Hội nghị gia đình T2 03-06

chả hỉu mấy bác bên Chu thi thế nào nhờ tao thấy im ắng wa'. mai thi môn quan trọng nhất rồi , chúc cả nhà thi tốt
ah` T_T đứa nào giữ ảnh lớp thì post bớt lên đi T_T thèm xem wa' , với lại tao cũng đang nóng lòng muốn xem mẹt fan của thèng lẻ , mới được nghe danh chừ chưa được mục sở thị
to Xu : nhớ anh Xu wa' . chuc' moi ng` bên Chu thi tút

@Xu: máu mặt nhất là vì tao lên HAO đầu tiên, bài viết 130x roài.....chứ ai chả biết mày máu lllll..:D.....

HUHUHUHU.....làm mất tờ giấy vẽ mẫu graff mới roài.....Ninh Nùn ơi mày có cầm ko????

hoa ơi mày nhớ anh à - cảm ơn nhé
thi chán lắm- đề sử chính thức lộ sớm wa nó đổi đề thế là xd
lần này max la 3

Lý Mỹ Hoa đã viết:
với lại tao cũng đang nóng lòng muốn xem mẹt fan của thèng lẻ , mới được nghe danh chừ chưa được mục sở thị
Cho em xin :((
Cho em giấu mẹt :((

Mọi người làm bài thế nào??:) Giàm thị trông thế na`o?Có đứa nào bị sờ gáy ko?:D
Làm Sử chán vãi. Xu ơi chắc tao cùng cảnh ngộ vơi mày rồi:))

là lá la.... xong rồi mọi ng`ơi!!!!!!!!!!!!!!!! :)>- :)>- :)>-
Lý Mỹ Hoa đã viết:
ah` T_T đứa nào giữ ảnh lớp thì post bớt lên đi T_T thèm xem wa'
tao cóp đc ảnh cua thằng Công với Tân rồi :> , nhưng tao ko có ADSL đâu mờ post :| , để tao nhờ thằng Công post lun thể
xong cai tốt nghiệp mọi ng` nhớ chăm chỉ post bài nhá , nhưng đừng viết ngắn quá, mod nó cho 1 sao thì nhục lắm
@ Việt Lô : tao đc loại giỏi cho tao SH chụp ảnh cái nhá :D

năm nay đứa nào cũng tạch tủ sử thế.mịa, chẳng ai ngờ đề ra Milatinh, chẳng liên quan gì cả.buổi tối trước khi thi thì đứa nào cũng ianta, lhq với Lào...
nhưng mà thôi, đằng nào cũng thi xong rồi. 3 ngày thi mệt mỏi vãi.cố gắng nốt thi đại học là xong.hôm này kéo về ams thấy bọn lớp mình quay được nhiều và được quay tivi cũng nhiều, nhất là thằng Hưng ^^.
nè, vụ đồng phục lớp quyết định là đứa nào đóng thêm tiền thì làm cho đứa đấy còn không thì thôi nhé.

tao nhớ hôm cuối cùng chụp nhiều ảnh lắm mà. Bọn lớp mình up lên đi, nhớ lớp mình quá.

Đến chán với các chú Xu và Việt =)) .
Thích xem bắn thật thì sáng thứ 2 lên Volcano xem tao match với team chuẩn thì biết :))

@ Tú:Sao tưởng thu tiền áo mà mấy hôm thi chẳng thấy gì cả.

Chỉnh sửa lần cuối:
thấy tình hình các bác bên Chu khó khăn nhể.....thôi cho qua đi, làm phát double 30d tốt nghiệp+Đại học cho oai....:D

AJA AJA FIGHTING!!!!

ừ, nhưng mà gặp nhau có thống nhất gì được đâu. Trước đấy thì bận săn phao nên chẳng đứa nào nghĩ đến đồng phục lớp. Bây h chia tay rồi, khó tụ tập lại lắm, thế nên nếu đứa nào có lòng, và tha thiết thì sẽ góp tiền, còn ko thì thôi, ko bắt ép. Trong năm thu tiền 1 số đứa ( như thằng Lẻ) đã khó rồi nữa là nghỉ hè.
Thực ra, trong quĩ phụ huynh có 1 khoản cho tiền áo và đĩa. Tuy nhiên, trước khi thi, trường bắt đóng thêm 27.000 tiền gì gì đó để thi tốt nghiệp, nên phải trích từ đấy ra. Do đó tiền áo không đủ.

Còn tiền đĩa thì Bình Phuồi cứ làm ngon đi.Mày đưa hóa đơn về thì sẽ có ng thanh toán.

Cái vụ đồng phục lớp nhất chí là làm đi. Thông báo cho tất cả mọi người đóng thêm tiền . Ai ko đóng thì khỏi mặc .( như chú Lẻ , chú Thành trây ỳ thì nghỉ cho khỏe) , giuc bọn nó mỏi mồm lắm. Tốt nhất là cả lớp nên đóng, ít ra lớp mình cũng có cái gi` chung để còn kỉ niệm ..
À MÀ LỚP MÌNH BÀN BẠC NGÀY HỌP LỚP ĐI CHỨ???

:D.....để tao cố làm áo cho nhanh, chứ ko vào guồng ôn thi thì khóc...

áo tím da cam đê MÔNG CONG đê............PHX vô địch
anh em ơi cứu em có mấy anh dọa ko cho em thi đại học sợ quá
em mới chửi bọn nó có mấy câu :)) :))
nhớ áo tím da cam nhé điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

ow, gia đình này xôm tụ quá, mỗi tội ra đời hơi muộn
hehe
các bác cho iem bon chen nha
căn bản trong năm cứ khi nào iem sang lớp là bị các bác quây
he he
mọi người đều thi tốt chứ hả ;;)

Võ Thiết Trung đã viết:
áo tím da cam đê MÔNG CONG đê............PHX vô địch
anh em ơi cứu em có mấy anh dọa ko cho em thi đại học sợ quá
em mới chửi bọn nó có mấy câu :)) :))
nhớ áo tím da cam nhé điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Tao cũng đồng ý áo màu tím nhưng tao thấy tím vàng đẹp hơn;;)
Hehe vote đi nào!!!:)

----------

Nam béo rỗi rãi thì qua vứt cho bà cái USB nhe' :D .Muốn xem ảnh lớp mình quá :x

mày là con THƯ BÉO hả :)) áo vàng xấu :( da cam mới đẹp anh chị em nhey
tao vote tao 1 phiếu :D
mông cong chắc chắn 1 phiếu là 2
res : 2-1
áo da cam :))
sao mà mày đen thế vừa bảo áo vàng tối qua PHX của tao bị loại rồi đánh lộn đi mày :mad:

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thấy Da cam cũng đẹp mà, hay là Da cam đi mọi người ơi ới ời,...:D

ơ , tao tưởng thống nhất là Da cam và nõn chuối rồi mà.
thấy bọn nó vừa báo là sáng mai,10h,6/6, đến trường lấy học bạ, chắc các chú biết hết rồi tại hay gặp nhau ở quán điện tử.

Võ Thiết Trung đã viết:
mày là con THƯ BÉO hả :)) áo vàng xấu :( da cam mới đẹp anh chị em nhey
tao vote tao 1 phiếu :D
mông cong chắc chắn 1 phiếu là 2
res : 2-1
áo da cam :))
sao mà mày đen thế vừa bảo áo vàng tối qua PHX của tao bị loại rồi đánh lộn đi mày :mad:
Xu kia ,có cần nêu cả tên cúng cơm của tao ra ko hả?:)) Hoho, nếu mọi người đều nhất chí làm màu da cam thì theo đa số vậy. Em ko dám ý kiến nữa 8-} . Nhất chí làm da cam =D> hehe ( toàn các anh chị hổ báo , kinh vãi:-s ) :))
Bọn mày ơi sao ở tờ giấy Mr Long béo phát thì bảo là từ 20-25/6 nhà trường mới trả học bạ mà. Bọn mày lấy tin này từ đâu ra đấy:-?

Back
Bên trên