Hội người yêu sách

Ơ tớ toàn nhầm "Hòn đảo bí mật" với Treasure island ;))
Nhưng chưa đọc cả hai :))

chán quá :( ko ngờ topic này lại bị vùi dập thế, dạo này các bạn ko có thú đọc sách ah :-/

--
anw, dân tình dạo này mốt đọc Twilight lắm :) ai thik thì nhảy vào bàn bạc đi :D

Twilight về cái gì :-?Chưa đọc :D
Chỉ biết có thằng quỷ gì đó với cô gì đó
Bạn nào đọc trọn bộ Twilight - Eclipse - New Moon với Breaking Dawn rồi lên đây tuyên bố phát để tớ được mở mang đầu óc nào ;))

ôi, topic này hay thế mà giờ mình mới biết:">
Các bạn đọc nhiều thế, so với các bạn, số sách mình đọc chắc là 1 nhúm quá à:"(
Muốn chạy đi mua "Hòn đảo bí mật" quá! Mình rất ấn tượng với thuyền trưởng Nemo trong 2 vạn dặm í:x

ôi, the pianist:x. Mình cũng phê phim này lắm:">. Anh Andrien Brody, quá đỉnh:*

Topic này hay thế 0:)
Mọi người có ai đọc Twilight series chưa?\:d/

phim hay truyện vậy bạn:D:D:D

cũng phải cảm ơn Mr đã post twilight, em đang bắt đầu đọc:x:x:x:x

mình mới đọc tiểu thuyết War thôi:):)
chắc chắn hay ko kém Star, Blizzard cả mà:x :x

có bạn nào recommend quyển sách của một nhà văn nào có vấn đề về thần kinh ko? sak, ý mình là, kiểu họ hơi bị điên điên ý, mình muốn tìm hiểu.

có bạn nào recommend quyển sách của một nhà văn nào có vấn đề về thần kinh ko? sak, ý mình là, kiểu họ hơi bị điên điên ý, mình muốn tìm hiểu.

Bí ẩn con chó lúc nửa đêm.
Tác giả ko bị thần kinh nhưng mà ông ý viết dưới vai một đứa bé bị tự kỉ. Còn nhà văn có vấn đề về thần kinh thì mình ko biết có ai cả, nhưng mà thấy Christopher Paolini viết cũng hơi điên điên :">

Bí ẩn con chó lúc nửa đêm mình k thấy hay lắm :-?
Ai đọc Cô đơn trên mạng chưa :x :x :x
Chữ kí bạn Thảo hay thế :x

Bí ẩn con chó lúc nửa đêm mình k thấy hay lắm :-?
Ai đọc Cô đơn trên mạng chưa :x :x :x
Chữ kí bạn Thảo hay thế :x
Cô đơn trên mạng đọc xxx lắm :-j :-j :-j , cái ông tác giả truyện đấy viết quyển "Tình nhân" còn mất dạy hơn ;))
Đọc thử "Truyện ngắn kỳ lạ" của GUY DE MAUPASSANT xem :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên