Hội nghị gia đình T2 03-06

cái thằng HP này ko có tí lịch sự nào cả, ai lại nói thẳng như thế bao giờ , tự ái chít :))

hồi xưa đang ngồi suy tư thì bị tiếng "hát" của chị Thẻo cắt ngang, lúc đấy ai lịch sự cho iem nhờ...:D..

dạo này tại hạ bận bịu ko thể xuất thủ thành văn được...:D...

như thế là quá được ấy chứ :)) =))
Chủ đề của tuần tới sẽ là : các em gái xinh xinh :D.. người bắt đầu là Mr.Công.....Xin mời anh

Bác An phải cho biết cụ thể tập xác định chứ, ko thì biết là trong lớp, trong trường, trong Hà Nội hay là cả nước :-?? :-?? :-??

Bác Công đi nhìu cứ kể đê cho anh e mở rộng tầm mắt kể cả từ quê nhà ra đến biên giới, nghe tuốt!:))

Bác Vinh nói thế thì em cũng xin mạn phép phát biểu 1 vài suy nghĩ thế này. Em chưa đi được nhiều nên ko biết ở các nước khác thế nào nhưng ở Mỹ bọn con gái nhiều con tóc vàng, cao, xinh. Chỉ phải cái là 10 con thì cả 10 đi với zai rồi :( Nhưng khổ nỗi ko phải ai cũng hoàn hảo, ở đâu cũng có người xinh kẻ xấu. Gái xinh cũng có, cơ mà nhiều con béo ko chịu đc :-& (Xin lỗi bác An chỗ này) Xấp xỉ như bác An ko phải là hiếm (nếu ko muốn nói là bình thường ;)) ). Nhiều khi em băn khoăn tự hỏi: "Chúa ơi, sao chúng nó lại có thể gain đc ngần đấy weight cơ chứ! Cho con thêm 1/5 chỗ đấy con cũng hạnh phúc mà ăn chay 1 tuần rồi ^:)^ ". Lý do chắc cũng tại ăn lắm KFC, McDonalds. Mà ko chỉ có thế đâu, ở đây nó còn có Taco Bell, Burger King, Wendys, Arbys, Sonics, Rally's. Thế thì thảo nào... Ko có lửa sao có khói ;))

Thế còn bác Vinh, bác Mông, bác Hưng? Các bác thử góp 1 vài suy nghĩ về con gái ở địa phương các bác đi

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy em bụ bẫm ấy mà cặp với Công thì cứ phải gọi là điểm 10 cho chất lượng...:))...

đến Sing....đặc biệt là SIM các bạn có thể nhìn thấy những cái váy ngắn mà tớ tg chừng chỉ có ở trong phim ấy...che đc quả mông là hết vải rồi....ở đâu cũng có 2 loại,những em Trung Quốc,Indo thì trắng xinh,cao,ng đẹp, còn các em Sing thì chân to như chân em rồi mặc váy với cả quần soóc...nhìn như khúc giò lụa ý....các bạn Indo là xinh nhất,ở nhà cứ tg gái Indo đen xấu sang bên này mới biết toàn em trắng,bọn Indo nó còn trắng hơn mình,mình đi ngoài đg b ọn nó còn tg là Thái Lan :((

Tại vì bác Công không vào các khu trường Đại Học của chúng nó thoai! Thường thì bọn nó chỉ lượn lờ ở những khu mua sắm, ngồi trong ô tô và tập trung ở những tụ điểm như pub!:)) Bác ra ngoài đường thì cũng khó có thể nhìn thấy được! Ở Trung Quốc mà nói thì gái Thượng Hải là ngon nhất, còn gái Bắc Kinh được, chân dài, trắng trẻo, nhìn như người mẫu. Nhưng bọn phương Bắc này ăn mặc có nhìu con kỳ quái lắm!:))

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ hờ sì tai Trung Quốc thì phải khác Sì mũi Việt Nam chứ...đúng là đi một ngày đàng học 1 sàng "view"...:D...các bác đi phát đá hình cứ phải gọi là lên trình

Back
Bên trên