~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Hồng Quang
(new_member)

Là thía này..., theo yêu cầu của tình hình hiện nay. các pác thấy đấy, đi đâu cũng có đôi có cặp, mang tiếng con giai nhìu hơn con gái 1.5 lần mờ sao lại vẫn có người như em!!???:((thía là em với cuon pé tên Vân Hạnh cùng nhớp quyết định lập hội nè để có giè đi chơi cả lũ với nhau hôm valentine roài khoe tụi bạn tao cũng đi chơi đóa!ke ke!!!không thì làm cầu nối cho mọi người giao lưu và học hỏi!!^0^!!!yêu cầu tất cả các topic em lập là vô phải để lại nick!!^^ thanks các pác
* chú ý,không cho mấy pà xinh xinh có đầy đuôi nhưng chưa chấm ai nhá, thía ớ phải cô đơn^0^;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
:D tớ ko cóa đuôi và cũng ko có ý định cóa đuôi :D :D cho tớ gia nhập hội những ngừi đọc thân vứi :D :D

Chết chết, ai lại lập cái hội này thế?
Người ta phải cố mà tiến lên chứ, sao lại dừng lại thế?
Anh Quang cần em chia sẻ cho vài kinh nghiệm nha!
Tình hình là cái topic này trước sau gì cũng thành hồ câu thui, nên chuẩn bị tinh thần xóa cái bài này đi!

ớ hớ hớ, " nại" nhầm roài!!!em la kyou hóa 2^^!!!mà seo các pác không để lại nick nhờ???^^thêm phát truyền đạt kinh nghiệm kua đê!!!

----------

( Quang nhá ) ôi em ơi, anh cũng muốn làm quả như thế lắm, nhưng ko nỗi đi đến đâu cái hội độc thân cũng từ chối mình :(

Cái hội này giống kiểu Hội Nam độc thân với Hội nữ độc thân trên blog :))
Thôi thì cho tớ tham gia nhớ :))

hix anh ơi thế những người căm ghét con zai có đc tham gia ko?;;)
ah ý em là bị dị ứng:))

Tớ độc thân số 1 từ năm lớp......1 đến giờ T_T. Tớ xin tham gia vào hội T_T. Còn bạn My có đuôi rồi thì out đi, đọc lại yêu cầu của hội nhé :)).

Chung ta ko dậm chân tại chỗ. Chúng ta có mặt ở đây để cùng chia sẻ suy nghĩ, cảm xúc, để mọi người hiểu rằng chúng ta ko có bạn gái ko phải vì chúng ta..........gay mà là vì ....(cái này thì mỗi người 1 khác) T_T, như iem là do ngoại hình *_*

Ôi trời k đọc à, đây là nick xài chung :))
Xin 1 chân hờ hờ :))

hớ, mìn cũng xin 1 chân :D độc thân từ lúc mới lọt lòng >:d< :D ...

trùi ui mọi ngừi nhầm hết cả ồi, bạn Thảo Hóa 2 0609 dùng nhờ nick anh Quang 1 chí thui :D

Thảo của anh Wang Am à;;)
Thảo nào thế ;;)
bác Chài nhà mình kinh thật :-?

Bạn Liệt ơi, tại "ấy ấy" thì cứ thừa nhận đi cho tiến bộ, cứ đổ tội ngoại hình làm chi.
Bạn My ơi, thế bạn Đạt kều thì sao? Còn 1 số bạn kâu dc qua Yahoo thì sao?
Tớ ko gay, tớ hoàn toàn bt, sắp tới tớ sẽ có gf(còn lúc nào thì chưa rõT_T), nên ko tham gia hội này đâu

e tham ja với nhá;;) ;;) !!!
nhưng cuối cùng thì hội này là để tập trung nhưng ng` độc thân lại, chat chít link tinh;;)
hay là để bàn nhau cách ve chai ve gái???;;)
;;) ;;) ;;)

Đoàn Tử Chí Hiền đã viết:
Bạn Liệt ơi, tại "ấy ấy" thì cứ thừa nhận đi cho tiến bộ, cứ đổ tội ngoại hình làm chi.
Bạn My ơi, thế bạn Đạt kều thì sao? Còn 1 số bạn kâu dc qua Yahoo thì sao?
Tớ ko gay, tớ hoàn toàn bt, sắp tới tớ sẽ có gf(còn lúc nào thì chưa rõT_T), nên ko tham gia hội này đâu
Bạn Đạt nói gì thế =)) " ấy ấy " nào cơ =)) Mà tớ đổ tại ngoại hình gì =)) Tớ chả hiểu bạn nói gì =))

Bạn này mù chữ thật rồi, chán quá đi mất!
Bạn tên là Liệt à? Đang nói với thằng Liệt Dươn* ở bên trên cơ mà, lần sau ko hiểu tra tự điển nhé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên