Hội nghị gia đình T2 03-06

bây giờ chuyển bộ môn snooker rồi, không chơi pool 9b đâu. Có thì chơi 8b thôi :D

hôm nay vừa chơi.....đáng ra lãi to thế mà cuối cùng lãi đc có 30k :((

Bác Long tự nhiên lại đi khoe lung tung thế. Vụ này là bác phải mừng tuổi năm mới hết rồi :))

kô thế đi.thái anh thua tao 30k.tao trả tiền bàn luôn.ai như mày với thằng Lẻ ăn của em nó hơn 300 :))

Đã lâu không ... nhau , nhưng phải nói là sao topic lớp mình gần đây chán thế!
(trong dấu ... là từ "gặp lại"):D
Chán hơn cả cơm thiu, chẳng có gì hay ho hơn sao?
Khi nào nghỉ hưu mọi người phải trang trí thêm cả về nội dung lẫn hình thức, chứ để rứa ... không hể chấp nhận được!
Bây giờ đang bận (quá)^n !
Khi nào đến trường mình giao lưu!
Chúc Tết , valentine , 1/4 , 30/4 , 1/5 , 1/6 , ... luôn 1 thể!
Hẹn ngày tái ngộ!
Bái bye!!!>:/:-h
chẳng hiểu thằng Hùng bò nghĩ j` nữa, ko hiểu ai cần update, T2 03-06 , trường NTT :D , bài viết 5 ( hình như nó còn nick nữa ah?). Lớp mình sang bên lớp Tin cà đê !

-----------------------------------

Nhân tiên , còn 9 tiếng rưỡi nữa là sang năm đinh hợi , tao chúc cả lớp mình , kể cả trong nước lẫn Việt kiều , học tốt hơn , thi lại ít hơn (ai chưa thi lại thì ra tết sẽ qua nốt ^^ ) , họp mặt đc nhiều hơn ( như quả An Béo ấy nhờ :)) ) , con zai nói chung sẽ đẹp zai hơn :D ...Cố lên đồng bào cả lớp nhá !

30k = 1 bảng !!!!
ghê vcl !!!
bây h tao cũng chuyển sang snooker rùi !
đợi hè về , An béo , a e mình chiến nhẩy !!!

Các bác ở đây toàn cao thủ bia thì cho em hỏi có mấy thể loại bia thế. Cái loại bia mà bàn ko có lỗ thì chơi kiểu gì?

hơ hơ , có nhìu loại bia lắm Công ạ !
còn cái loại ko có lỗ , thì chỉ có 3 bi , phải đánh bi của mình chạm 2 bi còn lai , rùi ghi điểm thui ! cái này khó lắm , tui chưa chơi bao h !

Bác Hưng ơi, đánh bi của mình chạm 2 bi còn lại thì ghi điểm à?

Bác An ơi, pool 9 ball thì em cũng xem vài lần trên TV rồi; còn snooker là như thế nào?

snooker là môn đánh tính điểm. Người chơi phải ăn 1 bi màu đỏ và 1 bi màu trên bàn cho đến khi hết bi đỏ thì ăn hết màu ( từ vàng=>xanh lá cây=>nâu=>xanh nước biển=>hồng=>đen),ai nhiều điểm hơn thi người đo thắng. Cơ bản thì chỉ có thế thôi, còn nhiều luật phức tạp lắm, khi nào về Vn tôi chỉ rõ cho :))

Back
Bên trên