Hội nghị gia đình T2 03-06

em cũng thíck màu tím đấy , cho 1 phiếu , nhưng ko mua đâu nhá :D ( đừng oánh em , tội nghiệp ) . Nói thật , áo rồi làm j` , như cái áo cấp 2 của tao , làm xong mặc đc vài buổi , giờ vứt xó ( may chưa cho làm giẻ lau ^^) ra trường có mặc bao giờ nữa đâu . Trong khi lớp mình ra mie nó trường roài , làm để làm j` , nhạt lắm :(

thấy chưa con THƯ BÉO áo da cam đẹp kakaka
còn tên BÌNH kia ngươi thích áo tím sao còn kêu bàn lùi hả oánh chít h
nói nhảm nữa là oánh đấy
cứ làm áo cho tao khi nào đi làm tao trả tiền
thế nhé cưng ! :))

okok, khóa sổ phương án Tím+Da cam, em cũng vẽ xong mẫu roài, mỗi tội.....chưa scan lên được cho mọi người duyệt phát cuối...:D

Phạm Thanh Bình đã viết:
em cũng thíck màu tím đấy , cho 1 phiếu , nhưng ko mua đâu nhá :D ( đừng oánh em , tội nghiệp ) . Nói thật , áo rồi làm j` , như cái áo cấp 2 của tao , làm xong mặc đc vài buổi , giờ vứt xó ( may chưa cho làm giẻ lau ^^) ra trường có mặc bao giờ nữa đâu . Trong khi lớp mình ra mie nó trường roài , làm để làm j` , nhạt lắm :(
thằng Bình phuồi kia, ko lấy áo, ko bàn lùi, đập chít bây h.mày lo làm CD đi, góp ý linh tinh.
hôm nay bọn tao đi lấy học bạ rồi.tao cũng chẳng hiểu sao lịch trả học bạ lại khác với tờ thầy phát, nhưng chắc nhà trường cũng muốn đuổi mình sớm[-(
hôm nay còn bao nhiêu đứa chưa đi lấy.bọn mày lưu luyến trường quá.:x

Nguyễn Thái Anh đã viết:
okok, khóa sổ phương án Tím+Da cam, em cũng vẽ xong mẫu roài, mỗi tội.....chưa scan lên được cho mọi người duyệt phát cuối...:D
vụ đồng phục nhất trí cho mon lo nhé, từ kiểu áo, mẫu hoa văn, màu sắc, giá tiền :) .Mày lên list luôn nhé, xem đứa nào mua, đứa nào ko??Cho 1 đứa làm thì nhanh, đỡ cãi nhau.

òi, em vẽ thôi, còn vụ mua bán thì thời gian đâu ra mà chạy, lại còn ko có xe nữa, thôi lúc nào up lên cho Ninh Nùn làm...:D

Tú ơi thằng TA vẽ xấu lắm đừng cho nó làm :))
vẽ con j nhu con phượng hoàng ý con đấy mới nhầu
sao chả thấy ai nhey lo ôn thi hả buồn nhỉ
còn tên TA kia làm áo đẹp nhg giá phải rẻ nghe ku
láo là j thì mày biết rồi đó ko phải nói ra

Này bây giờ làm áo chắc chỉ diện được mỗi hôm đi tham quan thôi nhỉ?có kịp làm để hôm 20 đến trường diện ko nhỉ??hoho, thèm quá,
Mon ơi , vẽ đẹp vào nhé :D
Hôm nay tao vẫn chưa lấy được học bạ, đến muộn 1 tí con Thủy về mất , tốn 5000 xe ôm của tao :))

tham quan nào ?
đến trg 20 làm j
thư béo ơi mày có biết đất nc đang khó khăn ko mà mày tốn 5k ngu thế [-(
:)):)):))

Thì thấy lớp mình bảo là thi đại học xong , ban phụ huynh tổ chức đi tham quan mà. Xu nhà quê :)) .Hôm đấy diện đồng phục lớp cho oách haha.
Còn hôm 20 đến trường để lấy nốt giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời với cái khỉ gì nữa y' , thấy bảo thế. Mà hôm đấy đến còn lấy VCD của lớp mình
hehe

----------

:)>- LỚP MÌNH CHỌN NGÀY HỌP LỚP ĐI CHỨ . Chả thấy chú nào bàn cả.:-?

hehe! Xôm vãi nhị! Cả nhà chuẩn bị thi Đại Học tốt vào! Okie? hehe, nè cái áo đồng phục hình dáng ra sao vậy?

----------

Cả lớp mình thi xong đi trác táng đê!!!!!!!!

Võ Thiết Trung đã viết:
Tú ơi thằng TA vẽ xấu lắm đừng cho nó làm :))
vẽ con j nhu con phượng hoàng ý con đấy mới nhầu
sao chả thấy ai nhey lo ôn thi hả buồn nhỉ
còn tên TA kia làm áo đẹp nhg giá phải rẻ nghe ku
láo là j thì mày biết rồi đó ko phải nói ra
Xu à,đằng nào cần gì biết TA vẽ con gì đâu. Phượng hoàng hay rắn,rồng...gì gì thì là do mỗi ng.TA vẽ thì nó bảo con gì mình nghe theo con đấyb-)

Sorry vì hơi bị bon chen nhé ;)
@Thái Anh: đang nghe T2's Anthem của mày ;;)
Hóa ra mày lấy tên là ZorroX à :D
Bài này nghe okie nhưng mà tao vừa nghe vừa post bài nên ko nghe rõ lời :( Khi nào vứt thử tao cái lời tao xem cái :D
Còn về pin điện thoại thì mày cứ cất tạm đi đã (giữ tốt tí nhé :D) vì hiện tại tao đang dùng thử 1 cái pin của bố thằng bạn vứt cho,chưa bít tốt xấu thía nào nhưng cũng phải thử đã :D

