~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hiện nay chưa có hoạt động rõ ràng ấy ạ ! Chỉ toàn thấy spam thôi !! Xập xệ quá !!!
@ Milan: lần sau ghi " ML" là được rồi Milan ạ! Lại còn BMLinh nữa, nghe sợ quá :p !

Hội độc thân newen đương nhiên vào hội phải độc thân rồi:))

nói thật hội độc thân vào cũng ko càn độc thân lắm có khoảng 2 3 bạn trai gái mà ko biết chịnn ai cũng vô được mà:D

Chứng tỏ là bạn Thắng có khoảng 2 3 bạn gái mà đang ko biết chọn ai roài đây...chết chết...
ai thế thắng, nói nhỏ cho tớ xem nào :)

vụ j` đã là con gái ai muốn tìm hiểu cứ hỏi thẳng đảm bảo tớ trả lời ngọn ngành,mà sao dạo này hội vắng vẻ thế nhỉ "tản giái" hết rồi ah`

Lê Hùng Tú đã viết:
Hội này làm ji còn ai độc thân đâu mà chả "tản giái"
còn mà :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((,cái chính là chửa có cơ hội :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s .bạn tú còn độc thân hông thía, mong là còn (;;) ;;) ;;) ;;) ) thì chí ít ,mình còn có đồng minh.
p/s : ấy ấy, ý tớ không phải là ếm xì bùa choa cậu ế đâu, hí hí hí :))>- :)>- :)>- :> :> :> :> :)) :)) :)) :))

hixhix, lúc đầu đáng nhẽ tin với p1 đă chuẩn bị kết nghĩa anh em rùi ,(tham quan ý mừ), .:-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s . tớ nghe tin rằng thì là Tin đi với a2 rùi nên hổng đi với p1 nữa ; bùn quá .:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( . đúng không hử các bạn Tin . :-? :-? :-? :-? 8-| 8-| 8-| 8-|

Lại Trung Hiếu đã viết:
Hội trưởng vẫn còn đọc thân
không thể tin được; [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( . theo phương pháp luận biện chứng thì không thể cóa chuyện hội trưởng độc thân được. thường thì hội trưởng hội học hành lại là người ham vui nhất, hội trưởng hội đào hoa là người cô độc nhất ; theo phép suy luận tương tự, hiển nhiên hội trưởng hội độc thân sẽ là người đào hoa nhất ^^.
kết luận nghiệm : hội trưởng .;;) ;;) ;;) ;;)
p/s : nói chuyện với dân chuyên toán thì lằng nhằng thế đó /:) /:) /:) ;;) ;;) ;;)

He he sorry mọi người độ này hội phó mải spam chỗ khác:D Nhưng giờ tiếp tục về cai quản hội.Xin thông báo hội phó hoàn toàn độc thân(chỉ nhận con nuôi!Nga chẵng hạn!Con nhờ;;)

Đâu có phải là vì lớp A2 mà tin ko di vơi P1 , các bạn nghĩ oan cho lớp mình quá...
Vì BPH và GVCN lớp tin đã thống nhất và bắt phải đi với Hóa 1 đó chứ,

phép luận chứng của em kia mới nêu định lý còn em chưa chứng minh
2 định lý mà em đưa ra nên bài toán của em có thể đúng có thể sai

Lâu rùi ko lên, tăng trang nhanh quá, hội còn bao nhiêu bạn độc thân???
Hội trưởng , hội phó là ai ạ??

@ Châu:Hội trưởng là anh:Lai Trung Hiếu
Hội phó là tớ;;)
Bảo mùi(kê) là bạn Thắng
Số lượng thành viên:đang trong quá trình điều tra:D

đính chình bao mùi này chỉ bảo mùi cho hội phó thôi chứ hội trưởng thì hổng dám nha
chẳng biêt còn nhiu mem kể từ khi thằng hội phó cũ ra đi hình như mất vui,các bác để em lôi nó về nha(cố gắng)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên