~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Học lớp cô Lan Anh có hay không? Có bạn nào học lớp cô Kiều Hương ko?

Lớp cô Kiều Hương tớ từng học hồi lớp 9, trước khi thi, cũng đang xin mẹ vào trong năm học roài học đây ^^!!!

vừa đi tập quân sự vs mấy bạn khối sáng về:)) kinh vật:)) nhìucon zai vãi:))
chả bù khối chiều:)) tiếc là bạn NHÂN của tớ trốn đi chơi game:( ko có ai chỉ cho tớ bit mặt anh VÕ TUẤN ANH nhà tớ:(( :(( phí cả công đến trường:((

Mời vào mời vào, chỉ cần độc thân là dô tất!

Thế chả lẽ lại đuổi ra à?
Người ta lịch sự thế mờ:(

Lê Phương My đã viết:
vừa đi tập quân sự vs mấy bạn khối sáng về:)) kinh vật:)) nhìucon zai vãi:))
chả bù khối chiều:)) tiếc là bạn NHÂN của tớ trốn đi chơi game:( ko có ai chỉ cho tớ bit mặt anh VÕ TUẤN ANH nhà tớ:(( :(( phí cả công đến trường:((
[-x [-x [-x con My này quá khủng thế rốt cục là ai của mày :-/ cả 2 ah ;;)
Chả phải chiều này mày được gặp anh VÕ TUẤN ANH của mày rùi còn gì ;;) 2 anh chị vừa thấy nhau cứ gọi là cười quên tổ quốc nhỉ ;;) tao& Ngân là rất tế nhị rút lui đấy nhớ :)) thía mà lúc sau tìm mày chả thấy đâu ;;) ;;) đành về mà ko chào mày :)) Sao rùi ;;) hôm nay đến đâu rùi :x đến trường buổi sáng là có hiệu quả thía đấy :x mai đến típ nha :))

Thôi thôi Ú ơi, đừng nói chuyện đấy nữa
My ơi, xin lỗi hôm nay đi tuyên truyền chuyện đấy nhé
Ú xóa bài trên đi nhé

thôi chả sao:)) có chuyện j đâu:)) anh zai tao mà:)) việc j phải ngại:)) vs lại ko cần anh ý thì mày vs con Ngân cũng cứ bỏ quên tao rồi:))

Đề nghị bạn My ra khỏi hội ngay!
Cóa 1 mớ zai chạy theo lăng xăng thế mà vào Độc thân bang làm bậy à? Đừng để lãnh tụ xua chó ra đuổi chớ!

Hội độc thân mà bạn My cứ thế này thì ko xong My ạ T_T

bạn My ko làm j cả:(( bạn My vô tội:(( bé My ngây thơ lắm:((ko bit j hết:(( ko iu ai hết:((

Nhưng pé My có đuôi ròi, ko gọi là độc thân dc!
Thôi, cho mày out đó!
Cám ơn tao đe!

Lê Phương My đã viết:
bạn My ko làm j cả:(( bạn My vô tội:(( bé My ngây thơ lắm:((ko bit j hết:(( ko iu ai hết:((

Sửa lại này :

bạn My làm gì thì cũng ko ai biết cả :(( bạn my có tội thì cũng thành vô tội :(( bé My ngây thơ....cụ :(( iu nhiều kể ko hết :((

Anh em thấy có đúng ko

Lê Phương My đã viết:
sao bạn DÊ nói kinh thế:((

Ai bảo vừa nãy bạn my nói là busy .....with. Thế là tớ mất bạn Ly vào tay thằng Hải Minh rồi T_T >_<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên