~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Quang: ơ, đã đc xét duyệt đâu :-? thậm chí còn chưa làm đơn xin kết nạp vào hội cơ ấy ạh :))
ơ kìa, kế hoạch off :(( ko ai có ý kiến j à h :((

Nói thế thì khéo ai cũng phải xem xét quá :)) (nhưng em xin cam đoan là không loại em đc :)))

xin mời bạn nào có rồi thì ra nhớ
mà hội mình off một cái nào
kế hoạch cụ thể mời hội trưởng hoặc hội phó đề ra

Có một số đôi mà cả hai đều là thành viên hôi độc thân đấy ... mọi người xem có thể dung tha đc ko? :))

á à làm như thế là phải tội đấy nha ;))
mah tớ join hội độc thân với :D
tớ cũng muốn bon chen off phát ;)) =P~

chết chết, bạn nào mà lại có đôi có cặp rồi vẫn bon chen thế [-x mà bạn VA, bạn lại nói j về tớ thế /:) sao dạo này lắm ng gán ghép mình thế ko biết :(( thây mình dễ bắt nạt là bắt đầu đấy :((

chúc hội một năm mới vui vẻ , chúc cả hội năm nay chẳng còn một ai trong hội :)((,:))), happy new year! oh yeah 20007!!! yeah!!

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu chúc như thế thì hội mình sập tiệm a`:D
nhưng dù sao vẫn chúc mọi người may mắn và thành công trong năm mới...và thành công cả trong "chuyện ấy " :D

Chúc hội càng ngày càng ít thành viên nhưng chất lượng spam ko giảm :)) :))
@ anh lộc: anh ơi có khi phải xem lại tư cách thành viên của bạn Mai A2 :))

đúgn rồi, có hội trg hội phó đầy đủ thì sập thế nào đc ;)) anh Lộc nhỉ ;)) mà ai dám bảo là đánh giá lại tư cách độc thân của bạn Mai thế hả :-w thích thì cứ đánh giá :-w đây ứ sợ [-(

chị Mai là hơi bị cà chớn ;)) có rồi mà cứ chối >:);)):))=))
đáng bị "đánh giá" >:)=))

đó là bạn kẻ-mà-chả-ai-biết-là-ai-đấy, học ở lớp-mà-ai-cũng-biết-là-lớp-nào :)) và một chi tiết nữa...đó là...nó...15 tuổi như chúng mình :))
<chị bẩu ứ sợ đánh già mà;)) sao chưa gì đã giật thót lên thế;))>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên