~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...nhưng mà sinh hoạt kiểu gì bi h...phải có mục tiêu hoạt động chớ...

:)) Anh Thắng ko biết hội nào ở box này cũng.....hoạt động spam ah.;))

Thì đấy, tưởng bạn Hưng đang thọ giáo anh Lộc cơ mà !!!
Hay là chúng ta đề ra tiêu chí hoạt động, nêu những mặt tốt của ĐỘC THÂN , okey ? :D

thế mấy ông mấy bà muốn ế cả đời hay sao mà lại còn mặt tốt của độc thân =))=))=))

Đang vui thì thằng cha HA lại làm mất hết cả hứng....
@MLinh: Đề ra đi...

thế mấy ông mấy bà muốn ế cả đời hay sao mà lại còn mặt tốt của độc thân =))=))=))
Này đồng chí kia ! Đồng chí có đôi có lứa cả rồi thì cẩn thận trong việc phát ngôn ở hội ĐỘC THÂN nhá ! 8-} Ko cẩn thận đồng chí bị quây hội đồng thì chít ^^ ! Mà bảo thật, cái gì chả có mặt tốt :D !\:d/
Đang vui thì thằng cha HA lại làm mất hết cả hứng....
@MLinh: Đề ra đi...

Ặc, uh, để ML suy nghĩ đã ^^ =:)

đây tui đóng góp hộ cho ;)) quy tắc đầu tiên của hội :|:|:| dĩ nhiên là phải độc thân :)) thứ hai là phải có ý chí phấn đấu độc thân :|:| thứ ba phải chịu đựng đc sự khắc nghiệt của đời sống độc thân :| thứ tư thành viên trong hội độc thân phải đoàn kết gắn bó để mặc dù độc thân nhưng các thành viên đều không có cảm giác là mình cô độc :|:| =))=))=))...blahblahblah 8-}

Điều đó tất nhiên là hội trưởng :"Phạm Vũ Lộc" chắc chắn thực hiện ko những tốt mà là cực kỳ tốt oy`... ;))

Nài! Anh nhắc lại lần cuối: Anh ko là hội trưởng nhá.:-w
Cái tốt của độc thân là.....ko mất tiền bao bạn gái.:))

ohohoho chắc gì=))=)) bạn gái định nghĩa của em là một người bạn là con gái =))=))=)) như thế thì tham gia hội độc thân thì vẫn phải khao chứ :)):)):)) bác bỏ đc lập luận của anh Lộc luôn =))

Thôi thôi! Thằng HA về với vợ con đi, đêm rồi còn ở ngoài, ko sợ vợ giận ah.:))

hehehehe vợ con gì chứ..chính vì chưa có nên mới dám vào hội độc thân dạo chơi ;))b-)b-) cứ đuổi khéo em trẻ thế là không đc :)):)):))

ack, bạn HA nhá, dạo này có nhiều biểu hiện bất thg cho thấy bạn HA đang lăng nhăng nhá ;))

Thui, ko nghĩ ra SH j` thì ngồi tán dương Hội trưởng à 8-| Chị bó tay, có bít j` về em Lộc đâu, chỉ thấy em ý vẫn hạnh phúc đi bên cạnh ng` yêu thui zzzZZZZ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên