Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái gì phải đến sẽ đến, lúc yêu thì có muốn tránh cũng ko được:)), may cho mình là chưa vướng bận gì cả:))

Nhưng liệu có phải là "yêu" ko? Hay chỉ là "cảm tình" hay "thích"?

Yêu mà cũng "nên" với chả "không nên" à? [-(
Câu hỏi nghe đã thấy ngớ ngẩn mà sao nhiều người thích hỏi [-x [-(
btw.... anh nói vụ topic xóa là vì đằng nào thì cũng có MOD vào xem ở đây mà :p

công nhận. Thích thì cứ thích, yêu thì cứ yêu. Thích rồi thì nên hay ko nên còn ý nghĩa gì? Mà chị HA ơi, họp off tiếp đi, tổ chức luôn cuộc thi mẫu lí tưởng

Tôn Hồng Đức đã viết:
Yêu mà cũng "nên" với chả "không nên" à? [-(
Câu hỏi nghe đã thấy ngớ ngẩn mà sao nhiều người thích hỏi [-x [-(
btw.... anh nói vụ topic xóa là vì đằng nào thì cũng có MOD vào xem ở đây mà :p
Nếu ông đủ trình thì nó là "nên",ko đủ thì đừng "dây" vào:))
Cái topic Xóa đã bị xóa rồi:))
Tội nghiệp,tưởng ông Đức làm được 1 cuộc CM trong box 0407 này,ai dè:)) :)) :))

hình như A H Đức bắt đầu tham gia tích cực ở box 04-07 rồi ý nhỉ?

Hic hic H.Đức kìa...
Tại vì box 0306 nhạt nhẽo,mà tụi nó cũng ít lên=>chán.
Box 0407 vui vẻ sôi động hợn:D

Đề nghị các bạn lên Me Xanh mà xem cái chủ đề Tyêu tuổi teen ý :)) lớp văn chán cái chủ đề này lắm rồi, các papi và mami thì ý kiến là ko yêu đương j` hết, học chả ăn ai mà cứ bày đặt lắm chuyện, còn chúng ta thì dĩ nhiên "E nghe lời bố mẹ e", đứa nào mở mồm nên thì chắc là >_<

Nhưng ý kiến của tớ :D là ko nên yêu ở độ tuổi này, vì cái gọi là yêu còn có một phần trách nhiệm, chúng ta đang học mà còn lo yêu ý /:) thì hại nhiều chứ ko có lợi. Chỉ nên gọi là thik thôi, cảm thấy quý mến nhau điểm j` đó thì có thể chơi với nhau, nhưng mà theo kiểu trên tình bạn, dưới tình yêu, ngấp nghé tình huynh muội :D

:-&
Em My văn vẻ quá, đừng nói như đúng rồi thế chứ, rồi anh câu tiếp kiểu gì? :-&
Nhân tiện: H.Đức thì thà em Đức luôn cho nó nhanh :))
Đức kia: xin lỗi, em biết anh đỉnh cao rồi, em ko phải kiêu nhưng anh nghĩ em ko kiếm đc đứa nào ra hồn à? /:)
Đừng có ra vẻ [-x
Hôm nào ông dắt thử con đấy đến đây tôi xem tôi nói cho nó không dám ra đường cùng ông cho xem [-x

Nhưng lỡ đã có cảm tình với ai đó rồi thì sao? Không nói ra sẽ khổ hơn giữ trong lòng mà. Thế thì nên hay ko nên?:(

Em đã xóa Topic Xóa...
Còn Amie, tình yêu tuổi Teen sao?? Còn định làm bài GDCD nữa à? :)) Tớ dịch từ bài essay của tớ là xong rồi :))
Ko nên yêu << Kết luận của tớ :)

Uh, tình yêu ko nên có ở tuổi teen, chỉ thích thui.
Nhưng ko hiểu sao lại có nhiều người thích dùng từ "yêu" thế, có lẽ là ko biết cách phân biệt "thích" và "yêu" chăng?
Hay là chọn chủ đề : bạn quan niệm tình yêu là gì?

Tôn Hồng Đức đã viết:
Nhân tiện: H.Đức thì thà em Đức luôn cho nó nhanh :))
Đức kia: xin lỗi, em biết anh đỉnh cao rồi, em ko phải kiêu nhưng anh nghĩ em ko kiếm đc đứa nào ra hồn à? /:)
Đừng có ra vẻ [-x
Hôm nào ông dắt thử con đấy đến đây tôi xem tôi nói cho nó không dám ra đường cùng ông cho xem [-x
Khà khà "chót" đụng phải nỗi đau của anh Đức,rất mong anh lượng thứ:D
:p:p:p:p:p
Em biết lớp mình ngọa hổ tàng long nên đã cấm tiệt nó lên rồi.Cả topic lớp mình nữa:))Anh xem nó có vào L2 mời vào hàng nước nữa đâu:))(mặc dù nó viết gần 30 bài mình mới bảo nó ko vào nữa:D)
Còn về ty hình như trong sách GDCD lớp 11 có định nghĩa cụ thể rồi cơ mà:-/

Chạm vào nỗi đau khổ là sao hả A Đức. Nói thử xem nào

Lại một câu hỏi khó:))
Tình yêu ko thể định nghĩa được nó gần giống hạnh phúc là những khái niệm rất mơ hồ ko thể định nghĩa được:D

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Chạm vào nỗi đau khổ là sao hả A Đức. Nói thử xem nào
Đọc câu anh trích dẫn sẽ tự hiểu:)) :)) :))

Khưu Trí Trung đã viết:
Lại một câu hỏi khó:))
Tình yêu ko thể định nghĩa được nó gần giống hạnh phúc là những khái niệm rất mơ hồ ko thể định nghĩa được:D
Tớ đã hỏi là quan niệm của mỗi người rùi, bạn Trung chẳng chịu đọc kĩ gì cả[-x ;;) ;;)

Khi mất đi 1 ng mới thấy ng đó thật quan trọng với mình , đó có phải là yêu???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên