~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em Linh định bảo anh là 3:-o ah.:-w
Hội độc thân cho mọi người vào đc hết mà, nhưng kick thằng Hưng ra.X(

Này anh Lộc, anh chẳng thik quá đi chứ, cứ làm bộ làm tịch mãi, đc mọi người tín nhiệm, vì anh Lộc có tin thần trách nhiệm cao, hăng hái với công việc, luôn đi đầu trong mọi lĩnh vực, công việc của hội ...
Mà cái này đâu chỉ mình em nói, bạn Trà và thằng Huy Anh cũng nói đấy còn j`... :(( :((, sao ko kick chúng nó.. :(( :(( :(( :(( :((

Hờ hờ! Tình hình này phải mời hội phó lên cho bọn này 1 trận thôi.:-w

Anh Lộc, cho thằng Vanh chức chủ tịch hội đồng quản trị ngay, nó có vẻ thik độc thân lắm... ;)) ;)) ---> Tinh thần trách nhiệm cao, có ý tưởng gắn bó với nghề --- > Xứng đáng...

Cả nhà giải tán cho thằng Hưng làm hội trưởng đi cho rồi.
Chức vụ loạn cả lên.....nhạt.:|

anh Lộc mà không làm hội trưởng thì có vẻ không hợp lý lắm nhỉ...:-?:-?:-? mà không hợp lý tiếng pháp là gì hả anh Lộc :p hichic thôi để bạn Hưng làm hội phó đi :)):)):)) em xin làm trợ lí hội phó ;)) ( không đủ trình làm trợ lý hội trưởng ) b-)

Cả nhà giải tán cho thằng Hưng làm hội trưởng đi cho rồi.
Chức vụ loạn cả lên.....nhạt.:|

1/ Em ko có tinh thần trách nhiệm cao như anh Lộc...
2/ Em ko có ý tưởng gắn bó với nghề như thằng Vanh...
3/ Em ko có ý định tranh chức của ai...
4/ Em ko có tinh thần hăng hái với công việc...
5/ Em ko đi đầu trong mọi lĩnh vực như anh Lộc...
6/ và còn rất nhiều lý do khác....
==> Em thấy mình ko có đủ khả năng đảm nhiệm trọng trách quá cao như vậy, em xin ko nhận chức, anh Lộc nên ở lại chức vụ cũ thì hơn...;)) ;))

sao nghe như 1 vụ cãi nhau và đá đểu thế nhỉ :))
đề nghị mấy bạn Lý 2 ko vào hùa với nhau bắt nạt hội trưởng hội độc thân nhá :-w định chia rẽ hội hả :-w mà hội trưởng cũng bớt nóng đi nhé
hội phó Hà Lê đâu?:-w

Hưng ko dám.. :-ss
Nhưng vì anh Lộc định nhường chức cho tớ -- > Tớ phải rút thoai.... :">

@anh Lộc: chức vụ = chức trách + trách nhiệm + nhiệm vụ (áp dụng fép công vectơ), thế nên bảo cho đi là dễ dàng cho đi đc à?[-x

Hưng vì ko giỏi cái gì nên đc làm chủ xị.=)) Chủ tịch toàn là phỗng mà.:-j

thôi tóm lại là anh Lộc làm bọn em ngại quá :-j:-j:-j người có tài năng thì cứ giấu diếm ;)) rồi chối ra chối vào...thế là không đc...anh Lộc là đủ tư cách lắm (ý mình không định nói bạn Hưng không đủ tư cách đâu đấy :p)..làm đi đừng thoái thác b-( (đe dọa ) =))=))=))

Sợ quá!:-ss
<HA thik bị anh khai trừ khỏi môn phái ko?:-w>

hichic không dám bật nữa :)):)):)) đang nói với một giọng hết sức mềm mỏng :|:|:|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên