cả giờ ngồi bấm bấm nháy nháy, nhìn lại mình di động có mỗi trò bounce chơi đi chơi lại :((

Con: bố để status YM rủ đi ăn có thấy con ol đâu [-x

Thx em Trung :x

Hương: công nhận chuyện Pit & tai nghe đúng là bó tay thật :))

Có ol đâu. Bố ko biết đường gọi cho con hả? :(( Bố có nhớ tới con đâu
@ A Trung: quan trọng hơn nhưng em thi khó hơn. Tỉ lệ chọi cao hơn :((

Lạc đề tập 20, dễ sợ quá.
Thảo: scan xong chưa? giận rùi đó.

THÚ VỊ NHỈ CÔ ĐƠN TỨC LÀ KO CÓ AI Ở BÊN CẠNH
NGÀY NÀO MÀ CHẢ CÓ NGƯỜI NÓI CHUYỆN VỚI MÌNH CÔ ĐƠN SAO NỔI
CÓ CHĂNG CHỈ LÀ BUỒN HAY THẤY TRỐNG VẮNG TRONG CON TIM THUI
CÁI GỌI LÀ MỘT MÌNH BUỒN LẮM BẠN Ạ

:)) lúc đấy có thấy Thảo đâu, lúc đấy còn nhìn nhầm 1 em là Thảo, nhưng nó còn béo hơn cả Thảo :)):))
Mà scan nhanh nhanh lên ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên