~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
phục anh sát đất ạ
em đâu nói thik xoa
kết hợp cả đấm mà
em ko thể dung tha >:)
cho bà Mai gian tà >:)
nói chung thế là hoà :((
anh đừng pozt nữa nhá :((
để tên "Vi Thanh Nga"
ở last posted nha :(( [-o<

Anh là ứ chịu tha >:)
Thik đọc thơ em Nga =P~
Thế nên anh poz nhá :-j
Em cứ đi ngủ nha :-h

Sợ gì Mai hả Nga? [-x
Em cứ đấm ko xoa >:)
Đến khi nó khai ra 8->
Là em được nhận quà. :))

Mà thôi mỏi tay quá :)|
Nhường topic cho Nga :)
Anh đi ngủ đây nhá |-)
Em Nga ngủ ngon nha :-h

ờ thì thơ cóc mà :)) có phải pro đâu :)) thik thì vào tham gia, chứ đánh giá kiểu thế chả hay chút nào, lại còn ko ăn nhập với topic nữa :))
a Lộc: thôi anh em ta gác bút đi nhẩy ;)) ứ làm thơ nữa ;)) có cảm hứng và tinh thần xây dựng topic + pozt bài chất lượng như thế lại bị nói này nói nọ ;)) bực cả mình ;))

có giỏi thì làm đi :|
ngồi đó mà nói :|
thơ thì chán
nhưng chà đạp lên cảm hứng và sự suy nghĩ (thơ) của người khác là ko thể dung tha đc :|

Đừng bức xúc thế chứ bạn Nga ... tớ là tớ cũng hâm mộ những mầm non thơ mới như ấy lắm :D :D ... nhất lại là còn có cả anh lộc nữa ;)) .

đừng có đá đểu nhau >:/ đây biết rồi >:/ ức chế lên men >:/ vẫn còn độc thân nên chả ngán ai đâu X(

Chỉnh sửa lần cuối:
Đang trong hội độc thân ai dám động vào mấy bạn có chứ quyền chứ ... yên tâm ... mà tớ có anh Lộc bảo kê đấy nhé, ô dù hơi bị to :D :D ...

nên nhớ tớ đây chỉ là một thân dân bình thường
mà bạn VA có anh Lộc làm ô dù ah :))
tớ có chị Mai này :))
tuy hội phó ko = hội trưởng nhưng con gái to mồm hơn ok?:))
nhắc lại: chà đạp lên cảm hứng và sự suy nghĩ của người khác là ko thể dung tha đc !!!

Em biết lỗi rồi ạ ... mà sao hôm nay chả thấy ông Lộc đâu nhể?
Nhắc tại mọi hôm ổng spam kinh quá :)) :))

=)) Gọi anh ra mà nói anh thế ah.:))
Tại vừa thi VLVN cup xong.:)) Ams thắng rồi.=D>
Mà anh ko bảo kê cho thằng gặp anh mà ko chào đâu.[-(
@e.Nga: Tối nay làm thơ Đường Luật ko.;;)

anh Lộc làm thơ hay quá :)):)):)) huýt huýt
em xin đóng góp một bài :

hôm nay đọc bài thơ
của anh lộc lớp pháp
nghe cứ lơ tơ mơ =))
như là ăn tào phớ 8-}

Nói chung là dễ nhớ
nhưng chỉ là cái cớ
Anh Lộc thì chả nhớ ;));));))
để mà còn XÌ PAM =))=))=))
trời ơi đúng là chùm thơ con cóc 8-} anh Lộc chiều đi học về làm một bài khác đối lại nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc thôi thôi lạy lạy !!! Bạn Nga với anh Lộc ơi, tớ sợ nhất là đọc thơ đấy ! 2 người ra lập hẳn 1 pic mới để làm thơ đi ! Làm thơ trong hội độc thân thế này, có những người không biết làm thơ ( như tớ đây :() thấy tủi thân ghê lắm :( !
Mà hình như chẳng ai ủng hộ vụ họp off cả !!!
Hội trưởng ơi !!!!!!! Hội phó ơi !!!!!!!!!!!!

Đừng bức xúc thế chứ bạn Nga ... tớ là tớ cũng hâm mộ những mầm non thơ mới như ấy lắm :D :D ... nhất lại là còn có cả anh lộc nữa ;)) .

đừng có đá đểu nhau >:/ đây biết rồi >:/ ức chế lên men >:/ vẫn còn độc thân nên chả ngán ai đâu X(

Thế thì bạn Nga lao vô anh Vanh lớp trg không khéo lại ổn đấy :))

Mà hội mình văn thơ lai láng quá, em chịu :p8-} 8-} Em làm thơ nong nọc còn không đc nói chi làm thơ con cóc :))

mùi gì :-w sao lại phủ nhận một tác phẩm nghệ thuật như vậy =))=))=)) đi học gì mà về sớm thế..lại tót lên HAO ngay..đúng là cao thủ xì pam :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên