HộI Dora....dOrA...r adoo^" ddo^"' rara emon emon e^' mon`

Olala, em cũng là một fan của Đôrê đây! :D :D :D Cho em tham gia hội với được hông ạ? ;;)

Vào luôn :x
Ít nhất mình cũng thích Dora hơn HP, vào HP chả nhẽ ko vào cái này? :))

A Bình này, chị Xíu là ai? :-/. Em ko biết ?:D
Mà sao hội tên là PISU? Nghĩa là gì?

Pisu là con khủng long bé bé í, kêu "ót ót", nhớ thế :)
Không biết nên vào hội này không nhỉ.
Đến bây h hôm nào cũng vẫn đọc 1 quyển doraemon :)
Truyện hay :)

Chỉnh sửa lần cuối:
>:D< chào đón LÊ Hưng ;;) mày zo đê cho zui!!!!! ==> mời chào ko công cho hội đấy nha!

Sọt:
mở hội nè ra là đúng roài!Hehe,mẹ chưa đọc tập HP nào nhưng Dora thì chắc cũng gần hết.
Hô hô,Dora chắc chắn là nhiều fan hơn HP rùi.:D
Ở nhà giờ còn gần hết bộ Dora ngắn của Khánh cho.Mà bố cũng thích Dora lém đó.Để rủ bố vô đây ha!
----------------------------------------------------
Mọi người có nhớ tập Nobita trở về thăm bà ngoại hông?Hic,mình nhớ hồi nhỏ đọc tập đấy đã rơm rớm nước mắt...(bi h cũng thế:(( )

Tớ cảm động cái chuyện mà Nobita uớc là ko có mẹ -> cảm động chết đi đựoc :(( lúc mà mẹ ru Nobita ngủ ý :((

----------

Tài sản bây h còn jữ về doraemon có mấy cái băng hoạt hình ( 2 cái mua 3 cái thủ của bạn :)) ). Bây h kiếm đâu ra đầu video để xem bây h :(( xem băng thấy vẫn là thú nhất :) đúng kiểu nhạc ở đầu, từng phim ngắn :x :x yêu nhất

em cũng thích Dora nhưng thích truyện dài cơ ^^ mặc dù thấy nhiều người thik truyện ngắn hơn , đọc Dora thấy cả 1 vùng trời của trẻ con , nó đánh đúng vào tâm lý của mình , cũng thik có 1 chú mèo máy như thế , thik có 1 người bạn mà lúc nào mình cần cũng có bảo bối để giúp đỡ :x , em còn thik cả nhóc Marưko nữa :| , ko hiểu có ai biết truyện đấy ko :( đọc thấy nó thật trong sáng , mà sao trẻ con Nhật bản ngây thơ thế :(( chứ trẻ con Vn bây h như bọn macô :(( nói năng thì như cụ non , mình kể truyện cổ tích cho bọn nó bọn nó cóc tin :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Trích dẫn:
doraemon đọc từ hồi chưa bít chữ ^^ mua mấy quyển bìa mỏng tang có màu, mỗi quyển là tên 1 truyện ngắn trong tập đó ^^ có đủ bộ ^^ h còn có mấy tập tái bản mấy lần lần nào cũng mua đủ đoraemon là truyện tranh thik nhất ^^ yêu nhất

3k/ quyển Tầm 100 trang Anh thấy truyện hồi đấy vẫn là hay nhất hay hơn truyện tái bản bi h Ko hiểu tại sao

chính xác thì đầu tiên là 2,5 k/ quyển, lên 2,6k rùi 2,7k sau đó lên 3k :D

Hội mình đú gọi nik như trong HVD đê
Ko dám xin chức gì trong hội này Nhưng nik name trong này là PISU Nhé
uh, mọi người ai làm fan Dora vô fanclub đặt nik cho nó vui ^^
Trong các truyện của bố FF thích Mammi nhất nhưng đây là fanclub Dora nên ko đc. roài, hay là mình mở rộng phạm vi là FF fanclub đi :D
Ko thì hay mình làm Xuka nhẩy ----> ko thik con Xuka lắm nhưng đợt đóng kịch bị phân cái vai của nợ này nên một thời gian bị gọi :)) nghe cũng quen tai :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây giờ vẫn mơ có gương nhân đôi :| :|

Có H3nt41 Doraemon đấy, ai thix PM :D

Mình cũng khoái Doraemon,cho mình tham gia hội với :)) Mình có đủ bộ Doraemon,ko thiếu 1 tập nào cả (Từ thời giấy vàng,mỗi tội là mất sạch rồi :D )

Thế cuối cùng thì tên của hội mình là gì? Ai là HT?)

thế cuối cùng Quang là HT à ;;) vậy chị làm hội viên của em nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên