Hội nghị của tổng thống Bill Clinton

Hoàng Lê Anh
(leanh)

Member

ko hiểu lắm!!! giải thích hộ cái???

Oài, chú ạtmin nào nhanh tay chuyển cái topic này của ông Ẻm sang đây roài. Hehe, chú em nào ko hiểu hay cố tình ko hiểu thì hãy xem American Pie 3.

em ko hiểu thật! em chỉ hiểu cái phần chữ nhỏ nhỏ phía dưới thôi! anh nào biết thì giải thích hộ đi. Em đã xem cái A.Pie III đâu, mà , ngại xem lắm.

minh` chịu thật...ngu tiếng Anh mà.. chẳng hiểu gì cả???? :((

Hìhì, chưa xem thì tìm mà xem đi em. Có cái đoạn đầu trong nhà hàng hay lắm. Em xem xong thì hiểu Bill đang nói gì liền à.

thôi, anh nào biết cứ nói cho bà con cùng nghe đi. cứ úp úp mở mở mất thời gian lắm. em hiểu đại khái là có liên quan gì đến Monica là xì-căng-đan là của ông này hử?

Ừ, thì đại khái là thực tập sinh Monica chui ở dưới gầm bàn làm việc của Bill trong Nhà trắng, doing st... I dun know exactly what she did lah... :D

à há, :D em hiểu rồi. chà chà. hay thật đấy . hí hí :D oé, bây h em mới thấy cái pic ày hay thật.nhưng kiến nghị với các anh là những pic như thế này phải gợi ý như thế mới hiểu đc chứ , nhỉ? ;)

Ô la la, em bít Monica đang làm gì à ;;) Nói cho anh bít với :biggrin:

thì anh thấy rồi đây thôi, đầu tiên là Monica ở dưới gậm bàn, rồi ông Bill kia lại bẩu : tôi cho đầu cô ấy xuống ( oẹ ) mấy ông bên cạnh lại cứ " Whoa whoa " -> dễ hiểu thế còn gì. :D

Úi giời, chạ hiệu gị cạ, em detail nó ra cho anh đi. Hihihi, tại sao Bill lại ấn đầu Monica xuống nhỉ??? :D Anh xem Bánh Mỹ 3 rùi, híhí, nhưng cũng ko bít người ta làm gì mà cứ phải ấn đầu nhau xuống xế :D Em có experience thì giải ngố cho anh cái...

thôi em ko muốn nói chỗ nhiều ng` thế này đâu. Mà anh thì cần gì giải ngố??? haha nói thế mà ko bít ngượng :D thôi, em ko nói nữa đâu, ko anh Quốc Anh lại bẩu em câu bài. Chào các chú. chiện monica em ko nói nữa.

Cái này thì ai mà chẳng hiểu được, hay là các chú giả vờ ngơ ngác đấy.

ko hiểu thật!!! hay là mai đến lớp ông Vũ giải thích cho tui đi??? ok??

Back
Bên trên