Hội nghị gia đình T2 03-06

húhú Mông Cong đâu roài? Sao không thấy xuất hiện trước công chúng nhểy?

sao nói chuyện về cái đẹp mà toàn uống nước lã cầm hơi thế, phải có hiện vật nó mới sinh động chứ ;)) hay up ảnh Thuỷ nhà mày lên đầu Vinh nhá :D
theo các bác tính theo đơn vị hành chính các trg THPT Hà thành thì bảng xếp hạng top 5 ra sao?

hao la! Bạn Bình thân mến, nếu bạn có lòng làm manager quản lý công nghệ lăng-xê cho Thuỷ của tao!:)) Còn không nói về cái đẹp thì bit bao nhiêu cho đủ, nói như thế nào cho đúng? Vô vàn cái đẹp thế nên ta cứ từ từ nói cho ngấm!

hehe, toàn mấy ông tán phét với nhau.Ko đứa nào có cái gì mới à?Tao fai? gần nửa năm ko vào HAO rồi

hehe, toàn mấy ông tán phét với nhau.Ko đứa nào có cái gì mới à?Tao fai? gần nửa năm ko vào HAO rồi

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
1 tràng vỗ tay liệt nhiệt cho Thư béo , lâu lâu vào động viên an ủi anh em nhé

mama...đang nói về cái đẹp thì Thư béo vào...chán...kakakakakaka...hihihihhehehehehohoho...:))...

Bị loại có gì đâu!!!:D Dù sao anh em cũng tự hào là lớp ta có 2 giọng ca tham dự tiếng Hát HAO mà đều gây om sòm ầm ỹ cả trường!!!Hoan hô Mông Cong và Thái Anh HP, khi nào về anh em tổ chức Giọng Ca Vàng Karaoke của lớp T2 nhá!

thi như thế thì tao thắng vì kô có rap thái anh nhỉ :))

ơ...em rap được cả bài Thiên đường gọi tên mà bài này có karaoke là cái chắc...

có đồng chí nào biết lịch "made in 12" ko? báo cáo tình hình cho a e nào

Bit chit liền!B-) nghe đâu thì là vào ngày 20-5 tiếc quá đíu được tham dự!!!:(

Không có là sao? Tức là không tổ chức hay kế hoạch bị lùi lại???:-/

thằng Vinh ko theo dõi rùi...:D...ý Mông là ko có karaoke của bài Thiên đường gọi tên...:D...thôi thì ngoài hàng ko có thì đem đĩa mình đi vậy...

Chán đang nói chuyện Made in 12 thì lại karaoke! Bọn mày đi chơi Made in 12 thế nào? Lên kế hoạch chưa?
@Karaoke: híhí!;)) Nhớ nhá mọi người có vẻ máu hát hò đấy! Tổ chức đê!

Back
Bên trên