À quên,nếu mày gặp An béo thì bảo nó tao chúc nó thi tốt và nhắc nó bỏ thuốc thì bỏ hẳn đi chứ đừng dây dưa nhé B-) Nhắc nó là nó bảo với tao rằng bỏ thuốc rùi mà lỡ may hum nào tao bắt được đang cầm điếu thuốc thì tao giết ko tha đâu!!!Mà dạo này tao nhìn thấy mặt nó cứ trằng bệch ý,ko hiểu có sao ko nữa :( Mong là thằng bé khỏe mạnh và bỏ hẳn được thuốc :)
Nhắn hộ tao nhé :*
@Em Hà Linh: thế hóa ra ngoài em ra thằng Lẻ vẫn còn có fan hâm mộ khác à :eek: :)) :D
Xôm nhỉ ;;)

các pác cứ yên tâm, em sẽ cố hết mình, đảm bảo độc....:D

DuongHongHanh đã viết:
Này bây giờ làm áo chắc chỉ diện được mỗi hôm đi tham quan thôi nhỉ?
công nhận bạn Thư béo nói đúng , làm làm j` , tao can thật đấy [-x [-x , để tiền đấy đi thăm quan có hơn ko :)>- :)>-
ah , tao thông báo 1 tin nữa to cả lớp , có ai có ý tưởng j` cho VCD tao làm ko ,phát biểu đê , như tên đĩa chẳng hạn ( hello ngày mới nhé :D ) , hạn cuối là ngay mai nhá :D , ko tao làm j` kệ tao ;)
Nhưng yên tâm , đẹp lắm , 20 tao công chiếu , mấy ngày nữa tao sẽ tung 1 phần trailer lên cho chúng mày xem đỡ nghiền b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Thanh Bình đã viết:
công nhận bạn Thư béo nói đúng , làm làm j` , tao can thật đấy [-x [-x , để tiền đấy đi thăm quan có hơn ko :)>- :)>-
ah , tao thông báo 1 tin nữa to cả lớp , có ai có ý tưởng j` cho VCD tao làm ko ,phát biểu đê , như tên đĩa chẳng hạn ( hello ngày mới nhé [/B]:D ) , hạn cuối là ngay mai nhá :D , ko tao làm j` kệ tao ;)
Nhưng yên tâm , đẹp lắm , 20 tao công chiếu , mấy ngày nữa tao sẽ tung 1 phần trainer lên cho chúng mày xem đỡ nghiền b-)

Trailer chứ :))

Tình hình là hôm đấy ai đến cầm mất học bạ của tao rồi,giờ ko thấy đâu cả :((
Áo sống cứ đẹp là ok,ko việc gì phải xoắn,đi đâu cũng mặc cho nhàu :))

Về vụ team CS thì giờ tao đang cày trên site của procsvn với SK để nghiên cứu mấy cái hướng dẫn,thằng Lẻ,thằng BM ,thằng Híp,thằng TA với thằng Béo chịu khó đọc đi,chờ thi xong thì set team rồi train luôn .
Tình hình là đã kiếm đc mấy đội khá ngon cho anh em match rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
kaka, áo làm xong là mặc cho team luôn nhá......tao fix ròi, có Logo T2 sau lưng màu da cam, và hình 1 con phượng hoàng ở phía trước bên phải.....da cam nốt, nền tím Huế mộng mơ....:D....đùa chút, màu tím áo PHX ấy, tay áo, cổ và gấu áo làm da cam...trên 2 vai có 2 sọc da cam.....:D....đang tìm hàng scan để scan lên làm set trên máy đưa cho bọn làm áo....

Nguyen Minh Viet đã viết:
Ôi!anh Bình phuồi phong độ wá!Tung lên luôn đi anh =P~.Mà đoạn nào có cái mặt em đang ngủ hoặc gì gì đó thì anh cắt đi hộ em cái:D.Cảm ơn anh giai nhiều.(Đm.Mày mà không cắt thì liệu hồn đấy>:) >:) >:) )
Thằng kia cấm văng tục chửi bậy ở đây nghe chưa?:)) phải nịch sự chứ;;)
Tao nghe nói còn nhiều đoạn thô thiể của mày lắm haha
@ Bình phuồi: Mày cứ để đấy,việc gì phải cắt, để còn sỉ nhục nó nữa chứ :))
Ko sợ đâu , tao bảo kê cho. hah:)>- b-) :))

hix hix !
1) Gamer VoLam ơi , ra bản Sơn Hà Xã Tắc rồi đó !
2)Tao ủng hộ 2 tay việc làm đồng phục lớp & thi xong Đại Học đi thăm quan luôn , ko cần bít đỗ hay ..... !
3)@ Xu : tao cũng thi Quốc Gia cùng mày đó ! He he !
4)@ Nam : con Thủy nó cầm học bạ của cả lớp đấy , mày qua nhà nó mà lấy , nhưng cẩn thận thằng Vinh nó bít nó ......
5)Ai có số điện thoại của cả lớp , post lên đây cho tao nhé ! Sắp đến lúc nhà trường báo đến lấy giấy báo dự thi ĐH rùi đó !
6)Chung C trả tao 200.000 vnd cái nhỉ !
7)@Việt Lô : Mày định ko thi ĐH à ? Tiền trúng đề hay sao mà thưởng bọn tao SH ??????
pó tay !

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên