~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Lê: con lê nhá, sao lại nói chuyện thần kinh bạn ko BT ở đây hả?
láo toét, thế mày định cho mấy đứa ko BT chơi với nhau
chắc điên :)) :))
Đơn xin tham ja vào hội độc thân
abc abc...

Yến _hội trưởng hội đánh nhau của 10p1_tớ danh nghĩa hội phó đồng ý cho cậu vào hội
@All:Ko đổi tên gì hết nhé!Để thế này mới có khách chứ:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lắm rồi mới thấy hội độc thân! Bạn Hà Lê cho phép bạn Yến vào hội độc thân hay hội đánh nhau của lớp 10P1 thế? Mà bạn là hội phó từ hồi nào thế? Sao tớ không biết nhỉ?

Trần Thị Thùy Linh đã viết:
Lâu lắm rồi mới thấy hội độc thân! Bạn Hà Lê cho phép bạn Yến vào hội độc thân hay hội đánh nhau của lớp 10P1 thế? Mà bạn là hội phó từ hồi nào thế? Sao tớ không biết nhỉ?
Bây giờ thì biết rồi nhé.:D

Là thía này..., theo yêu cầu của tình hình hiện nay. các pác thấy đấy, đi đâu cũng có đôi có cặp, mang tiếng con giai nhìu hơn con gái 1.5 lần mờ sao lại vẫn có người như em!!???:((thía là em với cuon pé tên Vân Hạnh cùng nhớp quyết định lập hội nè để có giè đi chơi cả lũ với nhau hôm valentine roài khoe tụi bạn tao cũng đi chơi đóa!ke ke!!!không thì làm cầu nối cho mọi người giao lưu và học hỏi!!^0^!!!yêu cầu tất cả các topic em lập là vô phải để lại nick!!^^ thanks các pác
* chú ý,không cho mấy pà xinh xinh có đầy đuôi nhưng chưa chấm ai nhá, thía ớ phải cô đơn^0^;;)

chưa có ny, ko có ny , và đã mất ny đều được tham gia đúng ko???? ->>>>>>>>>>>>> 1 more newbie 0:)

Đấy đấy nhạt đấy :D:D:D !!!
Hôm trước nói chuyện với hội trưởng, hội trưởng bảo là chắc phải thi đại học xong hội trưởng mới có thực sự bắt tay vào gây dựng hội được :(!!

Cả hội sẽ cổ vũ cho hội trưởng đi thi đầu xuôi đuôi lọt:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên