Hội nghị gia đình T2 03-06

Phạm Thu Hà
(Phạm Thu Hà)

Loa, loa ,loa... Những ai là thành viên của T2 hay những thành viên khac' ko thuộc gia đình chúng tôi cũng vào góp vui nhe'. Hehe:)>- .Bắt đầu từ hôm nay , gia đình chúng tôi mở phiên họp buôn dưa lê, cùng ôn lại những kỉ niệm về gia đình 03-06 của chúng ta
Rất hoan nghênh cac' bạn=D> :x [-x

:D:D:D chào các bạn lớp T2 :D:D:D
hy vọng cái topic này đc nhiều thành viên T2 quan tâm và tham gia
cả bạn Trung híp cũng nhớ lên nhé ;;);;);;)

Tìm hình ảnh 1 ng` trong này :( :( :(
Mong các anh chị T2 vào thật nhiều cho topic thêm phần xôm tụ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chao` moi nguoi to la Thu béo chu ko phai Linh com dau nhe. Nick cua tao ko dung dc nen phai lay tam nick cua no. hehe
Hhe, cuoi cung thi lop minh cung co topic de ban tan. Mong lop minh soi noi vao nhe', ko nhin thay cac lop khac dong zui , minh lai thay tui than . Hom nay vua dc xem video clip cua lop minh, vui the ko biet. Tao cu ngoi ngan ngo ngi lai nhung ki niem cua lop minh, ngoi cuoi 1 minh, hoho ( giong con do hoi nhi)
MA DUA NAO DANG CAM QUYEN NHAT KI' LOP DAY??? Tao muon doc lai qua'.
Bay gio minh da chinh thuc la cuu hoc sinh roi day nhi? Nhanh that, moi hoi nao vao lop 10 con bo ngo. Dua nao cung ben le~n , h'heh' , the ma bay gio da ra truong roi. Hoi moi vao thi dua nao cung to' to' ay' ay', con sau 2 tuan thi xung tao, ma`y la con may. hahah:))Oi tao nho thay Long beo', nho' co Emily, nho thay Huy ''bay chu' lun`'' hien nhu bụt , nho ba` To lan ''..'' (ko co tu nao de dien ta)..., tao nho' tat ca, nho tat ca chung ma`y, ke ca nhung dua tao chua tung` noi chuyen ( nhu Josua chang han ;;) )
Tao cam thay 3 nam hoc troi qua ma van chua lam dc dieu gi co y nghia ca. Tao thay tiec qua. Le ra 3 nam lop minh phai co nhieu` tro hay hon moi dung' chu' nhey?Dung la khi con nguoi ta ko con cai gi thi nguoi ta moi thay quy gia . Tao muon thoi gian quay tro lai de dc noi chuyen voi tat ca moi nguoi, de lam lai nhieu chueyn.
Tao nho' hoi buon cua bon minh`, nho' mat mun, nho Mong cong, nho' trung Hip' , Saga, em Cong, Su, lẻ, An béo.....( ko ke het dc)ban nao ko co ten thi thong cam ( ko phai la to ko nho cac ban dau)
Co the noi la lop minh da cung nhau '' len voi xuong cho'' hehe , cung nhau vuot qua bao kho khan,, nhu hoi con trai lop minh lên đồn , Ca lop bi 1 tran điêu đứng, the ma van qua mới giỏi,những buổi tu tap đàn đúm ở nhà Bi
Rồi ca hôm tốt nghiệp lúc Mông cong hat bai ''cho ban cho toi'' nua, luc do sao ma tao yeu lop den the nhi, @ Mong cong: bon tao rat tu hao ve may day
Hehe.
Lop minh cung nhieu chuyen nguoc doi that. Den cuoi nam moi ruc rich ru nhau lam dong phuc lop, roi moi lap topic, roi den ca hom chia tay cung vay, bon con trai khoc truoc ca con gai' . HOHO, nghi lai van thay buon cuoi. Hoc chung voi nhau 3 nam , den luc do tao moi thay con trai lop minh song tinhc am den nhu the'. :x
Ma tao thay lop minh co rat nheiu loi voi thay Long . Lop minh da qua nhieu lan de cho thay phai buc minh` , phai buon` roi. Tao phai cong nhan thay co suc chiu dung qua gioi voi lop minh` day,Lop minh ai cung phai bo tay. Lop minh moi lan co chuyen la thay phai di xin xo, roi chay vay,.. Nghi lai thay thuong thầy qua'. Neu thay doc duoc nhung dong nay thi hay qua'. Bon con muon noi rang BỌN CON XIN LỖI THẦY, VÀ CHÚNG CON RẤT BIẾT ƠN THẦY VÌ THẦY ĐÃ DÌU DẮT CHÚNG CON TRONG 3 NĂM HỌC VỪA QUA.
Oi tao moi tay roi, tam dung o day, mai se viet tiep chuong 2 hahah :p
Cảm xúc con dạt dào lắm. Hay la dua nao viet tiep chuong 2 cho tao .Lop minh nho viet soi noi, nhiet tinh vao nhe' .Mac du day la thoi gian rat ban nhung hi vong cu khi nao ranh roi, nho ve lop thi chung may ahy len day viet.
HI VONG DAY SE LA NOI DE BON MINH TRUT HET NHUNG TAM SU, NHUNG CANG THANG, LA NOI TRO CHUYEN DE HIEU NHAU THEM ( voi nhung ban ma 3 nam chua tung noi chuyen voi nhau). Moi dua 1 phuong , kot con duong di khac nhau , nhung bon minh hay cung gap nhau o mai am gia dinh T2 nay . T2 luon don chao moi nguoi
A quen ,day con la noi de chung' may` ra mat vo, chong , con cai' , dau re nua nhe'. T2'family cua chung ta se luon ben canh moi nguoi. Moi nguoi hay nho nhe'
( cham chi viet bai vao, ko thi ôi mặt hehe). Lan nay phai co gang duy tri topic cua lop minh moi dc , ko nhu lan trc thi xau ho lam.
CHAO MOI NGUOI

----------

Ban Hai Linh yen tam di, ban Trung Hip the nao cung len day'. Con em Ha Linh, chac em muon tim ảnh anh LẺ ha?
Ko ngo Le lop minh cung co fan hâm mộ:))

Oạch, chị này đáng yêu quá :D.
Chị ơi sao chị yêu chế :D
Em thì .... ko có ước mong j` to tát, chỉ có ... một ít thôi ạ :)). Nhưng mong muốn to lớn nhất của em bây giờ ( đối với các anh chị) là các anh chị thi thật tốt để đạt được những mơ ước dự định của mình, và mọi người sẽ luôn nhớ về nhau.
Thế câu " Ko ngờ Lẻ lớp mình cũng có fan hâm mộ" nghĩa là thế nào đấy ạ :-?. Hì hì, em ko phải là trường hợp đặc biệt đâu, em cam đoan vs chị đấy ạ ;;).
Em muốn nghe chuyện của lớp anh chị quá :D
Lẻ ơi anh thi thật tốt nhá :)

em Ha` linh ne` có phải em mặc đồ hồng, chụp ảnh cùng " anh" Lẻ hôm Made in 12 không vậy???
Oài ko ngờ " anh" Lẻ này còn có cả 1 FC khối chiều.
tao hi vọng là cái topic này ko bị rơi vào lãng quên, thi xong bọn mày nhớ post ảnh lên nhé...

Dạ
Em ạ
Là em ạ :D
Chị ơi hôm đấy chị nhìn thấy em ạ? Chị thấy hành động em thế nào? Có bị ngu ngu ko? :( Ko hỉu anh Lẻ nghĩ gì nhỉ? :-/ Chi tiết hơn thì em đã viết bên "Hãy thể hiện tình yêu khi mà bạn còn có thể" rồi ạ, bắt đầu từ trang 4 thì phải :D. Viết lại ở đây chắc bị coi là câu bài :D.
Thế nhưng mà anh Lẻ có FC khối sáng nữa ạ >.<
Chắc sau khi thi xong các anh chị T2 sẽ lên post bài thật nhiều, thế thì vui lắm :)

Mấy hôm ở nhà nhớ mọ người quá, thực ra thì trên HAO thì tao là thằng máu mặt nhất, bao nhiêu lân hô hào chẳng có ma nào, hy vọng lần này sẽ khác

mà hum nào chị Thảo rỗi rãi sửa lại bài viết để, để ko dấu khó đọc quá (dù gì mình cũng đọc hết roài)...

hichic, muồn khóc quá, thôi thì ko biết nói gì hơn, mọi người cố lên nhé....
T2's An them đây, mọi người nghe lại nhá....tất cả tình cảm của en đấy..:D
T2'sAnthem: http://www.soundclick.com/util/getplayer.m3u?id=3268126&q=hi

hum Mi12 thằng Lẻ trông chất nghệ thế thì sao ko có lắm fans..:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thái Anh đã viết:
hum Mi12 thằng Lẻ trông chất nghệ thế thì sao ko có lắm fans..:D
Fan lâu rồi anh, chẳng qua chẳng bao giờ dám mon men ra gần thôi :)) :p
Các anh chị thi tốt nha :x
P/S: Seo em ko nghe được? :(

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( :(( :(( :(( trời , sao thời gina lại có thể trôi nhanh thế nhỉ :) nhờ con Thư béo mà bây giờ tao mới bit lơp mính có nhạt ký lớp:))
đúng là tao không ngờ cái giây phút dược chia tay với bọn ác quỷ lớp mình lại đến nhanh đến thế :)) b-) tao chả biết phải nói gì trong giây phút hphucs nay` :-s chỉ hy vọng chúng mày thi (quay:-$ ) thật tốt , gặp thật nhiều may mắn :)>- và đừng quên cái topic này /:)
:* :* :* :* tao iu mọi nguòi nhìu :* :*
thực sự chia tay với lớp mình là 1 cú sốc rất lớn đối với tao ;;) bởi vì còn một cơ số đứa tao chưa đòi hết nợ b-) thằng xu còn nợ tao 1 gói bimbim , trung cut' no. tao 2 nghin` , ka ka muon. tao cai but' viet het ca? muc ma deck them` tra? :-? chung' may` tinh' sao . nhưng mà thôi do tao la` ng` rộng rãi nên bỏ qua hết cho bọn mày :> , nhưng sốc hơn cả là thàng lẻ :)) tao ko ngờ mày lại có cả 1 FC tao tưởng mày chỉ tham gia Fc PD của BMinh va trung hip' thoi ko ngo` còn có cả :x tìn iu thầm kín nữa .( thành thật tao ...0:) chia vui cùng mày ra trên đời còn Hơ bờ Hí :)) )
Long mông cong ơi mày hát hay lắm . hôm trước được vào 5 đôi đẹp nhất hả ;;) tớ nghe nói được thưởng những 5ch / 1 đoi :x ấy định khao thế nào đấy :)>-

thoai vít dài wa' chung' mày lại bảo tao nói nhiều nên dẻ dành dến hum thàng Long khao tao noi tiep' vay. :)>- :)>- chúc cả nhà mình thi tốt , ko quay dược thì cũng hỏi dược :)>-
bye add:x :(( :((

@ Mon: mày nhầm nhọt chị Thảo a`? ahahh, tao la Thư béo , chứ ko phải mẹ Thảo đâu, ( thằng mắt lé:)) )
Tao nhớ hình như lần trước mày cũng đã lập topic cho lớp mình rồi thì phải, nhưng chẳng có ma nào lên cả. haha. A

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, Mon hâm ơi tao chưa chụp ảnh với mày kiẻu nào cuôi' năm thì phải, tiếc quá.Công nhận nhiều lúc tao cũng bực mình vì mày thật ( vì may toan nghịch ng...:)) )hehe. Nhưng chia tay rồi tao cũng nhớ may phết đây' .:D
A` ma` hôm Made in 12 , mày vào dọn lại cái fong tập chưa đấy???B-)
Lớp mình vào viêt' cũng cham chỉ phết nhỉ??hihi , mừng cho lớp mình.
Hy vọng , foum lớp mình ngày càng đông khách. Hihi!!!!!
:-* Yêu mọi người. TẤT CẢ THI TÔT NHÉ VÀ LUÔN GẶP MAY MẮN:x

Nguyen Minh Viet đã viết:
Tao có chỗ để sỉ nhục mọi người:)).Trong năm bị sỉ nhục nhiều rồi nên bây giờ...ai trước tiên bây giờ nhỉ?Thằng Lẻ được không?:)) :)) :)) (xin lỗi mày Lẻ ạ!Nhưng tao không biết nên sỉ nhục ai đầu tiên ngoài mày?:D) Mọi người thấy tao nói có đúng không?Nếu đồng ý thì...=D> =D> :))
:-ss 8-} Anh ơi kể chuyện chia sẻ dịu dàng nhẹ nhàng thôi em nghe với nhá anh nhá. Sợ ............ :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Việt lô, mày thấy vừa bắt nạt Lẻ đã có người ra bênh cho nó chưa???

Mon à, tao nghe bài hát của mày rồi, hay lắm, bao h mày ra CD, nhớ kí tặng tao 1 cái miễn phí nhé.

Nguyễn Thị Hà Linh đã viết:
Dạ
Em ạ
Là em ạ :D
Chị ơi hôm đấy chị nhìn thấy em ạ? Chị thấy hành động em thế nào? Có bị ngu ngu ko? :( Ko hỉu anh Lẻ nghĩ gì nhỉ? :-/ Chi tiết hơn thì em đã viết bên "Hãy thể hiện tình yêu khi mà bạn còn có thể" rồi ạ, bắt đầu từ trang 4 thì phải :D. Viết lại ở đây chắc bị coi là câu bài :D.
Thế nhưng mà anh Lẻ có FC khối sáng nữa ạ >.<
Chắc sau khi thi xong các anh chị T2 sẽ lên post bài thật nhiều, thế thì vui lắm :)
Sao lại ngu hả em.Phải gọi là đáng khen chứ :) . Chị có hỏi anh Lẻ lúc đó là ai đấy...nhưng chỉ thấy anh ấy quay ra em cười :x và ko nói gì...

Ơ chị nói em ạ 8-| em có ý gì đâu :D
Mà anh Thái Anh ui seo em ko nghe được? Em đã down nó về rùi nhưng mà nó báo lỗi gì gì ấy :(

Nguyễn Tú đã viết:
Sao lại ngu hả em.Phải gọi là đáng khen chứ :) . Chị có hỏi anh Lẻ lúc đó là ai đấy...nhưng chỉ thấy anh ấy quay ra em cười :x và ko nói gì...
Á á á á á á á á á á á á á á á á á :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
Way ra cười ấy ạ? :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
Ôi Chúa ơi chắc con ngất ra đây mất :)) :)) :)) :)) :))
Amen !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)>- :)>- :)>-
Chị ơi chị có thêm thắt tình tiết cho nó li kì ko đấy ạ? Seo em thấy nó gây chấn động mạnh mẽ thế nhờ :))
Cám ơn chị nhìu vì lời khen ạ :). Bây giờ em đã bình tĩnh hơn :))
Chúc các anh chị có 2 ngày cuối tuần vui vẻ, học đâu vào đấy :D để có thời gian đi chơi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thấy anh Thân Duy Khánh lớp các anh chị có lên mạng mà ?? Sao ko thấy anh ý lên đây nhỉ :-? :-?

Bon chen tí, bạn Thư béo ơi, cuối cùng là bạn dùng acc nào để tớ còn phá :mrgreen: cho tớ nick Y!M nữa :x

hhihi em fan của lẻ lai trùng tên với mình chứ May là em í là Thị Hà Linh ko thằng Lẻ nó lại tưởng bở mình thích nó hê hê Con Thư béo đúng là văn thơ la láng viết lắm chế.dài ngoằng ngoặc ra8-} Mà tao thấy em Linh này năng nổ tham gia topic lớp mình wa' thế mà Lẻ chẳng lên hồi âm câu nào cả Đúng là cái thằng chán mớ đời Vẫn ít người vào tham gia quá hi?
Lớp mình mà làm đồng fucj lơp thì mỗi người fai đóng them 40k tai vì thành tiền 1 ao' là 95k/áo:-? Thế nên đồng ý thì góp tiền vào hôm đi thi tôt nghiệp Áo làm lên đảm bảo đẹp ( đi tham khảo mẫu m,ã hết roài ) Có 40k/nguoi mong gia đình mình đóng cho no hoành tráng 1 tí chứ ko thì mất tinh thần lắm Đề nghị bạn Mon đì zai chữ nghĩa cho nó đẹp và chu tất 1 tí Nhớ thêm hoa văn Lamour giống quảng cáo Nokia nhe' Cho nó sành địu Ngay khi thi tot nghiep môn cuối cùng xong là đi làm ngay Mong lớp mình ko vì 40k nho?mọn mà mất tinh thần Mất 40k gia đình mình vẫn giàu :x Tính luôn cả tiền áo dành tặng thầy Long nữa ukie?

Back
Bên trên